[Xin] Phần mềm ẩn ứng dụng cho android

VinhTung
13/4/2012 3:39Phản hồi: 32
Bác nào có biết phần mềm ẩn ứng dụng😁 nào cho android mà không phải root máy:oops: không.Share cho em với:D .Mấy hum nay có việc cần mà tìm đỏ mắt trên diễn đàn mà không có.Chán quá, chả lẽ lại từ bỏ 😕
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

smart lock bản free . search trên google play là thấy
@BabyKIllerPro Em cài đặt thử rùi.thấy khoá thui chứ k thấy ẩn bác ạ.Bác chỉ rõ cho e được k?
Có bác nào biết thì bảo e với.e đang cần gấp ạ 😔(
@VinhTung bây giờ bạn còn cần nữa ko?trả lời mình gui cho,bản viet hoa dùng ngon lành.
nightbg123
ĐẠI BÀNG
11 năm
@manhcuong1974 cho mình cho mình
@manhcuong1974 manhcuong1974 bạn cho minh xin phần mền ẩn icon app trên androidvowiss mail mình là trondoicodon0076@gmail.com cảm ơn bạn trước nhe!
@manhcuong1974 Cho mình với bạn..baolamemail@gmail.com
hide app bạn seach market đi
@YGfamiy_GD Em tìm rồi bác ạh.Toàn là hide picture với video thui ạ, có hide app nhưng lại đòi root >.<
Không bác nào biết a` 😔
@VinhTung hideit pro ần thư mục +ảnh+ video+app
@tungzn51964 minh dang co hang.
@manhcuong1974 cám ơn bạn , bây giờ mình sài link2sd rồi cái nào 0 cần thiết dóng băng nó lại , nó sẽ 0 hiện trên màn hình nữa và 0 chạy dỡ tốn ram và pin , vả lại mình dang sài holo launcher hd plus cũng có chức năng này
em root được máy rồi.mà tìm mãi chả có phần mềm nào thế cả 😕
@VinhTung Của em đây
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.mm.security.androidhider1&rdid=com.mm.security.androidhider1&rdot=1
mr.bop
ĐẠI BÀNG
12 năm
thử application hider xem sao
Hide it pro mới ok. Xem video hướng dẫn trên g.play nhé.
I.T_Man
ĐẠI BÀNG
12 năm
k có nhỷ. ẩn biểu icon app đi đó các bác. để lại trên menu những app mình dùng thôi. bác nào biết share cho em xin ạ
I.T_Man
ĐẠI BÀNG
12 năm
bro nào bít vào giúp ae với
I.T_Man
ĐẠI BÀNG
12 năm
ui bác Kekhatrock20 : cái app bác gửi em là máy phải root rồi mới dùng đc. máy em chưa root mà. hic. có cái nào dành cho chưa root kbacs​
@I.T_Man cài holo launcher dao diện 4.0 , 0 cần root máy có luôn chức năng hide app . dow file dính kèm phía dưới
hp114.zip
@I.T_Man Thế thì cài cái GO laucher có nhiều chức năng tùy biến hay. On google play
hanoithao
ĐẠI BÀNG
11 năm
dùng go laucher ấy,có ẩn đấy em đang xài
Vấn đề là: Ẩn, nhưng app vẫn hoạt động. Như Hide it Pro có thể ẩn app nhưng đó là ẩn kiểu "đóng băng" app lại thôi. Nếu như vậy thì cư dùng Titanium BK để "Freeze" app lại, ko cần phải cài thêm app khác cho hao pin.

Theo mình biết: Hiện giờ chỉ có các Launcher chuyên biệt mới có chức năng Ẩn app (app vẫn hoạt đông) thôi.
thik0k
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác có cho em xin đi ak. cho s3 luôn nha bac.máy e chưa root.và cách sài luôn nha bac.@@
vjrus
TÍCH CỰC
11 năm
dùng titanback up đóng băng lại là ẩn ứng dụng thôi ! đơn giản hiệu quả
hoanghd
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chủ thớt cần pm ẩn ứng dụng gấp mà lại yêu cầu máy chưa root, nhiều khả năng là cài pm theo dõi trên điện thoại bạn gái rồi muốn chùi mép đây, haizz, giống mình thế hihi
Mình đang xài Apex Launcher, thấy cũng có chức năng ẩn App rất hay, các A,E xài thử đi!
có virut bạn ơi sao vậy ???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019