Xem webcam free trên Paltalk, còn chần chờ gì nữa?

kevin.hoang1988
15/8/2011 9:27Phản hồi: 484
484 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sorry các bác... các bác vào trang www.paltalk.com để down phiên bản cho Android hộ e cái, như vậy mới xem được. Khi đăng nhập xong thì vào room Việt Nam/ Other/ rồi vào những room nào có chữ A là adult. Nó sẽ bắt các bác phải xác nhận là đã trên 18+ rồi vào lại phòng có A sẽ vào đc.. Còn lại có cái gì hau các bác mò mẫm nhé... dân công nghệ cả mà... ngại j.. hè hè
@kevin.hoang1988 bất công quá bác ơi, sao mình cài lên ip4s mà đăng nhập vào không có phần để chọn 18+ bác nhỉ, có cách nào hướng dẫn mình với nhé. thank bác nhiều !
@kevin.hoang1988 Mình vào trang của Paltalk down phần của Android thì cuối cùng phần mềm đó cũng chuyển tới Goplay thôi, mình down về thử dùng vào phần other giống bạn hướng dẫn đâu thấy room A đâu, chắc là bị khóa rồi hay sao ấy. bạn có ý kiến gì không, bạn vẫn còn xài phần mềm đó chứ, share trực tiếp cho nình thử xem Thanks bạn nhiều nhé.
slna2409
ĐẠI BÀNG
13 năm
thu cai da nhi
mình tưởng phải đăng ký nick xanh mới xem đc chứ nhỉ ? Thử tí mới đc:p
Down trên web của Paltalk, check vào Allow Adult luôn cũng ko thấy rom A trong Other, toàn G và R 😔
@Long_Xuyen_Boy Muốn thấy chử A thì gạt off nút gia đình ở góc dưới bên phải cập nhật lại sẽ thấy thôi.
dxmanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@huudu149 hem thấy nút gạt đó đâu. 😁
@dxmanh ban phải đăng nhập trên PC or laptop mới thấy được
slna2409
ĐẠI BÀNG
13 năm
quá hay, cảm ơn chủ thớt
E vao room vietnam roi nhung sao k thay muc other vay cac bac?
viethttt
ĐẠI BÀNG
13 năm
co' cho search day' ban, search Adult la se co room, chuc may man.
xem đc thì nói nhỏ thôi,ko bọn paltalk nghe đc nó khóa là hết xem đấy,suỵt sụt
exinesi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vào tốt, cũng giơ tay được nhưng chưa thử mic. Công nhận có mấy em trong room A quậy thật.

Sent from my AOSP-powered HD2 using Tapatalk
ltdat
ĐẠI BÀNG
13 năm
Xác nhận là phải down trực tiếp từ web nha các bác, thêm nữa là các Room A của VN nằm rải rác nhiều chỗ lắm. Hehe.Mà hình như tại thời điểm này sever PT bị down thì phải ?
namktsvp
TÍCH CỰC
13 năm
dùng tốt...ae kéo lên xem các e show đi....
Hic, làm sao xem, các bác chụp hình chỉ rõ với, vả lại làm sao kiếm gái VN, em chưa xài paltalk, chỉ em với
.. toàn gặp Gái QT... mà mình dốt TA vai~ =]]
..
Chưa thấy mặt gái VN đâu cả ...
cũng đã từng 1 thời vật vã với Paltalk 😁
dùng cái app này làm sao để nó hiện room A lên vậy các bác, mình đã bỏ chọn ẩn nick nhưg vẫn ko thấy room A
Motorola atrix không có khung xem video nhỉ ?
CuKenPis
TÍCH CỰC
13 năm
Còn room nào hay nữa ko các bro
Hinh nhu ung dung nay khi Minh ko cho chuyen qua the nho dung ko cac ban Minh xai android 2.3.4 luc truoc xai android 2.3.3 thi chuyen dc . Sorry dang online htc sensation
máy không có flash xem có được k vậy mấy bác 😆
DarkLuck
ĐẠI BÀNG
13 năm
xem tốt bro à

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119