Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

“Xem mặt” iPhone 32GB vào mùa hè này

longhau
13/4/2009 3:45Phản hồi: 45
45 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

úi..xấu xấu tí chứ cho em vẫn "rùng" tốt =))
😔hix hix, người vô xem thì nhìu mà cảm ơn thì có vài người, buồn quá đi:(
Phải không vậy .... 16GB xài muốn chết rồi, còn 32GB thì xài làm sao mới hết được đây, đành xài 16G cho chắc 😃
8GB xài cũng k muốn hết các bạn nhỉ 😃
Xấu dã man, Apple ko đời nào ra cái stupid model này đâu
chỉ là thông tin thôi mà, có bao giờ apple trước khi tung ra sp mà đưa hình ra đâu, bởi vậy có thể an tâm hình ảnh đó ko phải là cái mà tất cả chúng ta đang mong đợi
Rock.Kid
ĐẠI BÀNG
15 năm
chính xác........khi nào apple tung ra sản phẩm thật mới biết được, lúc trước khi ip 3G trình làng cũng có nhiều hình về em này xấu kinh, nhưng khi ra rùi thì nhìn đã mê rùi....
iphone 3G 8GB + 1 con wave = .........hi vọng sẽ mua được con này....! ^^ cuộc đời u ám ...sao nó cứ thay đổi vậy nhỉ😔(
nhìn kỹ thấy cũng có vẻ đẹp..chờ hình thật rồi đánh giá....^^
ti vi,tủ lạnh,máy giặt....rồi lần lượt cõng nhau ra đi hết thôi..tất cả chỉ để phuc vụ quả táo khuyết...hjhjhjhj
Lần này nếu iphone thế hệ thứ 3 nỳ good,mạnh thì mình sẽ tậu 1 con và tậu vợ luôn chấm dứt không chạy theo công nghệ nữa.nếu không được như ý muốn thì lại chờ típ.hehe
nếu như mọi người ai cũng như bạn ko chạy theo công nghệ nữa chắc mấy hãng dt khác dẹp tiệm hết😃
Nhưng quan trọng là tháng mấy nó ra,nếu ra trong tháng 7 thì mình vác vài con để cả gia đình dùng iphone 😃,đùa chút chứ 1 con đã điêu đứng rồi,mong sao nó thật đẹp và sang trọng như những đời trước
20 năm nữa chắc dt có bộ nhớ 100TB quá, làm sao xài cho hết
cuối tháng sáu ra..thì bao giờ sẽ về việt nam nhỉ các bác nhỉ ?
vẫn cái ý tưởng nhạt phèo hơn 1 thập kỷ qua chưa sữ đổi
xấu hơn 3g cũ mấy ông này up lung tung thấy trang wed nào có là up đại lên apple chưa tiếc lộ đã biết hết rồi. thậtt là việt nam mình quá nhiều tài năng sao FBI không để í tới nhỉ?
Iphone mới mà ra chắc cũng fảii chờ vài tháng để unlock các pác nhỉ? Mà mới ra có đi mua hàng không contract chắc cũng fải trên dưới $700-800 😔 ! Đẻ í lần nào Iphone mới ra là thế....lần này có thể cao hơn do spec cũng upgrade nhiều.
quả nhiên là xấu hơn iphone hiện tại
đừng vội chê bác , lúc IP 3G mới ra ai cũng chê đủ kiểu nhất là cái vỏ nhựa , nhưng rốt cục lại thi nhau đổi sang 3G xài hết 😁:D:D
các bạn đừng lo, đó chỉ là hình minh họa thôi, chứ chưa bao giờ apple đưa hình sản phẩm ra trước khi bán cả, các bạn có ai thấy iphone hay iphone 3G lúc apple chưa tung sản phẩm ra bán đâu phải ko nè...
kon này ko dc đẹp cho lém nhìn nó nham nhở làm sao đấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019