Xem webcam free trên Paltalk, còn chần chờ gì nữa?

kevin.hoang1988
15/8/2011 9:27Phản hồi: 484
484 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gadote
ĐẠI BÀNG
13 năm
[/COLOR]Ai xem được show XXX = nick đen (mà live nha có nghĩa là em đang ....không phải phim xxx hay WC giả nha) thì chụp hình lên thử coi? nếu vậy thì Paltalk đóng cửa từ lâu rồi. Thuơng khi vào rom A nó có qui định time khi nào show thì cứ giờ đó đúnhgg hẹn lại lên là xem. Mấy Pa không biết gì lên xem gái show bình thường hay lọt vô room chiếu phim coi duọc vài WC hay phim XXX mà tưởng đang coi Live Show la toán lên(đó cũng là chiêu dụ của PTalk. thấy thèm hay bị đá wài bức xúc bỏ tiền ra mua thôi. thường thì ai đã máu thì 99,99% là mua không do dự hay tính toán). Live khác với relive là vậy. chỉ có nick màu mới vô được, còn không khi có em nào dù đang ở room nào hứng chí nude thì mấy em nick đen ngẩn tò te, hay bị out ra hết. hiểu chưa mấy ông. Cái mấy ông nói xem đã hay gì....là toàn phim hay WC tụi nó phát lại (hay gọi là Fake WC). CÒn xem live là vừa xem vừa chat với em luôn. nếu gan cùng thì cùng....hay hẹn hò. Coi chừn khi show hàng thì nick màu, cụ thể là mầu tím nò xem WC mà không cần bạn cho hay là không có là nó xem tuốt. Dù bạn đang on cam XXX với em nào nha. Tụi nó (chủ room) se "thâu" lại phát cho có "bài" với các mem.:devil:[/QUOTE]

ĐụA mẹ đã k biết mà cứ nói tầm bậy.hôm wa bao nhiêu anh em tinh tế xem con aixaubangem nó show.cả nhà cổ vũ cùng mc.chat trực tiếp nó đòi 60 cam.sau k được nó giảm xuống 50 cam.bao nhiêu anh em nick đen tinhte vào bằng android xem được hết mà cứ cãi cố.ngồi đấy mafcaxi thôi.mẹ tao chup hình đầy đây này.màu có muốn xem k.
Toi nao minh cung xem. Bay h nghien luon hi hi thank chu thot nhiu nhiu nha
hôm qua gặp 1 lũ cave nói chuyện thật là vãi quớ
R00m nào chỉ e với sao e toàn k vào r00m a đc nhỉ

Gửi từ X10i của tôi, sử dụng ứng dụng Tinhte.vn
hagianghi
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình x10 stock sài ngon 😁 tuy nhiên có tình trạng coi khoảng vài tiếng thì FC vài lần :D
E vừa vào xong,cơ mà dùng 3g tốn lắm,muốn tắt tiếng để nó k load tiếng như nào bác

Tối có bác nào vào rủ e đi với =))

Các bác báo vào xong seach từ khóa Sexy thì sẽ thấy phòng tên là Vietnam sexGirl online .phòng đó toàn bọn Cave Việt nam mình nói chuyện bựa k tả nổi.ac
E thấy fong đấy nhưng nó toàn báo k vào đc phải down load full thì phải

nheem
TÍCH CỰC
13 năm
Mới cài dzô. Thiệt là ... hại mắt quá đi. Mà cái này ăn pin khiếp nhỉ. Xài mới có 2 tiếng sóng wifi hơi yếu mà rớt hết 60 % pin. Máy nóng rang =))
vừa hại mắt vừa hại máy là đây =))
xác nhận vào được xem live free đc. mấy ông chưa thử thì đừng tỏ ra nguy hiểm phán quyết chuyện kiếm tiền của paltalk. đồng ý là có chuyện cam record. nhưng có show live trên room thật. ông pond chưa thử thì đừng phát biểu linh tinh. muốn vào room adult thì phải dùng trình duyệt của android lên trang chủ paltalk down về. cài các bản khác không thấy rôpm
CuKenPis
TÍCH CỰC
13 năm
Ông hâm mẹ rồi, lấy android cài vào thử xem nào, tôi cam đoan là vào đc, showcam đàng hoàng
T thấy M hết sức nguy hiểm. M rất khôn liền sau đây, T chúc M vui.
CuKenPis
TÍCH CỰC
13 năm
Xét thầy M còn có nhận thức, T tha cho M. M thông minh hơn con C chút
gadote
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn nào mún vao rôm a thì vao trang chủ paltalk.com.bấm vao chữ download.hiện ra file paltalk.apk,down về cài vao máy.đăng ký rồi login.kéo xuống dưới cùng có chữ vietnam.lick vào đấy.tiếp đó lick vào other sẽ hiện ra list phòng trong đó có phòng a.lick vào phòng a hiện ra bảng thông báo đủ 18 tuổi chưa.lick vao ô đủ 18t.đợi nó load sẽ hiện ra lại cái list lick lsij vào room a là được.tuyệt đối phải down file apk từ trang chủ paltalk mới hiện ra đươc room a nhé.
dkhoan
ĐẠI BÀNG
13 năm
máy bạn có chụp đc ảnh màn k, chụp thử mình xem tên phòng a trong rom vietnam với, mình vào rom vietnam k thấy chữ a nào cả 😔
clv2k
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tối hôm qua có mấy pa vào room A coi được show hàng khoe tùm lum trên paltalk nào là nick đen cũng xem được, muốn coi free thì mua máy điện thoại Android.... ì xèo. Mai mốt tụi nó lock luôn lại hết cái để coi xem còn khoe nữa ko.. đúng thật là có đồ chơi mà ko biết giữ có ngày mất..
Thì ra mấy hôm,e down bản trên market nên k vào r00m a đc,nay ddowwn trong trang chủ vào ngon lành rồi

thachcpqn
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao hnay vào trang chủ của nó ko down đc nhỉ. Ai còn down đc ko?
ai co file apk up lên dùm đi, em vào mảket hoặc web của nó không có chữ dơnload. web thì không thấy chổ down luôn. Đang xài Pi C002 + S10. potay.com
dkhoan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vào paltalk.com = trình duyệt mặc định vẫn thấy chữ download free màu da cam nhé. Vừa vào xong . DHD
CuKenPis
TÍCH CỰC
13 năm
Các bác cứ tiêu cực, e dùng để vào học tiếng Anh khá hay, có mấy room study E đấy. Còn thi thoảng giải trí thì e chơi 18+
cám ơn bác chủ thớt . thế này mà hỏng máy thì cũng cố 😢 . vơn em thấy cứ tối tối em lại vác dt đi chỗ khác nó tưởng em có bồ hehe
ntm72
ĐẠI BÀNG
13 năm
các bác làm rùm quá, rủi tụi Paltalk nó vô thớt này là nó khóa hết cho Android khỏi coi luôn, cứ im lặng mà thưởng thức đi, tranh cãi nhau làm gì ko biết nữa, thằng MC nó kêu thế nào mà con bé đang show nó làm thế đó thì ko lẽ lại là clip sao? đọc qua các dòng Chat của tụi nó là biết đang live hay relive, bác nào cũng tỏ ra nguy hiểm và am hiểu hết, chán....:banghead:
hagianghi
ĐẠI BÀNG
13 năm
cài vô android xem ngon , 2 wc cùng lúc. trên windows xp mình cài paltalk thì k coi dc 10s
còn trên Mac OS thì xem trên trình duyệt , đc 10s. tóm lại trên android coi ngon. còn trên iphone thì k bít vì sell lâu rồi 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019