Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xiaomi Weloop Hey S3: pin 30 ngày, có GPS, chống nước 50 mét, giá 1,8 triệu

ND Minh Đức
28/4/2017 3:28Phản hồi: 167
Xiaomi Weloop Hey S3: pin 30 ngày, có GPS, chống nước 50 mét, giá 1,8 triệu
Cẩn thận kẻo nhìn nhầm! Những chiếc đồng hồ mà bạn thấy trong ảnh không phải là Apple Watch Nike Edition mà chính là mẫu smartwatch Weloop Hey S3Xiaomi vừa ra mắt, giá bán khoảng 1,8 triệu đồng (80 đô la). S3 có thiết kế mặt đồng hồ dạng vuông vức tương tự như Apple Watch và nếu để ý kỹ, bạn sẽ còn thấy cả núm điều chỉnh tương tự như Crown nhưng nằm lệch bên dưới thay vì bên trên. Màn hình LCD này có kích thước 1.28 inch, độ phân giải 176 x 176.

Về chức năng thì S3 cũng có đầy đủ như nhiều mẫu đồng hồ thông minh khác, bao gồm cảm biến nhịp tim, GPS không khỏi khiến cho anh em còn xài Apple Watch Series 1 phải hổ thiện và có cả GLONASS. Đáng chú ý hơn, Xiaomi khẳng định đồng hồ S3 sẽ dùng được 30 ngày chỉ sau 1 lần sạc với cường độ sử dụng bình thường. Thêm một vài thông số, S3 kích thước 46.21 x 35.66 x 11.15mm, nặng 38 gram và dày tới 11.15mm, chống nước ở độ sâu 50 mét, có thể đếm bước chân, khoảng cách và phân tích quá trình tập luyện của người dùng.

Hey S3 kết nối với điện thoại thông qua kết nối Bluetooth 4.2, nhận thông báo, trả lời cuộc gọi và điều khiển nhạc trên máy. Được biết giá của Hey S3 là vào khoảng 78 đô la và hiện mới chỉ được bán tại Trung Quốc.

Xiaomi_S3_Tinhte_9.jpg Xiaomi_S3_Tinhte_8.jpg Xiaomi_S3_Tinhte_3.jpg Xiaomi_S3_Tinhte_2.jpg Xiaomi_S3_Tinhte_1.jpg Xiaomi_S3_Tinhte_4.jpg Xiaomi_S3_Tinhte_5.jpg Xiaomi_S3_Tinhte_6.jpg Xiaomi_S3_Tinhte_7.jpg

Tham khảo Gizchina
167 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ôi cái giá.
@Hùng Xồm Vãi nồi
rẻ hơn con Pebble đen trắng đang đeo @@
Chẳng cần pin 1 tháng, 1 tuần mà dùng tẹt bô là đã bá đạo lắm rồi
-TheEnd-
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Hùng Xồm Ôi cái viền 😁
@-TheEnd- Giống ấy nhỷ? :D
thaitd_2110
ĐẠI BÀNG
7 năm
cái dây đeo nhìn trông "hãm tài" thế nhỉ 😁
rain_man
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thaitd_2110 Dây của Garmin cũng thế thôi mà
pin 30 ngày thì ngon lành rồi. :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Yêu rồi đới 😁
Nhìn giống iwatch quá, đến Mỹ có khi cũg ko bị kiện vì apple sợ cp trung quốc trả đũa
Guadiola
TÍCH CỰC
7 năm
@kgsang Thằng Ap không dám chơi lại với mấy anh tàu đâu :D
marklost
TÍCH CỰC
7 năm
@man1606 😁 đừng đùa với TQ méo làm dc gì nó đâu, bọn nó CP và DN liên minh với nhau, mây anh kia thì chơi theo luật nên chơi ko lại mấy đưa lầy đâu :D
man1606
TÍCH CỰC
7 năm
@phamthanhluanbgnb Bác có thấy mẫu nhái nào của TQ bán ở Mỹ ko? Thị phần của nó có áp đảo như Sam ko? Hơn nữa một thằng copy trắng trợn thì người dùng cũng tự nhận xét được. Còn anh Sam nếu bạn theo dõi tin tức nhiều thế cũng phải biết là rất tinh vi và ko lộ liễu
nhé.
man1606
TÍCH CỰC
7 năm
@marklost Chính vì thế nên mảng viễn thông, phần cứng bị Mẽo cấm cửa có dám ý kiến j đâu. Riêng điện thoại vào Mẽo chắc cũng mệt
Nhái y chang ai kia mà ko biết nhục :mad::eek:
@QXPro Rẻ mà, về nua con chơi
@QXPro ý bạn nhục là sao. khựa mà biết nhục à o_O
Vâng đeo vào nó cười cho
tieuquycodo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguyenvietthe Land rover mà còn bị nhái nguyên chiếc, chiến đấu cơ còn bị nhái nguyên chiếc thì cái đồng hồ hay điện thoại này có là con muỗi gi???😃

https://www.otosaigon.com/threads/land-rover-uat-nghen-nhin-hang-nhai-cua-minh-chay-hang-o-trung-quoc.8794276/

Hiện nay thiết kế gì, miễn đẹp là đc mọi người linh động chế cháo một chút. Ngay cả kiến trúc, công trình cũng thế thôi, chuyện nhỏ mà 😃
@tieuquycodo Cười vì lúc đầu nó hơi nể vì cái đắt tiền. sau mới biết nó là hàng xiaomi
hoanghoa2
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đợi review. Ko biết kết nối với ip ok không ?
Dày quá. Cần 1 thiết bị mỏng mỏng nhẹ nhàng hơn.
Chủ thớt đọc được thông tin rồi đưa lên cho anh em biết Chả có nhận xét,thông số.....Ai thích thì tìm hiểu thêm khi có cái giá hấp dẫn
không phải nịnh chứ nhìn xấu quá
angel48
ĐẠI BÀNG
7 năm
có android wear không nhỉ, viền dày vãi đạn
Thấy cũng đẹp, mà hàng TQ thì chất lượng không được như ý lắm..
Trước giờ thử mua mấy sản phẩm của Xiaomi mà xài chưa được tuần phải mang đi bán gấp.
@Gấu Bông Đẹp trước giờ cũng ko có đụng tới xiaomi , hôm kia mới mua cục pin gen 2 đang thử nghiệm e nó . Đọc comment của chú tèo sao thấy nãn quá vậy trời!
lenamlong
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Gấu Bông Đẹp sao kỳ vậy, mình xài cái miband mà không chịu hư để vứt. có cái xước tè le cái mặt!
tuan 95
CAO CẤP
7 năm
lấy thiết kế thay cái dây nhìn cho nó màu mè xíu. :v
Barry Nguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sợ ông mì xào luôn. Nhái trắng trợn. Cơ mà cũng được đó chứ. Giá bằng 1/5 Apple watch. Ko biết chất lượng thế nào 😃
@Barry Nguyen e đeo thì cảm giác tốt, hoàn thiện OK lắm, ko lởm đâu
@Barry Nguyen NÓ KO LỞM ĐÂU BÁC, HOÀN THIỆN RẤT OK
colenao00
TÍCH CỰC
7 năm
@AddyTruong218 làm ít ảnh thực tế hay review thực tế đi bác 😁
Barry Nguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@AddyTruong218 Xin ít ảnh thực tế của bác được ko ạ?
Ảnh cận cảnh, càng chi tiết càng tốt nha bác
Đù , không hiểu tập thể dục nó đo nhịp tim với bước chạy liên tục mà pin 30 ngày @@...30 ngày chắc là 5 tiếng đo 1 lần chăng?
@Cupertino Có khi nào mod gõ thừa số 0 không 😁
Hồi Miband2 mới ra cũng gần 1tr, giờ còn 300-400k.
smallking92
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thiết kế ko đẹp lắm . làm nấn cái miband còn thấy đẹp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019