Xiaomi Mi Max 3 chính thức: màn hình 6.9", pin 5500mAh, SnapDragon 636, 250$

zyzy1908
19/7/2018 6:0Phản hồi: 242
242 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nên mua con này hay con asus kia ?
CopCon89
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ko có bản Pro nhể buồn 😔(
bbtelstra
ĐẠI BÀNG
6 năm
xin ý kiến tư vấn,nên mua max 3 hay LG G6 xin cảm ơn!(lg G 6 new 100% nobox giá khoảng 5t1)
NEBZ
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bbtelstra Thêm tiền mua hẳn v30 đi b.
bbtelstra
ĐẠI BÀNG
6 năm
@NEBZ thanks!
@bbtelstra Mình nghĩ nên mua mi6x (s660, sạc nhanh màn to tuy pin 3k) hoặc nokia x6 (s636 hơi kém tí nhưng thiết kế gọn). LG hay bị lỗi bóng mờ lắm nếu mua v30 thì ngon.
bbtelstra
ĐẠI BÀNG
6 năm
@jamescash89 thanks!
TranQuys
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nói thẳng là Xiaomi sau khi t sài được 1 thời gian thì đa phần nút nguồn bị liệt, 😃
@TranQuys A1 bạn mình bị mi 4 với 4x thì bt
@TranQuys Mình xài con Xiaomi Mi 3 tới từ 2013 tới bây giờ vẫn ngon mà! Do người xài thôi chứ!
realvn
TÍCH CỰC
6 năm
@thucungcuatoi mi 3 là flashship rồi
PhajmMinh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@TranQuys Thế mới bảo tay trâu, đây dùng chán chê chả bị gì.
ThomasNg
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mặt trước giống lg V30 quá
@ThomasNg Thực tế viền nó dày hơn V30. Ảnh PR hay ăn gian viền!
TiaMi
TÍCH CỰC
6 năm
con này mà có bản active vỏ chịu lực kháng nước nữa gắng làm định vị xe thì hết sảy
anhkind007
ĐẠI BÀNG
6 năm
Phân vân giữa con Mi Max 3 này và con Mi 8 quá các bác. Em cần màn to vì đọc nhiều xem nhiều và không chơi game, nhưng vì chưa cầm Mi 8 nên không biết màn Mi 8 là đã vừa đủ chưa hay thật sự cần tới Mi Max 3. Mi 8 còn bao nhiêu thứ hay ho khác như NFC (thanh toán mọi thứ), chụp hình đẹp, chip xịn, QC4... nên em không biết chọn con nào. Tiền không là vấn đề, quan trọng là quyết định đúng thôi. Mong các bác giúp cho. Cám ơn.
kingpeace
ĐẠI BÀNG
6 năm
@anhkind007 Cái này khó nhưng theo tôi với điều kiện sử dụng nhiều như bác thì nên chọn mi max 3, khi không cần lo nghĩ đến vấn đề pin nữa nó thật sự là một điều gì đó rất tuyệt vời và còn hơn thế nữa.
@anhkind007 Nếu là mình mình sẽ chọn Mi8, hơn nhiều chứ. Bạn phân vân giữa mi8 se và mi max 3 thì mình vẫn ưng cả mi8 se luôn. Mình thấy năm nay bộ đôi mi8/mi8 se làm tốt lắm, giá cũng hợp túi tiền nữa, ngon nhất trong phân khúc giá 7tr hơn và 11tr :p.
Xài dòng Mi Max chán cái là pin nó quá trâu.
mua dìa chơi game 😆)
CopCon89
ĐẠI BÀNG
6 năm
S chưa thấy ra phiên bản Qt
Con này giờ bán chính hãng DGW

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095