Xiaomi Redmi 5 và Redmi 5 Plus với màn hình 18:9 viền mỏng ra mắt, giá từ 120 USD

Didu
7/12/2017 7:55Phản hồi: 175
175 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chả có cái vẹo gì 😁
Đúng bọn Khựa, ăn theo nhanh vãi. Bán thì chuyên phá giá trị trường, chỉ khổ thằng khách mua. Mua được cái điện thoại màn hình 18:9 cữ ngỡ mình dùng Flagship cao cấp. Ảo tưởng điên zồ!
1746
Trứng
6 năm
trungduc1202
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình nghĩ k còn dòng Redmi note 5 nữa đâu 😁
Cái người ta mong chờ là ổng Redmi 5 plus này nữa chứ đâu. Hồi xưa Xiaomi phân biệt vs chữ " note " là phân biệt dòng < 5.5 inch và >= 5.5 inch. Giờ qua tỉ lện mới. Đến 5.7 inch mà tên Redmi mà @@
hp8589
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thiết kế đẹp, nhìn màu xanh hay hay, giá ổn đúng chất Xiaomi vậy mà cứ đổ nhau đi mua oppo, huawei,vivo làm chi khí giá cao hơn kha khá mà vẫn đều là hàng china
pro_nhe85
TÍCH CỰC
6 năm
Sax, 120usd thì quá xá rẻ. Không thể tin được.
Hóng mi7 với giá 10 củ, cấu hình s9 sắp ra. Tiếp nối truyền thống mi6
Con Plus ngon đó
Này thì vô cực với giá 2-3 triệu/. kaka
trungduc1202
ĐẠI BÀNG
6 năm
😆 . Con Redmi 5 plus chính hãng mà tầm 5 củ thì xác cmnr định
daudau31
ĐẠI BÀNG
6 năm
@trungduc1202 Chờ 5 plus nó về mua trên lazada ko quá 4 triệu nhé bạn.
tieu.ngao
TÍCH CỰC
6 năm
Chip 450 là ko hấp dẫn rồi
Cho hỏi giá như vậy về vn sẽ bao nhiêu.
Các cửa hàng như cellphone mobicity ... có hàng ko ta.
Đang xài remi note4 khá ổn. pin trâu là thích. còn camera xin lỗi chụp chán lắm
@hoangthanhhutech Mình thấy hoàng hà cũng ngon, giá cả cũng same same thằng mobicity, mà sao không chọn hoàng hà nhỉ? Thằng mobicity mình thấy phục vụ thì chán, bảo hanht thì quanh co, mình đênd mua máy mà có cảm giác như kiểu mình là người bán còn chúng nó mua ấy. Cellphone chưa mua nên chưa biết cơ mà công nhận không thấy phốt mấy. Hoàng hà mình mua phải 7 8 con máy rồi, bảo hành 2 lần, 2 lần đều ở Phố Huế, khá nhanh chóng và hài lòng. Mấy em service xinh dẹp nhiệt tình lễ phép (hoàng hà thái hà), chào toàn đưa tay lên ngực cute vl luôn. Vote hoàng hà thím ạ né mobicity đi.
huuducvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@alakazam1994 Nghe đưa tay lên ngực là khoái dồi, tiếc là ko có ở bình dương ko ra mua máy cmnr :v
@huuducvn Thật, hồi trước thì mình không để ý lắm nhưng mấy lần gần đây mua, cứ vào là nv chào 1 lần theo kiểu đưa tay lên ngực như thế, cả nam và nữ, và lúc về cũng 1 lần. Nói chung tạo thiện cảm rất tốt cho người mua. Mình tưởng Hoàng hà phải nhiều cơ sở hơn mobicity chứ nhể. Mà không thì có cửa hàng thì mình nghĩ ship hàng cũng được, bảo hành của Hoàng Hà mềnh confirm là rất okay sau 2 lần bảo hành. Thực ra lac 1 lần jack tai nghe hỏng không phải do mình còn 1 lần là mình cài rom bị ngắt ổ điện máy bị hardbrick mà vẫn được sửa bình thường. Nói chung là rất hài lòng.
g6 version China, có thể sẽ hot.
slbadguy
TÍCH CỰC
6 năm
Chờ redmi note 5, mấy con này ko ham lắm
Madiungdung
ĐẠI BÀNG
6 năm
Xiaomi làm máy rất đẹp và giá tốt, tuy nhiên màn hình lớn quá rất bất tiện khi đi lại và thao tác một tay.
Đẹp quá , giá hợp túi tiền , không biết khi nào sẽ bán tại VN.?
colenao00
TÍCH CỰC
6 năm
Vừa mất e mi A1 màu đen giờ nhìn e này màu xanh + giá tâm tư phết 😁
tan512
TÍCH CỰC
6 năm
Quả nào Xiaomi muốn đập thẳng vào mặt các ông Ốp Bồ, Samsung và Quảng Nổ Ka
daudau31
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tan512 Nó đập chết mấy năm nay rồi, tầm 4tr đổ lại nó lụm gần hết.
HEOGOLD
TÍCH CỰC
6 năm
Định mUa Note 4X rồi..may quá..đợi con này về thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019