Xiaomi ra mắt Mi Band 4: giá từ 24$, màn hình màu, trợ lý Xiao AI, chống nước 50m, tháng 7 về VN

zyzy1908
11/6/2019 10:59Phản hồi: 211
211 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kr_13
ĐẠI BÀNG
5 năm

Có clip review bên Tàu rồi nè ae 😁
Con này có rung không ta
@Pl.Thanh Sang
Cannon_Ars
TÍCH CỰC
5 năm
Giờ chỉ quan tâm là màn hình của nó có bị tối khi ra ngoài nắng không thôi, với cả sau 1 năm dùng có bị tối màn hình không? Pin không quá quan trọng tầm 1 tuần sạc là được rồi, màn cũng không cần phải màu làm gì, chỉ cần 3 chức năng đồng hồ, đếm bước chân, đo nhịp tim tốt là ok rồi.
Pin ổn lại có chống nước, mà giá có 800k nên ko biết đo 9 xác đc bao nhiêu %.
Chả nhẽ mỗi em xài hornor band 4 thôi sao? Em thấy nó còn đẹp hơn con mi band 4 này xa lắm, có màn hình màu từ đời nào rồi, pin cũng tầm hơn 10 ngày mà giá cách đây 6 tháng cũng chỉ loanh quanh 700k-800k. Tính năng cũng có thua đâu.
nhemdaika
TÍCH CỰC
5 năm
Giá mà có GPS. Band thì Huawei vẫn ngon hơn Mi
anmay2x
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mib5 hay 6 có eSim thì múc
vthnim
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang dùng miband 3, có lẽ không đáng để lên 4.
Minband vẫn bá phần dây đeo kiểu này nhỉ
pnqhuy
ĐẠI BÀNG
5 năm
vấn đề muôn thuở của Miband đó là xài được vài tháng thì sạc không vô, thay cáp sạc thì vô thêm được 1 - 2 tháng sau đó là ngỏm củ tỏi luôn, đổi cáp đổi củ kiểu gì cũng không sạc được, thế là vứt xó. Mình bị từ Mibanb 1 tới Miband 3 luôn.
bettyboy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@pnqhuy Bác lấy móng cào bớt lớp ô xi hóa màu trắng chỗ tiếp xúc sạc nhé.
Tuyệt vời, chắc chắn sẽ nâng lên em này.
tungvt86
TÍCH CỰC
5 năm
Đợi về làm 1 em. Thấy ngon mà giá như miband 3 thì quá tốt rồi
hoanglinh94
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ad k nói rõ là bản nfc mới có hỗ trợ xiaomi AI còn bản tiêu chuẩn thì k
maquan
CAO CẤP
5 năm
Vẫn ko có chức năng mong chờ nhất là always on 😔 xem giờ cứ phải lắc lắc cái tay hơi bất tiện
vanluan24
TÍCH CỰC
5 năm
Cái mình cần đã có AI
cu kum
TÍCH CỰC
5 năm
6 chế độ tập luyện là j vậy các thánh?
dan_thanh
ĐẠI BÀNG
5 năm
vậy giờ nên mua Samsung fit e hay mi band 4 vậy các bác, mi band 4 thì nghe nói dùng lại đo nhịp tim của mi band 3 mà nó lại đo không chính xác 😔(((
bettyboy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@dan_thanh Nói bác đừng buồn, đồ điện tử vài trăm vài triệu chưa thể thay thế đồ y tế được đâu mà đòi chính xác. SsFit cũng vậy thôi.
@bettyboy Cho e hỏi có thiết bị nào đeo tay hoặc tiện lợi như mấy cái vòng này mà đo nhịp tim chính xác ko ạ, ko cần mấy tính năng cao cấp, kết nối...chỉ cần đo nhịp tim 😃
tiki kìa bác, hoặc phụ kiện samsung, nhưng con fit E nhìn gia công kém như hàng tàu ấy
Thấy hợp lý hơn FITe
Hiện giờ mà muốn có một con cho người lớn tuổi để đo nhịp tim với điện tâm đồ thì có con nào kiểu ngon-bổ-vừa phải không mấy anh em
kr_13
ĐẠI BÀNG
5 năm
@xtheskyx Hình như chỉ có con Táo mới ra thôi thì phải 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019