Xin tư vấn loa bluetooth tốt tầm giá 3-5tr ? (Chưa thấy bài nào thảo luận)

gagaharu
30/12/2018 4:59Phản hồi: 11
Xin tư vấn loa bluetooth tốt tầm giá 3-5tr ? (Chưa thấy bài nào thảo luận)
Xin thưa tình hình em đang muốn sắm 1 con loa Bluetooth ok để nghe nhạc, ngân sách sẽ giới hạn 3-5tr

Em có nghe qua JBL charge 2+ thấy phê lắm rồi mà vẫn thèm...phê hơn nữa 😁

Nhu cầu: dance, nhạc xập xình, đập bùm bụp, thi thoảng vẫn cần du dương, chi tiết cao để nghe pop, ballad (nhưng quan trọng vẫn là bass sâu, có lực), kích cỡ kiểu dáng càng gọn càng tốt, pin tốt là ưu điểm

Xin các cụ cho em list hàng ngon để em đi nghe thử ạ :D
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gagaharu
TÍCH CỰC
5 năm
tn2108
TÍCH CỰC
5 năm
Nên mua loa bluetooth hay loa soundbar mọi người ?
Bạn xem thử con Bose Revolve Soundlink nha
Theo m bạn nên mua bose mini 2 đảm bảo bạn ko hối hận, m dùng 2 năm rồi mà nghe tầm tiền đó ko e nào hay bằng. Cá nhân nhận xét
gagaharu
TÍCH CỰC
5 năm
Mới xách đít mua JBL charge 4 rồi các bác ạ 😁
Cuối cùng thì xét tất cả yếu tố ngoại hình, kiểu dáng, chất âm, độ tiện lợi, bla bla cộng trừ nhân chia các kiểu và quan trọng nhất cái giá có 3tr7 thì em đã quất ngay em nó
Bass thôi khỏi bàn nhé, rụng trứng
Treble, mid sáng, rất ấm, ko bị bí bách kiểu charge 3, âm lượng to hơn hẳn, màu cũng đẹp hơn, nói chung rất hài lòng
Mấy con kia suggest e cx nghe thử rồi thì công nhận hay, giá chát quá k cần đến mức đấy, mức đấy e có loa dàn rồi, con này giá vừa phải, phụ kiện tặng kèm nhiều, trẻ trung hợp cá tánh hơn cả
@gagaharu mình cũng đang quan tâm. Mình chỉ nghe trong phòng khách và bếp là chủ yếu. Không gian rộng tầm 35m2. Liệu có ok không bạn?
Bose Soundlink mini 2 cũng đáng xem xét (hình như là $176 hay $200 gì đó mình không nhớ).
Xuanvinh2611
ĐẠI BÀNG
5 năm
Aura 2, vừa đẹp vừa chất.
Fugoo touch bạn ơi
Loa bluetooth bác xem dòng loa âm trần của bên lạc việt audio này xem nhé: https://lacvietaudio.com/loa-am-tran-bluetooth-db-blt-355a/
Giá này soundbar cho lành bạn ơi 😃 https://bachlongmobile.com/loa-soundbar-pioneer-sbx-101.html bluetooth, sub wireless dễ set up.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019