Xin tư vấn máy 2 sim

jup
25/10/2009 17:2Phản hồi: 12
Cần máy chỉ dùng phục vụ công việc.
Pin tốt, sóng khoẻ và ổn định, phím dễ bấm
Bảo hành 1 năm chứ ko phải loại BH 1 tháng, giá loanh quanh 1 tr

Thanks các anh em T_T
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác ra vienthonga, thegioididong có rất nhiều, loại 2 sim bây giờ cũng ổn định không như hồi xưa.
Chúc bác có máy mới
Bác chỉ chơi Qmobile thôi loại này lành nhất trong hộ nhà TQ.. Hoặc chơi Fmobile
jup
ĐẠI BÀNG
14 năm
Vậy Mobel 520 hay 220 thì sao ạ
Bác nào tư vấn thì xin thông tin giúp model cụ thể với ạ, điểm hay dở luôn thì càng tốt ạ.

Mong ngóng........
hongbao
TÍCH CỰC
14 năm
Bro có thể dùng Q-mobile, trước mình xài qua q130 với pin 1200 nên trâu phết, giá khi trước chỉ 800k. Ưu điểm: sóng sánh tốt, pin khỏe, giá khoảng 1t + bảo hành 12 tháng

+ Mobell M520 (Mobell là thương hiệu điện thoại di động của Singapore), 2 SIM, pin 1800 mAh , nghe nhạc Mp3, xem phim Mp4, danh bạ 1000 số, FM k cần tai nghe, chặn cuộc gọi, ghi âm, bluetooth, thẻ micro SD, màn hình 2.0, 65k màu, có thêm chụp hình VGA làm kiểng nữa.

+ Q-mobile q218: pin 1800, chụp hình, xem phim, nghe nhạc, FM, 2 SIM. Mình đánh giá chất lượng sóng của Q-mobile hơn Mobell.

Hãy test và tự cảm nhận trước khi cưới em nó bro nhé 😁
jup
ĐẠI BÀNG
14 năm
Tinh tế nhiều cao thủ mà,
Anybody help........
Bác ra các cửa hàng đt lớn như: thegioididong hay vienthong A mà xem trực tiếp máy,cầm tận tay lên thử các chức năng mới cảm nhận được.Các máy 2 sim bây giờ chức năng và giá cả na ná nhau,quan trọng là mua tại các cửa hàng lớn cho yên tâm về mặt chất lượng và bảo hành.Nếu bác ở HN mình góp thêm em Gaoxinqui do bác Mr.Đàm quảng cáo,cửa hàng trên đường Trường Chinh ngay góc ngã tư Sở. lúc trước mua 2 con ở đó,dùng gần 2 năm rồi vẫn chạy ầm ầm,pin vẫn trâu gần tuần như lúc mới mua với mức sử dụng bình thường.Chúc bác sớm có vợ mới 😁
jup
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cảm ơn bác
nhưng ở Trường Chinh ây h ko bán Gaoxxing nữa rồi.
con máy ở các siêu thị thì nó không phải là hãng danh tiếng như Nokia, SE..
Nên các sản phẩm có tiêu chuẩn không đồng nhất, nên bây h ra chọn thì cũng chẳng biết theo hãng nào? Sp thì thường là đem về sử dụng thì mới biết hay dở.

Nên em cần thông tin của các bác đi trước ạ.
Chứ ra siêu thị nhìn người ta chưng bày rồi nghe người ta quảng cáo thì cũng ù tai chóng mặt
giúp gì nữa, anh em tư vấn nhiu đó mình thấy cũng ổn rồi
cứ q mobile và ktouch mà mua.đt phổ thông có gì đặc biệt đâu mà sợ,cứ ra test sóng là ổn,pin thì máy nào cũng hơn 2-3 ngày nên khỏi lo.đt tầm phổ thông quá nhiều nên tự mình đi xem máy nào đẹp,thích thì mua chứ tư vấn cũng chả biết máy nào phù hợp
Dòng Mobell của Singapore cũng dùng khá ổn định...
Bác cứ tham khảo thêm đi nhé...
Em thấy chỗ www.diemsangviet.vn bán mấy loại này khá tốt...
mình tìm hoài chẳng thấy máy nào 2 SIM có 3 băng tầng cả
Mình xài wellcom w980, xài ổn định và rất tốt 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019