Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xin Driver HP ProBook 4540s

F5refresh
15/8/2012 2:3Phản hồi: 24
M mới mua con này nhưng ko có kèm theo đĩa Driver. bạn nào có driver con này thì share cho m với và kinh nghiệm luôn nha. Tiện cho m làm sao sử dụng cái HD webcam con này luôn.
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao ko có ai help me vay....
bạn phải nói driver win gì mới được, còn webcam thì bạn tải Cyberlink youcam vào cài vô là xài webcam được, đừng dùng phần mềm của HP xài không đã, đây là link tải driver, bạn xài win nào thi chọn win đó nhé http://h20000.www2.hp.com/bizsupport/TechSupport/DriverDownload.jsp?lang=en&cc=vn&prodNameId=5229457&taskId=135&prodTypeId=321957&prodSeriesId=5229455&lang=en&cc=vn
m dùng bản win 7 ultimate(64bit) thi tải bản nào bạn?m gà máy tính lắm nên bạn thông cảm nha.tks bạn ha
tretoday85
ĐẠI BÀNG
12 năm
tìm cái phần mềm tự động cài driver là ok mà cần gì
vào trang chủ HP bạn á,xong ùi oánh sê ry máy vào nó ra cho 1 loạt drive dơ về và chạy hết là oker ah,
thanks mấy bác nha...
mấy bác cho em hỏi thêm xíu nha! em đánh sô seri vô đó thì nó lại hiện lên các bản win không phải ultimate thì em phải làm sao đây...
Vô trang chủ hp nó chọn cho em 13 cái réults nhưng mà ko có cái nào có tên "probook 4540" của em hết...ai biết help me
BlackŠuη
ĐẠI BÀNG
11 năm
ơ các bác ơi đánh số seri ở chỗ nào nhỉ
hvung1982
TÍCH CỰC
11 năm
@sangbg Bạn muốn tải Driver của Probook 4540s thì nhấp vào link của bạn thecuong_87 đã post ở trên kìa, rồi chọn win tương ứng là nó sẽ ra các loại driver cần cài thôi!
Pm với mình qua yahoo nhé nếu bạn cần( mới tham gia chưa đính kèm link được =)) )! mình đang dùng con này! đủ driver nhé! nguyen_huu_quang_k56_bkhn
mây cái Driver Unknow là gì thế mọi người??
mình dùng Win 8 thấy có dấu chấm than bên cạnh driver này
@tregiengchan bác copy hardware ids của driver còn thiếu đó lên đây mình tìm giúp, k chắc chắn là sẽ tìm được đâu vì win8 khó chơi lắm😁
@tregiengchan
đấy là cái driver dùng cho ổ chống sốc ổ cứng với cả driver reader card đấy bác
mây bác cho em hỏi em dow driver về ròi cài mà nhìn lại thì máy không gắn dây lan đc.trong network của driver manager chỉ xuất hiện 2 ổ Wifi adapter nhưng không xuất hiện cái ethernet lan .không sài mạng dây đc..cho em hỏi sao thế...thường thì các máy ko cần cài thì vẫn có thể kết nối đc mà....?? (p/s :em lấy con máy khác dow driver cho nó)
@kipphongtran của bác đây http://h20000.www2.hp.com/bizsupport/TechSupport/SoftwareDescription.jsp?lang=en&cc=us&prodTypeId=321957&prodSeriesId=5229455&prodNameId=5229457&swEnvOID=4059&swLang=13&mode=2&taskId=135&swItem=ob-110949-1
các bác cho em hỏi là driver HP thấy có cho win7 basic, home premium, professional nhưng mà vào xem thì driver thấy giống nhau hết ak. liệu em dùng professional nhưng cài bản driver cho home premium có sợ lỗi ko các bác ?
@Mak-ND sao bác k cài driver của bản pro, trên trang chủ có đủ đó
traind
CAO CẤP
10 năm
Sao mình vào đây để tải nó lại ra 3 dòng máy khác nhau vậy? máy mình là bản card 7650 2GB ko biết thuộc dòng nào vây?
http://www8.hp.com/us/en/support-search.html?tab=1#/qryterm=4540s&searchtype=s-002
chọn dòng thứ 2
tretoday85
ĐẠI BÀNG
10 năm
dùng cái này ngon Driver Booster đủ tuốt online đấy
traind
CAO CẤP
10 năm
@tretoday85 dùng cái này hỏng win lúc nào ko biết! mình lần trc dùng bị lỗi win ngay, may cho đĩa win vào repair df, ko lại phải cài lại
tretoday85
ĐẠI BÀNG
10 năm
@traind tớ dùng suốt mà...từ xp tới 8.1
Help!!!
Máy không cài đc driver webcam cho HP probook 4540s.Đang dùng win 7 Ultimale 64bit tải mấy cái driver về mà cài không đc.Tải webcammax cài cũng không bật wc lên được
@Suki Tb https://support.hp.com/us-en/drivers/selfservice/swdetails/hp-probook-4540s-notebook-pc/5229455/swItemId/ob-126635-1

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019