Xiaomi ra mắt Mi Band 4: giá từ 24$, màn hình màu, trợ lý Xiao AI, chống nước 50m, tháng 7 về VN

zyzy1908
11/6/2019 10:59Phản hồi: 211
211 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mua bản thường giá tốt, cái bản NFC kia có dùng đc thanh toán ở VN đâu.
Mr.Chuong
TÍCH CỰC
5 năm
Mua cái miband 3 đeo chơi được vài bữa thì chán. Giờ quăng cho thằng con chơi.
Chí Ước
ĐẠI BÀNG
5 năm
đang dùng miband 3 được gần năm và mới thay dây ncl dù mì xào là đồ tàu nhưng với giá tiền và những gì nó đem lại dùng là rất tốt chỉ tội 1 nhược điểm ra nắng hiển thị rất kém
Miband 4 chắc khắc phục được nhược điểm này bổ sung thêm màn hình màu diện tích hiển thị tốt hơn và giá cũng không tăng so với miband 3 nhìn đầu sạc chắc ko cần phải tháo dây vẫn sạc được
P/s: khi miband 4 có bản quốc tế sẽ mua hi vọng dây miband 3 dùng được cho cả miband 4 😆
Hoang Min
TÍCH CỰC
5 năm
Quốc band có khác
stranport
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không biết là có bị tình trạng giống con Mi2 ko nữa, em dùng mà nó tối từ từ riết ko dòm đc gì luôn, nhưng có nó đo giấc ngủ thích cực kì. Tiếc là đã làm mất
Mr Síu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em này ngon hơn bản 3, mình có đủ 1,2,3. Nhưng đang dùng chính con SamSung Galaxy Watch 46mm,
Xiaomi ngộ thiệt. Miband nâng cấp liên tục. Còn con Amazfit Bip hay ho vậy mà không nâng cấp.
Duc Duck
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mấy con này không có cách gì luôn hiển thị đồng hồ mọi lúc nhỉ
đẹp đấy, mà nhu cầu của tui chủ yếu là thông báo cuộc gọi khi chạy xe máy này kia thôi, giờ đi làm rất gần nhà nên làm biếng đeo miband 3 rồi, còn tập luyện thì mình không cần miband, tập nâng tạ này kia không đeo nó được, do không quấn dây bảo vệ cổ tay được
1431988
ĐẠI BÀNG
5 năm
Miband đúng là ko hổ danh smartband bán chạy nhất thế giới 😁, thiết bị làm thay đổi cả mảng band, watch điện tử :D
Đang xài mi band 3, chắc bán quá
db9911
TÍCH CỰC
5 năm
không đẹp, nhưng vẫn là deal ngon
Con miband này đo đạc chính xác k nhỉ, sao nó bán giá thế dc. Mấy em fitbit pin tầm 5 ngày là teo ko rõ con nào đo chính xác hon. Có ai thử test 2 con với nhau xem thế nào?
Đang chờ ẻm mi 4 này, nâng cấp như thế là quá ổn với tầm giá 700k cho vòng đeo tay thông minh
ducvl91
ĐẠI BÀNG
5 năm
không ai dùng honor band 4 nhỉ
[K]os
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mi Band 4 vẫn dùng cảm biến nhịp tim giống thế hệ cũ
nhớ đọc review ở đâu đó là cảm biến của Fit e nhạy và chính xác hơn Miband 3, mọi người cho xin ý kiến o_O
chắc lại bá đạo trong phân khúc tầm trung nữa rồi Mi ơi
Dùng lâu màn hình bị tối om, lỗi lớn của dòng này
Đeo thì oke, mỗi tội track thông tin sai số lớn quá
Trước có xài con miband 2 nhìn như buê đuê 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019