Xin thông tin Lenovo P700

love2083
4/8/2012 2:14Phản hồi: 641
641 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bai dau post bang p700 moi mua.

Chua biet nen cai cai go tieng viet 2 hay 3 nua
Gox lamf sao nhir
Sent from my Lenovo P700 using Tinhte.vn
tonybom
TÍCH CỰC
12 năm
@love2083 Thực ra 2 hay 3 gì cũng đc cả. Tớ chỉ thấy khi vào tải bản 2 thì nó ghi dưới là đã có bản 3 nên tải về! 😁

Riêng tớ thì dùng VIE cho mobile còn "Go tieng viet" dùng trên tablet. Go tieng viet có tùy chỉnh kích thước phím cho vừa vặn trên tablet tùy theo cở màn hình.

Còn trên mobile thì VIE là hợp hơn, vừa vặn.
Lập topic cho p700 đi anh em ơi! Như vậy sẽ dễ trao đổi kinh nghiệm hơn!
tonybom
TÍCH CỰC
12 năm
@jupiter-vtvc Jeremia đâu rồi? Lập hội "quạt" cuồng P700 đê!!!
Các bạn cho mình hỏi thêm vài mục với:

- P700 chuẩn 3G là UMTS (W-CDMA) có chậm hơn nhiều so với các chuẩn HSDPA (3.5G) hiện nay không?
- Con này có tethering được với máy tính bảng blackberry playbook không?
- Các phần mềm trên market đều cài được đúng không? Mình cần cài kindle, từ điển tiếng anh, tiếng nhật thì OK không?

Mình cảm ơn! Thanks nhiệt tình các bạn!
tonybom
TÍCH CỰC
12 năm
@huybanana 3G chạy vù coi phim nghe ngạc ầm ầm

Có phát wifi, ai kết nối cũng đc tuốt :d

Cài đc tất, chỉ ko cài đc ứng dụng từ ...WP7 hay iOS thôi àh, hehe spam tí!

Không mua ARC mà mua P700 nên bị gấu cằn nhằn sáng giờ. Nhưng không sao, tiết kiệm được một ít để làm chuyện khác. Nói chung em nó giá vậy là quá ok rồi, anh em cứ hốt đi. Lập hội đi!
tonybom
TÍCH CỰC
12 năm
@jupiter-vtv Em này đáng tiền gạo thóc bác nhỉ!

cac pro cho e hoi ti. con p700 co xem duoc phim truc tuyen nhu may trang: hayghe.com, v1vn... hay ko? em chua dung dt cam ung bao gio,thay cac bac noi nhieu con nay nen cung co y dinh mua, mong cac bac tra loi ho em. thanks!
Bọn fpt lám ăn chán như con gián..... wa huyen mobile
@khanh38
Hi, mua đâu cũng fpt thôi, cái này là do cửa hàng phân phối kém năng động.

Cảm nhận sau 02 ngày sử dụng mức hài lòng tăng gấp đôi. Bạn nào còn do dự mạnh dạn quyết nhé.

Chúc vui với lenovo nhé.
các bác cho e hỏi mưa đâu giá rẻ tí 😁 hoangha báo hết máy , mua cho mẹ dùng ^^
xóa thoải mái, mình cũng có biết dùng đâu, thấy game với ứng dụng nào ko cần thiết mình xóa sạch
đúng là tiền nào của đấy....bên HUYENMOBILE chính hãng lenovo còn có 3750 mà đang có KM nữa kìa....mấy bác trên tinhte qua đó đều ra về với lí do là hết máy bán.hẹn mấy hôm nữa

mấy bác nói kết con này là hệ điều hành 4. màn hình nét..nuột Full chức năng ko thiếu thứ j..pin thì 2500mha....sài toé toè le luôn..sợ thật...
@Chit'to* ý bạn là sao nhỉ @@
Mình đoạn đầu thắc mắc vì giá nó khá rẻ, nhưng giờ mua được rồi thì dùng thấy ko đến nỗi nào, với những SV như mình, cố đc vài triệu mua đt thì con P700 với giá 3tr9 này là 1 sự lựa chọn không tồi
@Chit'to* Không nên sợ, với giá trên hiệu năng, nó là số một.

Trên diễn đàn này, có nhiều bạn đâu phải tay mơ.

Nếu ngại bạn hãy chờ thêm thời gian nữa, quyết định vẫn chưa muộn.

Thân.

@mcan í mình là nó ngon í ah chứ ko phải mình chê trách j đâu 😔
@love2083 í mình là nó quá ngon í ah..hic..chắc câu văn lủng củng nên mọi người hiểu sai ...
Chiều nay em vừa mua một con ở FPTshop 45 Thái Hà 3triệu9. Nhân viên nói nợ thẻ nhớ nhưng em bảo em ở tận Phú Thọ xuống nên người ta lại ưu tiên cho cái thẻ nhớ.
nghe chung e nay hot qua nhi mai ra huyen mu xem ti
thenet
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác root riếc làm gì em thấy mua ở huyền mobile cứ update chính hãng rồi cài thêm appstorevn vào là kô có gì có mà kô cài đc

mabu_210
TÍCH CỰC
12 năm
@phuonglydom14 Bro có nhầm ko thế, mình cũng đã chót lên bản 20801 rồi nhưng có wakeup được bằng phím volume đâu ??? Mình cũng ko để khóa máy bằng mật khẩu. Bro list ra xem đang cài những phần mềm nào rồi, có thể một trong số các pm bro cài tích hợp tính năng wakeup bằng phím volume ko yêu cầu máy phải root mà mình ko biết.
À, có thể bạn cài NQ virus có tính năng wakeup bằng volume +-
thenet
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mabu_210 Vâng em lần đầu dùng android nên còn phải học các bác nhiều. Kết vụ bật màn bằng bằng phím volume của bác rồi đấy để tìm hiểu mới đc.
tonybom
TÍCH CỰC
12 năm
@mabu_210 Nếu để tự động tắt màn hình thì mới wakeup đc = volume, còn nếu tắt màn hình = nút nguồn thì ko!

mabu_210
TÍCH CỰC
12 năm
@tonybom Uầy....đấy là màn hình nghỉ nhưng chưa khóa, bro đừng nhầm nhọt thế chứ, để một lúc nữa màn hình khóa rồi thì chỉ có wakeup bằng Power button thoai.
MiNi10
CAO CẤP
12 năm
Ơ, sao mình cắm sạc cả ngày mà máy chỉ báo pin 99% là sao vậy mấy bác?
2591989
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lập hội lenovo p 700 đi bác ơi
Các bác cho e hỏi máy cài được sopcast không ? Vụ flash sao rồi? Có xem được tv không ? Em còn băn khoăn mỗi khoản này với khoản tiền nữa thôi ! 😃
@tonybom Em thấy bác nào nói flash k tải về được mà bác !
tonybom
TÍCH CỰC
12 năm
@viettan2702 Tớ cài đc mà.

@tonybom Trên google play có tải về được không bác ! E chưa dùng android bao giờ cả ! 😃
tonybom
TÍCH CỰC
12 năm
@viettan2702 Ui, thì cài từ đó chứ đâu 😃

cac ban cho m hoi la muon cai dat tieng vjet thi phai lam sao?
2591989
ĐẠI BÀNG
12 năm
@2N2T Bác update OTA lên phiên bản mới nhất nhé. Vào Setting/ About phone/ Firmware update. Sau khi update xong bác vào Setting/ Language & input/ Language chọn Tiếng Việt. Bác nhớ lên Play Store down luôn app gotiengviet để đủ đồ chơi.
thế mang ra hãng, mình bt vẫn lên 100%, lúc đầy nó tự ngắt hay sao ấy, ko có cái biểu tượng lúc sạc
Minh mua may dc 3 ngay roi.may rat dep.dung rat ok.choi game muot.nhung pin thi binh thuong.ko trau lam.chac tai moi mua nen nghich nhieu.voi 3 tr750 thj dung la qua tuyet voi.minh rat hai long ve no.ban nao ban khoan thj hay mua nhanh dj.vi hom minh mua con nay o huyenmobile la may cuoi cung roi.
2591989
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác vào bản đồ và chỉ đường đi . nó đề biển đông là của china , mẹ kiếp ức chế thật
Tình hình là sim viettel của mình không có đăng ký 3G nhưng khi mình chọn kết nối dữ liệu sim viettel thì máy truy cập được internet và xuất hiện thêm chữ 3g bên cạnh cột sóng (không phải chữ 3G có sẵn nhé) có khi là cữ h . Vậy là máy mình truy cập internet bằng 3G hay Gprs vậy các bạn?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019