Xiaomi Redmi Note 3: cảm biến vân tay, 5.5" Full-HD, pin 4K, sạc nhanh, giá 141$; Mi Pad 2 giá 156$

TDNC
25/11/2015 1:9Phản hồi: 447
447 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

camthanhdang
ĐẠI BÀNG
8 năm
Các bạn cho mình hỏi.các bạn sử dụng rom có root chưa.rom mình đanh sử dụng đã root rồi.cửa hàng nói tình trạng của mình là do rom root rồi nên không ổn định.
@camthanhdang Làm sao biết root rồi với chưa root?

Gửi từ Redmi Note 3 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
camthanhdang
ĐẠI BÀNG
8 năm
Troi.bạn mới sài andriod hả.thì mình sử dụng những phần mềm phải root máy mới sữ dụng dc.chẳng hạn như xmod.
@camthanhdang Tui đâu có nhu cầu xài mấy phần mềm này...

Gửi từ Redmi Note 3 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
camthanhdang
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cám ơn bạn đã quan tâm vấn đề của mình.nhưng hinh như bạn không hiểu ý của mình.minh hỏi là rom cua các bạn đang sài là rom đã root chưa?
@camthanhdang Hình như root rồi vì thấy có super su

Sent from my SAMSUNG-SM-G890A using Tapatalk
camthanhdang
ĐẠI BÀNG
8 năm
Minh da Tim ra Nguyen nhan van de Mang hinh bi giam do sang Roi.chi can bat che do hieu suat Len Roi tat may khoi dong Lai se het.
Có hỗ trợ sạc nhanh phải không, có chổ bảo không mà
@linh446 không có sạc nhanh bạn nhé , bởi vì nó dùng chip mediatek ,chỉ là sac tương đối nhanh thôi
Đang định mua một em Redmi Note 3 bản 32G pro nào biết ở Hạ Long có cửa hàng nàp bán ko
@himuramiki bạn có thể lên mạng tìm cửa hàng moblie city ,hàng sẽ đc ship đến tận nhà,ship đến hạ long lun
899282a
ĐẠI BÀNG
8 năm
có ai sài lâu rồi không cho ý kiến máy sài bền không, sợ mua chừng 1-2 tháng nó tạch
@899282a xài hoàn toàn bình thường bạn nhé ,ko bị tạch gì đâu ,máy đc bảo hành 1 năm
Mình chỉ phàn nàn Xiaomi Note 3 bản 3gb ram chất lượng thoại TỆ. Volume chỉnh maximum nhưng bên kia vẫn không nghe rõ. Đổi sim qua máy khác thì ko có vấn đề gì
@thaytulangman Mình thấy ok mà,nói bên kia nghe rõ bt,chắc tại máy bạn rồi!
con này có đèn báo notj giống mấy máy ss ko các b

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019