Xin h@ck League of War

bukunu
20/2/2014 23:56Phản hồi: 16
Như tiệu đề,pác nào biết cách hack game league of war giúp mình với.Game hay thế mà ko hack đc thì hơi phí😁
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bukunu
ĐẠI BÀNG
10 năm
up
bukunu
ĐẠI BÀNG
10 năm
up
tai phan mem hack ve no doi Servey! chan....
bukunu
ĐẠI BÀNG
10 năm
up
bac nao co cho xin League of war hack tool!
bukunu
ĐẠI BÀNG
10 năm
up
cần gì phải hack.nếu bạn up lên ver mới nhất rồi thì khỏi phải nghĩ tới hack.chỉnh lệch thời gian tăng thêm 2 tiếng,là hack được thời gian.tôi thấy như vậy là quá đủ rồi.đây là cách hack tốt nhất tôi biết.nhưng số nhọ quá vì quen tay update lên bản mới,nó chặn luôn rồi.bản cũ dùng vẫn ok
kính mong a e diễn đàn nghiên cứu hack hộ thời gian bản ver. chưa có cái game nào nó làm mình nghiện như cái game này.nick toàn nằm trong Top event của bọn này.hee
Mình cũng chơi, nhóm mình có đã làm phần mềm hack full đồ chiến cực mạnh, ur sr... day là con mình..
@talama12345 Chỉ mình cách hack full quân với bạn. Đang cần quân lính đánh bộ HP và HS 243 và 199 đó .
bukunu
ĐẠI BÀNG
10 năm
từ khi up bản mới,hình như kh6ng còn chơi đc nữa
Đã tìm được bản hack chưa bạn ???
Giờ mình nói chung là hack được tất cả trừ vàng ra, xe thì toàn Ur không, tiền thì mấy tỷ... :v năng lượng thì vô đối :v bạn nào muốn trao đổi thêm thif lieen lac hacker111990@gmail.com
photo 1.PNG
photo 2.PNG
http://www.tinhte.vn/threads/cach-hack-game-league-of-war.2308412/
Đây là hack 10000000 godl mình tạo các bạn qua đó làm theo hướng dẫn nhé
Có ai biết cách mua xe thế nào không, sao mình vào chọn xe xong thì nó lại toàn thành xe khác với mấy thằng lính quèn thế nhỉ
Có ai chơi game này k ? Tui ngày nào cũng cày giờ quân cũng tạm rồi . cũng có chút kinh nghiệm 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019