xin hướng dẫn cách đặt mật khẩu bằng dấu vân tay

thangQTD
12/11/2009 11:50Phản hồi: 13
các bác cho em hỏi về cách đặt mật khẩu bằng dấu vân tay trên máy fujitsu FMV BIBLO NF/A70B
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minh nghi phần mềm đặt mật khẩu bằng vân tay trên máy nao cũng có cơ chế giống nhau.
Đó là chỉ cấn máy có thiết bị nhận dạng vân tay.
Đã cài sẵn phần mềm nhận diện tên tiếng anh là"fingerprint"
bạn chạy phần mềm này và cài đặt vân tay theo hướng dẫn.
chúc bạn thành công nha
thangQTD
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình đã cài phần mềm fingerprint, và đã nhận diện được dấu vân tay nhưng làm sao để kích hoạt pass.
laptopbt161
ĐẠI BÀNG
14 năm
bạn phải đặt pass cho windown rồi mới cài fingerprint
dùng phần mềm của nó đặt pass luôn trong BIOS cho hết nghịch! Nhận dạng vân tay trong BIOS thì khỏi phá! mất máy => thành sắt vụn luôn!
minute89th
ĐẠI BÀNG
14 năm
Dùng phần mềm OmniPass của máy Fujitsu để đặt được FingerPrint trong BIOS cơ à .... bạn chỉ cho mình chi tiết được không ? vì xem user guide của máy mình không thấy nói về điều này,

Thanks,
hqviet
CAO CẤP
14 năm
Làm sao có thể đặt FingerPrint trong Bios đc.Bạn đặt pass trong User accounts và cài FingerPrint là ok rồi.
Bạn vào homepage của máy đó trên đó sẽ support all driver bạn chọn mục finggerprint down về rồi cài
rockdanh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn nào biết cách đặt mật khẩu bằng dấu vân tay trên máy fujitsu LifeBook P1610, xin nói rỏ là đã dowload driver về máy rổi và đã cày vào máy rồi nhưng không biết cách nào đặt mật khẩu bằng dấu vân tay.
Mình ở TPHCM. Bạn nào biết cách đặt mật khẩu vui lòng hẹn đến quán cafe nào giúp giùm, Cám ơn. (thông tin chử ký)
- Xin được nói thêm là mình đặt và đổi mật khẩu bằng dấu vân tay trên ThinkPad T61 dễ dàng nhưng trên Fujitsu P1610 này thì pótay.com bạn nào biết xin hướng dẫn giúp, Cám ơn nhiều.
rockdanh
ĐẠI BÀNG
13 năm
HCM - Xin giúp đở cách đặt mật khẩu bằng dấu vân tay trên máy fujitsu LifeBook P1610. Cám ơn nhiều
rockdanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
HCM - không ai giúp đặt mật khẩu bằng dấu vân tay trên máy fujitsu LifeBook P1610 ?
bạn phải đặt pass cho windown rồi mới cài fingerprint
bạn phải mở pass
minute89th
ĐẠI BÀNG
12 năm
mọi vấn đền về Fujitsu IT product : mang đến 17 Giải Phóng, P4, Tân Bình. Sẽ được giải quyết.

Cheers !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019