Xe đạp

Thảo luận trong 'Xe đạp' bắt đầu bởi Cấn Khánh Duy, 21/4/19. Trả lời: 5, Xem: 4134.

1. Cấn Khánh Duy

Cấn Khánh Duy Dự bị

Best Answers:
    0
    Cấn Khánh Duy
    Trứng
    [Xe đạp]
    Em đang tìm mua cho bố mẹ một cặp xe đạp để đi tập thể dục buổi sáng, chủ yếu đi ở ngoại ô Hà Nội, yêu cầu đẹp, nhẹ và quan trọng là phải bền để dùng được lâu dài, bố mẹ em thích xe nhập Đức/Nhật mà em thì ko hay tìm hiểu về món này lắm nên phiền các bác tư vấn giúp :D tiền không quá quan trọng (khoảng tầm loanh quanh 15tr 1 chiếc). Thanks in advance!

2. Lythienky

Best Answers:
    0
    Lythienky
    ĐẠI BÀNG
    Theo mình thì bạn thử tìm hiểu của xe Giant của Đài Loan, với tầm tiền 15tr thì đã có 1 chiếc xe khá xịn rồi. Giant cũng là hãng sx xe đạp thể thao lớn nhất nhì thế giới, ngay cả Trek nổi tiếng ở Mỹ cũng nhập bộ khung của Giant.

1. datafire

Best Answers:
      0
      datafire
      TÍCH CỰC
      datafire @Lythienky Bác cho em link tham khảo Trek nhập khung Giant với ạ. Đó giờ em thần tượng Trek vì khung sườn Alpha Gold Aluminum của nó.

3. hains_c00589

Best Answers:
    0
    hains_c00589
    ĐẠI BÀNG
    Dạ, em chào bác,

Bác cho em hỏi thêm:
    - Thông tin về độ tuổi, chiều cao cân nặng của 2 bác nhà.
    - Chất lượng đường ở vùng ngoại ô Hà Nội mà 2 bác nhà đang sống như thế nào? (Đường ghồ ghề, bằng phẳng, bê tông hay nhựa)

Để lựa chọn dòng xe cho phù hợp.

4. nhimbkno1

Best Answers:
    1
    nhimbkno1
    TÍCH CỰC
    Thử ngó qua xe tự ráp khung LKLM xem sao bạn ơi

5. borua217

Best Answers:
    0
    borua217
    ĐẠI BÀNG
    15 triệu thì không mua được xe Đức / Nhật gì đâu bạn. Tầm giá đó ở Đức Nhật cũng là xe sản xuất ở TQ thôi.

Đang tải...