Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xin tư vấn lắp dàn loa không dây chi phí Max 50 triệu

ducmanh_tran
21/8/2019 3:22Phản hồi: 11
Xin tư vấn lắp dàn loa không dây chi phí Max 50 triệu
Như tiêu đề,em đang muốn lên 1 dàn âm thanh không dây để nghe nhạc kết hợp xem phim cho không gian phòng khách + bếp khoảng 70-75m2
Vì chưa có kinh nghiệm nên e ko muốn xây dựng loa dàn dân dụng mà thiên về loa dàn không dây,nghe nhạc chữ tình,nhạc trẻ,...ưu tiên đa năng,nhiều cổng kết nối di động và kiểu dáng đẹo chút. chi phí đầu tư của em Max 50 triệu .
Mong nhận được sự tư vấn của các bác ạ
( ảnh minh hoạ )
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ducmanh_tran
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chờ tin các bác a
QuanDzung
ĐẠI BÀNG
5 năm
Harman Kardon 7.2 hoặc Denon 9.2 đi bạn. Thừa tiền đầu tư vào nguồn phim
ducmanh_tran
ĐẠI BÀNG
5 năm
@QuanDzung E lại ít xem film,ưu tiên nghe nhạc trước bác ạ.
VAdaihiep
TÍCH CỰC
5 năm
https://tinhte.vn/threads/loa-wharfedale-linton-heritage-85-loa-stand-mount-tieng-kha-ngon-hinh-thuc-dep-gia-rat-re.2969883/
Tham khảo cặp này xem bác. Đoạn cuối ông mod có gợi ý về Amp đó. Không dây thì có cái ampli denon heos.

Nếu mà nhanh gọn đẹp hiện đại thì bác tham khảo cái B&O beoplay a9 hoặc Harman Kardon Citation Towers xem.
VAdaihiep
TÍCH CỰC
5 năm
@ducmanh_tran Em thấy nghe riêng con soundbar 700 đã hay rồi ấy 😁 Thêm sub chỉ phục vụ xem phim thôi chứ nhạc trữ tình ko cần bass đến rung nhà đâu ạ.
ducmanh_tran
ĐẠI BÀNG
5 năm
@VAdaihiep Tại ko gian nhà em là khách liền bếp nên ko gian khá rộng cỡ 70m2 nên e sựo ko bổ xung nó yếu ý bác
VAdaihiep
TÍCH CỰC
5 năm
@ducmanh_tran Dòng này ko công bố công suất nhưng mà em nghĩ là nó đủ cho phòng của bác, nếu ở HN bác cứ ra tầng 3 Lotte đào tấn hoặc dientulinhanh nghe thử xem. Mà em xem trên mạng thì bản mua ở nước ngoài có cả Google Assistant vừa có Alexa. Nếu bác thích công nghệ có thể order về, lại đc cái rẻ nữa.
ducmanh_tran
ĐẠI BÀNG
5 năm
@VAdaihiep Dạ OK b. Thanks b đã tư vấn nhiệt tình

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019