Xiaomi Mi 9 chính thức: giá từ 446$, Snapdragon 855, sạc nhanh không dây 20W, đạt 107 điểm DxOMark

zyzy1908
20/2/2019 6:5Phản hồi: 319
319 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phong8822
TÍCH CỰC
5 năm
Năm nào Xiaomi n chả vô địch về giá nhưng cũng chỉ tầm tầm, có lên đc đâu.
Nên là thấy cũng bt chả có gì mà gào lên cả.
cuquynh
TÍCH CỰC
5 năm
tiền ít mua iphone 5s chứ ko bao giờ chơi với cái bọn china này ,nhất là đồ điện tử
bmw_m3vn
TÍCH CỰC
5 năm
@cuquynh Mình thấy tiếc cho tư duy của bạn!
@cuquynh tầm nhìn như vậy thì đủ hiểu vị trí trong XH tới đâu rồi =))
j.shjn3
ĐẠI BÀNG
5 năm
@bmw_m3vn Mình lại thấy thương cho tư tưởng của bạn!
salent
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang Mi 8 + Black Shark rồi vẫn muốn lên Mi 9
tantrivie
ĐẠI BÀNG
5 năm
@salent Bác cho hỏi mi8 rung mạnh không? Ra đường có bị nhỡ cuộc gọi không?
salent
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tantrivie thoải mái b mình vẫn nhận đc bình thường
tantrivie
ĐẠI BÀNG
5 năm
@salent Thanks br nhé. Tại nghe nói xiaomi rung yếu nên cũng hơi ngại
hentx
TÍCH CỰC
5 năm
kết Mi9 nhưng kết pin dự phòng có sạc không dây của xiaomi hơn haha
thanh70
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua về làm máy phụ và chơi game thì được, làm máy chính coi chừng.. .
jacksparrbin
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thanh70 ngứa đít, nói có sách mách có chứng nhé, dăm ba cái thằng võ mồm tỏ ra nguy hiểm mà bảo đưa dẫn chứng thì im re
thanhhungtk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thanh70 hihi chắc phải về đập xiaomi quá đi. lưu hết tài khoản ngân hàng vào đó mịa rồi,hên mình ngày thu có vài củ chứ ko vỡ mồm 😃
jackylai119
ĐẠI BÀNG
5 năm
@lekhanhtrung123 tại réo có tiền, nên lo khi nào có tí xíu sẽ bị mất đó mà 😁:D
@jackylai119 bởi vậy tôi mới nói tép riu liu thiu như mình thì lo cái gì mấy cái bảo mật đó hả bác? Dĩ nhiên nếu có tiền đến mức phải lo rồi thì mua iphone cho lành chứ mua gì xiaomi nữa
JarvisVH
ĐẠI BÀNG
5 năm
sạc không giây 20w 350k , sạc dự phòng ko dây 10.000 mah 10w 500k ngon vãi đái 😆
Lộ hết cmnr nên chẳng có gì hào hứng, đợi về Việt Nam trên tay 😁
daivigold
TÍCH CỰC
5 năm
Bác nào bảo chết mịa S10 hay đại loại thế.... Mình xin phát biểu 1 câu là : không cùng đẳng cấp
@daivigold Yes, haha
Đợi xem S10 hay Mi9 bán nhiều hơn
@son_tayninh đương nhiên Mi 9
daivigold
TÍCH CỰC
5 năm
@hoai88vn Quá đông quá nguy hiểm
@son_tayninh Nên nhớ là chưa có một chiếc cao cấp android nào vuợt wua đuợc doanh số dòng S kể cả là con S9 dc cho là doanh số thấp nhất của dòng S bớt nguy hiểm thái quá về Xiaomi hộ cái.
Knightmare
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mấy a Tàu chơi khô máu quá. Qua vừa đọc BB Snap 450 mười củ dù là fan thật nhưng nản luôn.
@Knightmare Cùng là máy Tàu , cùng khoảng 10 củ nhưng 1 thằng đẳng cấp vcl , còn 1 thằng cùi mía vcl . Gì mà gần 10 củ mà xài con snap 450 , còn cùi hơn con Mi 2A giá 5 củ.
bighug
TÍCH CỰC
5 năm
S10 chắc giá từ 20-35 củ chứ gì
Thôi xong. Quả này s10 chưa ra mắt đã bị bem cho bầm dập rồi còn đâu 😁 thứ đáng giá nhất trên máy ss là cái màn hình thì giờ nó đã ko còn là lợi thế của sam nữa 😆)
okcacaok
TÍCH CỰC
5 năm
@caocaolatre199x màn fullHD+, có chắc xịn bằng dòng S với Note của SS k =)) amoled cũng có 5 7 loại đó chứ không phải cái nào cũng giống cái nào đâu mà đã phán rồi
@okcacaok Dù ko bằng nhưng hãy nhìn vào cái giá xem 😆)) hơn nữa chắc chắn là với mình và rất nhiều ng khác thì full hd+ và 2k gì đó trên cái màn mobile thì nó cũng ko khác bọt nhiều. Thật đấy 😃)) vd nếu mua s10 thì gần như mua đc 2 con mi9 này. Tại sao không?
@okcacaok Bác nói tấm nền chất lượng khác nhau thì đồng ý còn fullhd hay 2k thì k khác nhau đâu, chỉ mang tính chất pr thôi
Đệch mẹ, sao rẻ thế nhỉ.Biết là kinh doanh phải bù qua sớt lại, sao mà rẻ thế.Hay hồi giờ mình bị chém mà không biết, cứ nghĩ tụi nó đáng giá đó.
@Nguyễn Thắng 89 Đó mới gọi la thuong hiệu cao cấp khác với bình dân haha
Với lại Ss hay Apple làm cho mọi nguoi tin nhieu hơn, nên de hút hơn
Chứ so sánh phần cứng , ss, apple c hó nó mua 😃
@Nguyễn Thắng 89 Có thể nó dùng linh kiện rẻ tiền hơn. Người dùng thì chỉ biết nhìn ram, chip,... chứ ai mà biết cụ thể bên trong như nào. Cộng với chiến thuật bán sát giá vốn để tăng doanh số + ăn tiền dịch vụ nên giá rẻ hơn.
Giá quá hợp lý cho thời kỳ lạm phát về giá như hiện tại.
khanh216
ĐẠI BÀNG
5 năm
Kinh thật. Về VN giá chắc cũng the same
bmw_m3vn
TÍCH CỰC
5 năm
Samsung giờ tốt nhất là chuyển qua cung cấp màn hình và chip nhớ.
okcacaok
TÍCH CỰC
5 năm
@bmw_m3vn SS mà ngừng sản xuất điện thoại thì mơ mà mua được xiaomi với giá này nhé
bmw_m3vn
TÍCH CỰC
5 năm
@okcacaok Bạn nói đúng!
Giá tốt thiệt
Không thấy thông tin camera có chống rung không nhỉ?
Lúa mì nó chơi hết mình phát này rồi
99 điểm quay video mà cái khoản thu âm khi quay vẫn như sh!t thì cũng vứt. Hay là con Mi9 này nó ngon rồi nhỉ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019