Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xiaomi ra mắt robot hút bụi Mijia, có thêm tính năng lau, hai màu trắng hoặc đen: giá 254 USD

Trung Dt
13/8/2019 11:8Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hnt.n007
TÍCH CỰC
5 năm
Con này có hút tóc hay lông chó mèo có bị dính không mọi người? Người nhà tóc rụng nhiều với chó mèo nhiều nên quét dọn mệt quá
@hnt.n007 Hút tóc thoải mái, lông chó mèo chắc dễ hơn. Lâu lâu lấy kéo cắt bớt tóc dính ở bánh xe nếu có. Hút xong rất sạch, hơn cả lau nhà
hnt.n007
TÍCH CỰC
5 năm
@ngocdung_const Cảm ơn bác, mình suy xét kiếm 1 con
Ngon, hy vọng về vn giá hợp lý
Con màu đen nhìn đẹp phết, mà ko biết lau nhà có sạch ko vì mấy con loại này thường lau nhà hay dơ lắm.
Hốt liền
Hốt ngay Shop mình xách tay về giá 7 triệu
TangLy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@anhtrungkakadanang Bác ở Đà Nẵng phải ko ạh? Nếu phải các cho mình thông tin shop để hôm nào có hàng mình đặt 2 cái nhé (mình ở Huế). Mình đang định lấy Mi Robot 1S nhưng phân vân chưa biết mua ở đâu, giờ thấy về em này mà giá tương đương thì lấy em mới vẫn hơn.
VA20
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không thích dùng hàng china, xiaomi thì có dùng, khác với số china còn lại.
Xiaomi tràn lan, sẽ có ngày zombie cũng tràn lan!
Crayan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Gần 6 củ nếu tính tiền việt. Thuế má vào chắc gần 9 củ 😁
NEBZ
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Crayan Xiaomi toàng hàng nhập thôi. mua từ taobao về chăc thêm 100k tiền ship
bravemoon177
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tiện lợi cho gia đình.
copcon26486
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đời đầu dùng rất tốt, có thêm loại chỉ lau nhà không thì tốt biết mấy, chuyên lau thì hộp nước chứa nhiều hơn.
tung2810
TÍCH CỰC
5 năm
Nhà ống nên muốn mua mà sợ k ăn thua
azhongcaizi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mài đen đẹp quá. Con màu trắng gen 2 đang dùng bẩn kinh người
djbuj
CAO CẤP
5 năm
Kiếm e này đỡ kha khá khoản hút bụi hàng ngày 😆
Này hốt cức chó được không
mrHz
CAO CẤP
5 năm
EM xiaomi gen 2 mình xài giờ lau ko ngon như hồi đầu, chắc do ko thay phụ kiện cho em nó.
Kuroneko13
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Mr HUzG Vì nó là con Roborock chứ ko phải hàng Xiaomi 😁 :D :D
ToNgoc
TÍCH CỰC
5 năm
Ngon. Nhà mình toàn sàn gỗ. Quả này hợp lý đấy
loska
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đồ của xiaomi có tương thích với Hass không các bro ?
mralexco
TÍCH CỰC
5 năm
Sao loạn thế nhỉ ae? con này so với con Gen 2 thì tn? sao chẳng có thông số gì nhỉ?
@Kuroneko13 con Roborock cũng hộp Xiaomi và cũng control bằng app Xiaomi mà,
mralexco
TÍCH CỰC
5 năm
@ngocdung_const Nhưng nó của Roborock là thằng đối tác của Xiaomi làm bác ạ. Trên máy k có logo Mijia ạ.
trannam.uet
ĐẠI BÀNG
5 năm
@mralexco à thế roborock lại là thằng khác à bác, may vãi chưa mua =))))) đợi mija đen xì này về vậy :v
mralexco
TÍCH CỰC
5 năm
@trannam.uet E cũng đợi con này về. Vì hãng chính hãng vẫn hơn.
Con này rẻ hơn Gen 3 mà lực hút mạnh hơn ta.. Đang ngắm con Gen 3 , mà vào Store ở saigon, toàn nói ko có hàng, hoặc hàng chưa dùng ở Việt Nam
Kuroneko13
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Đào Ngọc Lân Đó là con Roborock bác ơi. Xiaomi chính hãng xưa giờ chỉ có 1 con hút bụi, chưa có con nào lau nhà cả
@Kuroneko13 Con gen 3 cũng có hút bụi và lau nhà mà.. thấy nó quảng cáo ra tháng 3” mà đến giờ vẫn ko thấy, mà ko biết con này với Gen 3 , con nào ngon ta
@Đào Ngọc Lân Con gen 3 ngon hơn, nhưng giờ chỉ có hàng xách tay, ngôn ngữ chưa có tiếng Anh mà chỉ có tiếng Trung nên xài hơi mệt. Bản thân con Roborock cũng là dạng hàng OEM của Xiaomi, nên có tên Xiaomi trên sản phẩm luôn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019