Xe fixed gear thương hiệu nào tót

leminhchau169
20/5/2018 1:23Phản hồi: 13
Mấy bác cho em hỏi fixie loại nào đạp lùi mà thương hiệu tốt, xài đc 3 4 năm, tầm giá khoản 3 -5 triệu. Mua cho thằng cháu học lớp 6, cao cỡ 1m6 rồi. Định cho nó xài đến lớp 9 lớp 10 lun. Em cám ơn mấy bác
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không ai giúp à?
Thương hiệu tốt thì có thể mua xe Asama. Bạn này nổi tiếng dùng bền. Giá so với linh kiện này kia thì cũng hợp lý.

http://www.asama-bike.com/collections/xe-dap-fixie

https://www.facebook.com/ASAMABikes/
@Grene Phạm Cám ơn bác. ngoài Asama còn có thương hiệu nào nhập từ nước ngoài không?
Hàng Asama có bền không ạ?? Chạy được khoản 4 năm ko ạ?
@Grene Phạm Sao nghe nói xe asama không tốt lắm bác à. Martin có fixie ko ta?
@leminhchau169 Khung Asama bền, chi tiết thì đẹp, ko bị lôm côm. Được bảo hành.
Ra mấy tiệm xe đạp lớn lớn cũng có nhiều xe TQ. Fixie nó đơn giản, nếu mà thích kiểu dáng rồi, chịu khó tự mày mò xíu dễ sửa + thay thế link kiện cũng được.
@leminhchau169 Martin chưa thấy có Fixie. Mấy xe hay thấy của Martin cũng Asama làm thì phải. Hai bạn này là đồng chí =))
xedap24h.vn
ĐẠI BÀNG
6 năm
bạn nên mua xe city hoặc mtb, không nên dùng xe fixgear vì thật sự nó không an toàn và săm lốp liên tục bị bục rất bất tiện
@xedap24h.vn Cháu mình nó thích bác ơi. Đạp xe lùi nhìn cool mà
WhiteCat~~
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vote mua mtb, chơi gì mấy con fixgear màu mè
xedap24h.vn
ĐẠI BÀNG
6 năm
chỉ những bạn tập luyện nhiều mới có thể điều khiển fix thành thạo, kỹ thuật đạp lùi đòi hỏi phải tập luyện còn không sẽ rất nguy hiểm
@xedap24h.vn Tụi con nít có nhiều thời gian và đam mê bác à. Té xe đạp vài lần cũng ko thành vấn đề. Cho nó tập ở nơi ko có xe cộ là ok.
Có bác nào giúp em kh : em định mua một chiếc fixed gear để học,...
Em cũng tính mua bf100 của fornix nhưng kh biết có dùng được lâu kh , các bác tư vấn giúp em nên mua xe fixed gear hãng nào, dùng 2 3 năm, giá khoảng dưới 2,5 triệu thôi
Em cảm ơn
@Phát -' fixed dưới 3 củnmau hư lắm nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019