Xin phần mềm khoá X6 bằng vân tay

ghostdance06
24/8/2010 16:30Phản hồi: 10
hôm bữa mình thấy có phần mềm khóa máy điện thoại bằng vân tay, bạn nào biết giúp mình với nha. Cảm ơn nhiều
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trankien22
ĐẠI BÀNG
14 năm
của bạn đây, bản 2.8 nhé. hãy ấn thank nếu bài viết có ích cho bạn
ThinkChange.FingerPrint.v2.80.S60v5.SymbianOS9.4.Unsigned.Cracked-FoXPDA 8so 0.rar
đúng cái này rui thank bạn nhiều nha ^^ !
trankien22
ĐẠI BÀNG
14 năm
bạn ơi, nếu nó hỏi code thì ấn 8 số 0 nhé
ldnvinh
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác hướng dẫn e cách sử dụng đc k ạ?e đã cài và active thành công,nhg vào cài đặt k thấy chỗ nào để quét vân tay mình cả.Chạy chtrình quét ngón nào cũng báo Access nhg k vào đc Menu,nhg vuốt thì vẫn hiện các btượng tắt như Media,Picture...Như thế thì khoá coi như k.Mong bác hướng dẫn cách sử dụng.Cảm ơn bác nhiều ạ!
trankien22
ĐẠI BÀNG
14 năm
cảm ơn thì chỉ cần ân nút thank thôi bạn ah.cái phần mềm này chỉ là đi lừa người thôi,ngón nào cũng mở đượcmays hết.hihi.mình vừa check lại máy, cũng bị như bạn rồi, chả hiểu ntn nữa,để hôm nào nếu bạn thíck mình post bản thấp hơn cho mà dùng, ok nà
Mình cũng dùng cái này rồi. Cái này chỉ lừa vui thôi. Không phải nhận diện vân tay. Mà bản chất nó là khi bạn chạy chương trình ở mục trên cùng unlock condition(times) bạn cài đặt bao nhiêu lần thì khi ra ngoài màn hình khóa máy bạn chạm cái gì vào hình vân tay cũng có thể mở được miễn là số lần rung đúng. Ví dụ bạn cài là 5 thì ra ngoài màn hình bạn để ngón tay ( hoặc ngón chân cũng được hi hi) vào hình vân tay để nó rung và beep đủ năm lần bạn dỡ tay lên thì sẽ mở được máy. Chỉ đơn giản vậy thôi. Mình cũng dùng phần mềm này rồi nhưng vì không mua bản quyền nên bạn chỉ cần bấm nút menu hoặc phím off (phím đỏ) thì mở máy.
phan mem khoa van tay tren x6

chao cac bac a! minh co chep vao con x6 cua minh phan mem nhung may khong cho phep ho tro cai dat ,nho cac bac chi bao minh cai voi ! cam on cac bac a😕
chao cac bac a! minh co chep vao con x6 cua minh phan mem nhung may khong cho phep ho tro cai dat ,nho cac bac chi bao minh cai voi ! cam on cac bac a
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Bác chưa hackphone phải không?
có cái này chỉ để khoe thôi ;;)
vào mua sắm ovi la có.nhưng chỉ dùng cho vui đánh lưa bạn bè thôi chư k có tác dung dâu.vân tay ai cũng mở dc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019