Xin phần mềm power manager x201 for windows 8

anhducst2001
15/7/2013 15:13Phản hồi: 16
Bác nào có phần mềm power manager x201 for windows 8 bản 64 bit cho xin với,tìm trên trang chủ mà không có.Thanks
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lấy của win 7 mà chơi thôi bác
Cài của win 7 được nhưng nó không hoạt động 😔
Net framework từ 3.5 trở nên nó mới hoạt động thì phải, bác cài luôn Net framework 4.0 đi
Máy tôi kích hoạt Net framework rồi mà chương trình power manager vẫn không chạy 😔
Bác xem lỗi báo thế nào để anh em góp ý cho. Chứ cứ nói không chạy thì biết đâu mà lần.
Tình hình là vừa xóa xong cài lại thì nó báo : System not found 😔
Tình hình là vừa xóa xong cài lại thì nó báo : System not found 😔
Để tự System update xem ra sao đi bác
Cũng không được
Lấy của win 7 nhưng phải lấy phiên bản củ ấy đừng có lấy bản mới nhất không cài được đâu .tức là bản v3.5x ấy 😁 .mà không hiểu lenovo nó không viết mấy cái ứng dụng làm lên tên tủi của IBM ch win 8 nhỉ .cỏ lẽ sẻ dung elitebook thôi
Ai có bản 3.5 cho xin với
tuoigaday
ĐẠI BÀNG
11 năm
http://support.lenovo.com/en_VN/detail.page?DocID=DS014924
có bane 3.5x đấy cơ mà e cũng ko biết cài đc ko tại e cũng đang mò để cài b cài dc thì chỉ e với nhé
tuoigaday
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tình hình là không bác nào ở đây chỉ e nên e đã hỏi được 1 bác bên Voz đã có cách mới ko cần cài power manager mà vẫn chạy ok e đã làm và thấy rất tốt.
bác nào chưa biết có thể vào đây tham khảo cách làm nhé ko hiểu từ j thì google dịch thôi toàn từ đơn giản nên không khó lắm
http://forums.lenovo.com/t5/Windows-8/Changing-Charge-Threshold-on-ThinkPads-under-Windows-8-without/td-p/916361
tuoigaday
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuoigaday quên các bác nhớ làm xong thì phải reset lại máy để lưu cấu hình nhé.
em mới thay x201i mọi người thấy nó hơn x200 nhièu k ạ hic
e tải đc power manager mà v.3 chứ k phải v.6, bác nào có v.6 k, cho e xin link

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019