Xin review về quạt trần Royal Home?

MinhMinh1122
13/1/2018 1:16Phản hồi: 55
E đang tham khảo để lắp quạt trần cho phòng khách 😁 Lúc đầu thì cũng chỉ định lắp các loại quạt trần kiểu dáng phổ thông thôi. Nhưng hôm trước đi tham khảo ở showroom Royal Home này thì thấy có những mẫu quạt trần kiểu dáng mới khá là hay, vừa mát mà lại vẫn giúp trang trí cho phòng khách. Vì giá của những mẫu quạt trần này cũng khá cao, nên vẫn muốn các bác đánh giá về kiểu dáng cũng như chất lượng của những mẫu quạt trần này ntn, để suy nghĩ xem có nên đầu tư không ạ?
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bình thường quạt trần cũng chỉ mấy trăm tới 1 củ thôi mà, cao quá thì phải xem thế nào, chứ em thấy mấy kiểu quạt trần hãng nào thiết kế chả giống hãng nào, chỉ mát chứ làm j hơn đâu
@Song yeu thuong Không nên ngồi trong ao làng mà phán cả cái đại dương thím nhé
@Song yeu thuong nói bác nghe, quạt trần trung quốc cùi cùi cũng 3-4triệu rồi bác ơi, bác nên cập nhật tình hình thế giới thêm nhé để ở nhà gõ phím sao biết. Hàng của Royal Home là hàng nhập khẩu chính ngạch có kiểm định với đạt nhiều giải thưởng quốc tế nữa bác ơi. 2.jpg 19030651_1960249640873433_6363157702226600039_n.jpg 11111.jpeg
@3biyumi Mình gõ phím hay mình làm gì sao bạn biết :eek:
đừng kiểu ăn ốc nói mò, mà tự nhiên tống mấy cái ảnh làm gì? định qc hả? người dùng mà biết hãng đạt giải thưởng quốc tế, bạn rành quá ha?
Royal home là quạt trần cho người giàu chứ gì, chứ bình dân làm gì có xiền lắp mấy loại này, giá cũng mắc hơn những loại thông thường, nhưng phải công nhận đẹp vai~ chưởng các cụ ạ, đã thế còn mát nữa, em thấy mát hơn quạt khác nhiều đó.
Nói chung nhà cụ chủ nếu thiết kế rồi nội thất kiểu sang sang thì lắp con Royal home là quá hợp lý 🆒🆒🆒🆒
@blackberry_hp Thế thôi em người nghèo, xin phép lướt cho nhanh kaka
MinhDang4290
ĐẠI BÀNG
6 năm
@blackberry_hp Quạt trần cho người giàu á bác?
Slogan đấy á?
Nghe chảnh nhể
ngoctb08
TÍCH CỰC
6 năm
sâu rum chỗ nào thía anh ơi?
cho em xin cái địa chỉ với
em cũng sắp hoàn thiện nội thất cho nhà mới
xem quạt trần loại đó thế nào
ưng thì lắp đôi cái
@ngoctb08 Tốn tiền, tốn diện tích, lúc bụi bặm lau có mà mệt nghỉ, lại trên cao lau chùi khó như ranh, tôi chả thích lắm mấy cái đó, chật nhà :mad:
@Cryonemyshoulder Treo trên trần thì chật thế nào thím nó? bụi bặm thì gọi giúp việc theo giờ, mà giờ các nhà có osin đầy ra, có tiền mua quạt chục, 2 chục trẹo mà lại lo ko có vài triệu 1 tháng thuê người, quỳ luôn :eek:
@ngoctb08 bác gọi số này nè họ tư vấn cho 092.8888.207 nhiệt tình đừng hỏi 😁
Hoinhanong
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ngoctb08 Bác ở SG ko, họ có showroom ở 213 đường 3/2, phường 9, Quận 10 đấy bác ạ, qua tận nơi mà xem, nhiều loại lắm ak, tha hồ mà chọn luôn
@ngoctb08 Em nhớ là HN có chỗ 207 Hoàng Quốc Việt, vs 123 Yên Lãng bác ạ, định lắp thì cứ qua tận nơi, sờ tận tay day tận trán cho chắc cú 😃😃
dashboard
TÍCH CỰC
6 năm
Nhà em mới lắp đây, chỗ chủ thớt nói ý, các bác thấy sao? đẹp ko ạ :

@dashboard Con này bao nhiêu bác? nhìn hợp không gian nhà quá nhỉ? em cũng đang tính lắp con chơi ;)
dashboard
TÍCH CỰC
6 năm
@quyenpro123 Bác xem ở đây cho cụ tỉ này https://quattran.vn/Quat-tran-Royal-Original-Light.aspx 5 cánh gỗ 1 bóng đèn, đẹp quên sầu bác ạ. chế độ sau bán hàng của bên này cũng ok, bh 10 năm, bảo trì miễn phí 2 lần 1 năm.
CuTiHeo
TÍCH CỰC
6 năm
@dashboard nhà bác đẹp quá 😃
nukenuky
ĐẠI BÀNG
4 năm
@dashboard Bác chỉ giúp giùm em mua cái thảm giống bác ở đâu với, đẹp quá bác.
ducminhrau37
ĐẠI BÀNG
6 năm
cũng đẹp nhưng không biết có bền không các bác ạ
@ducminhrau37 100% sản xuất tại Đài Loan. Bảo hành 10 năm - 1 năm bảo trì miễn phí 2 lần bác ạ !
Nhà em lắp quạt bên Royal Home được 1 năm nay, thấy dùng rất ok đó bác, kết nhất cái khoản bảo trì và bảo hành của bên này, gọi cái đến ngay, tự động gọi mình để hẹn đến kiểm tra và vệ sinh quạt định kỳ nữa. Gió mát, chạy êm, kiểu dáng lại đẹp nữa. Đúng là tiền nào của nấy, mạnh dạn lên bác ạ. Bên này nhiều showroom lắm
Nhà mình dùng quạt Royal thấy hơn hẳn mấy hãng hunter, mountain. Chả biết các bác dùg thế nào chứ em truớc có lắp hunter đc cỡ 1 năm j đó thì cháy tụ 3 lần, với gió yếu quá. Năm kia đổi qua royal này dùng thấy gió ổn định khá mát và êm. Kiểu dáng cũng đẹp. Thấy bảo hành 10 năm mà mới 2 năm thôi vẫn đang ok nên ko biết có dùg hết cái 10 năm bảo hành của hãng ko 😆 . Nói chung là cũng được 9.5 / 10d rồi . Để 8 năm sau con zai em quay lại đánh giá 0.5d còn lại . Haha
@QuynhVy2810 Trước nhà em dùng quạt mountain, dùng chán lắm bác ạ, hỏng hóc liên tọi, đợt mới mua hơn 2 tháng đã lúc đc lúc ko, gọi bên bán hàng thì cứ hẹn mãi mà chẳng thấy đâu, bực kinh khủng, từ đó tới nay khỏi lắp quạt hãng nào luông
207 Hoàng Quốc Việt ^
MinhDang4290
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cứ đầu tư thử một con xem thế nào bác ạ, nhà có điều kiện thì gì phải xoắn quẩy, giờ trang trí phòng bằng quạt trần, 1 mũi tên trúng 2 đích, vừa đẹp không gian mà lại mát mẻ nữa
Nhà em cũng đang có nhu cầu lắp thêm quạt trần, đèn trang trí, thấy các bác thảo luận sôi nổi, em hóng hớt vô xem cái royal home đó thế nào, nhìn qua mẫu mã thì đẹp nhưng giá có mắc không các bác nhỉ 😁 cái em thích mà mắc hơn cả cái điều hòa 2 chiều phòng em :D
@quyenpro123 Trước em mua bên 123 Yên Lãng đó cụ, chất trên canh quất lắm, mát kiểu thích hơn điều hòa ý ạ, điều hòa khô da, mua điều hòa lại phải sắm thêm cái máy tạo độ ẩm, quá tội, thật đấy
MinhMinh1122
ĐẠI BÀNG
6 năm
@iService.hanoi Theo em thì phòng ngủ chắc vẫn nên lắp cái điều hòa tại vì mùa xuân thu thì ko sao, chứ chính giữa hè, nóng bức tới 40 độ thì ko có điều hòa chắc ko ngủ được quá, còn phòng khách thì em thấy lắp quạt trần cũng hay, 1 công đôi ba việc 😃😃
em nghĩ bác nên xài con quạt này thì tiết kiệm hơn, với lại độ mát thì hơn quạt trần rồi, em mới mua về mà xài đã lắm luôn. giá em nó cũng tầm 1 củ thôi
MinhMinh1122
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nguyễn công nghị vâng con này thì cũng mát rồi ạ, nhưng em đang tính lắp quạt trần để 1 mũi tên trúng 2 đích, kiểu vừa mát vừa trang trí đó bác, nhiều mẫu nhìn hay hay nên đang phân vân ạ
Bên này chất lượng quạt tốt, mẫu mã đa dạng, em thích nhất cái chế độ chăm sóc khách hàng của Royal home, mỗi lần qua bảo trì sp họ đều gọi điện hỏi han kỹ càng trước, mấy em nv cứ nhẹ nhàng như lông tơ ấy 😁
HeoMinhHa
ĐẠI BÀNG
6 năm
@MeCunKhanhDang dịch vụ sau bán hàng tốt thế cơ á thím nó?
giờ thị trường thấy nhiều loai quạt quá nên đôi khi chọn cũng thấy khó nà
hoaluuly1
ĐẠI BÀNG
6 năm
Quạt trang trí thì mát thế quái nào nhỉ các cụ? trang trí thì chỉ là hình thức đẹp thôi chứ, em thì thực tế phải có công dụng em mới xài 😁
bác nào quan tâm tới nội thất thì qua bên em, cuối năm đang sale sập sàn luôn ạ
techmanpro
ĐẠI BÀNG
6 năm
có phải chỗ bác thớt hỏi là bên này không nhể, thấy tên giống nhau này, sang tận thường châu cổ vũ cho u23 cơ à, ác đấy

namsuper
ĐẠI BÀNG
6 năm
@techmanpro Ô hay bác không nhìn thấy chữ " quạt trần cho người giàu " to chà bá ra đó sao, đọc thì biết hãng nó thế nào rồi ạ, quá là điều bình thường luôn
@namsuper nghe kiểu thấy chảnh vđ ra, ông méo thèm mua
@Nguoi Thuong 01 Ờ tao cũng nghe thấy mùi phân biệt ở đâu đấy :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:
namsuper
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Thienbinhbisu05 Các cụ các mợ hết sức bình tõm 😁 theo như em được đọc trên báo thì có thể đây là một hình thức pr khéo, nhằm gây sự tò mò chú ý để dẫn dắt tới cửa hàng, và quản lý của cửa hàng cho biết, chữ "giàu" mà cửa hàng dùng trong câu quảng cáo này không ngụ ý nhắc đến những người giàu có về tiền của mà "giàu" tức là vừa có tiền, vừa có nhiều tri thức, hiểu biết. chứ không hề có ngụ ý phân biệt giàu nghèo gì ở đây hết :D
bác chủ làm chuột bạch đi, lắp xong rồi rì viu em phát, ngon thì ngoài tết em lắp :p
MinhMinh1122
ĐẠI BÀNG
6 năm
@boybanhbeo112 Hô hô cao thủ không bằng tranh thủ, khôn như bác bao jo mới chớt
Sao ko mùa hè rồi lắp thì mới biết quạt có mát không, chứ mua này lạnh sun vòi, sáng nay lạnh quá em lấy nhíp nhổ mãi còn ko ra đây, thì quạt nỗi giề
HeoMinhHa
ĐẠI BÀNG
6 năm
xin review về quạt trần royal home? thím nào có xài qua rồi chỉ giùm em heng 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019