Xe đạp địa hình Canondale Trail 6

DK_Knight
11/9/2015 3:59Phản hồi: 16
Mình muốn mua 1 chiếc xe đạp tốt để chuyển dần từ xe máy qua xe đạp, vừa thể thao vừa gọn nhẹ. Mình rất thích kiểu dáng Xe đạp địa hình Canondale Trail 6 nhưng giá hơi cao và mình không có kiến thức về xe đạp nên mong anh chị em diễn đàn tư vấn. Giá cả có phù hợp với chất lượng xe hay không? Mới đạp xe thì có cần mua chiếc tầm 3-4 triệu đi cho quen rồi đổi xe không ( mình nghĩ đổi tới đổi lui cũng tốn kém ). Mình 1m6 chắc đi khung nhỏ nhất là S phải không?

XIN CẢM ƠN MỌI NGƯỜI!!!
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xedap24h.vn
ĐẠI BÀNG
9 năm
tốt nhất là bạn nên khởi đầu với xe tầm 5-6tr, đơn cử như galaxy MS3 hoặc trinx X1A là nhưng con có phanh dầu tốt nhất trong tầm giá. mua xe 3,4tr đi chưa đạt được đến độ "thích'
Sau này ham mê rồi nâng cấp sau
@xedap24h.vn Bạn cho hỏi thông thường bao lâu thì mới nâng cấp ( không theo cảm tính người chơi nha )

Xin cảm ơn bạn nhiều
xedap24h.vn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@DK_Knight nâng cấp thì là theo nhu cầu thôi bạn, nếu bạn hài lỏng rồi và ko có nhu cầu thêm thì ko cần nâng cấp
http://xedap24h.vn/xe-dap-galaxy-ms3-2015.html
ZenBK
ĐẠI BÀNG
9 năm
Canondale là hãng xe đua nổi tiếng châu âu rồi, ko phải lo nghĩ gì về chất lượng nhé bạn !
@ZenBK Tư vấn giúp e với
ZenBK
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Monster05705 Nhu cầu của bạn như thế nào, tầm tiền trong khoảng bao nhiêu. mục đích sử dụng nữa mình mới biết tư vấn cho bạn chứ 😁
tero247
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ZenBK Cannondale của Mỹ, không phải của Châu Âu nha bạn.
Mua chạy trước con này được không các bác
GIANT ATX 660-2015 ( hình như có hang 2016 rồi )
2 con bác xedap24h giới thiệu minh ko thích lắm ( nhưng cảm ơn bác nhiều lắm )
baonv111
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nói trung là cứ quất con nào hơn 10 củ cho nó sướng bạn ah, lúc đầu mới mua cũng nghĩ như bạn mua 1 em Jett Starda đc 3 tháng bán vội mình đang đi con Cannondale trail 6 nói trung cũng OK. Mua mấy con làng nhàng cẩn thận mang bực vào thân
xedap365.vn
ĐẠI BÀNG
9 năm
atx 660 nâng cấp lên atx 660s là phiên bản 2016 rồi
xedap24h.vn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giant atx660 cũng là một lựa chọn rất hợp lý, con này là bản mới nhất rồi cụ nhé
@xedap24h.vn Mình ở HCM chứ không là ghé cửa hàng ban xem xe rồi.
Cảm ơn bạn rất nhiều!!!
xedap24h.vn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@DK_Knight tks bác, khi nào ra HN rảnh bác ghé chỗ e chơi nhé 😃
@xedap24h.vn Nhất định rồi!!!
Nếu bạn ở TP.HCM thử ghé tiệm xe đạp Giant ở địa chỉ 100 HẢI THƯỢNG LÃN ÔNG QUẬN 5 THỬ XEM. Mình cũng mới mua con Giant Escape 2 city bên đó, đang giảm giá đó!!! Nếu chưa đi đc thì gọi điện thoại vào số 08 3952 6288 để nhân viên tư vấn tử xem. Lúc mình mua cũng được nhân viên bên Giant tư vấn tận tình lắm. MÌnh mới mua xe bên đó nên được mã giảm giá thêm 5% cho lần mua sau, nếu bạn thích có thể lấy sử dụng nè SCAV2702
xe địa hình có lắp được động cơ điện không nhể?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019