Xin tư vấn mua máy lọc nước gia đình

mrpham2589
6/12/2017 2:58Phản hồi: 20
Nhà em chật các bác ạ. Mua loại nào nhỏ gọn, không vướng chỗ, hàng đảm bảo ko phải tàu khựa mà chất lượng nước yên tâm giờ? o_Oo_Oo_O
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

An Meo Meo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hàng tàu khựa vẫn có hàng tốt mà bác, sợ hàng nhái thôi chứ. bác xài iphone, laptop vẫn made in china đầy ra thôi
haips4725
ĐẠI BÀNG
6 năm
@An Meo Meo Nói thế, vẫn có mấy bác làm ăn vô đạo đức. Ông Khải Silk đó bác. Việt Nam e thấy có Karofi, quảng cáo thiện chí, sản phẩm dùng cũng tạm ổn, có chứng nhận BYT nữa
nhatsinh_tqb
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em dùng karofi thấy khá ổn bác ah. Nhân viên kỹ thuật nhiệt tình, còn tính năng thìquảng cáo của hãng cũng tốt.
mrpham2589
ĐẠI BÀNG
6 năm
lót dép hóng 🆒
Mua máy lọc nước làm chi cho phí, mua bình lọc nước ấy. Gia đình dưới 10 người sài vô tư, nước sạch uống rất ngon.
@Đu Máy Bay chấm com Tốn lắm thớt ơi
Hôm trước e thấy Tinh tế mình có đăng tin quảng cáo sản phẩm mới của Karofi ấy. Bác tham khảo chưa?
KimKim12
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thienthanh3171 Ô, có vẻ các bác xôn xao quá, em tính mua tặng mẹ vợ. Nghe review bảo tiết kiệm nước thật, thiết kế còn hơi kệch nhưng mẹ vợ chắc k chê 😁
à chắc bác này chưa đọc mục QC à, htrc bên TTKM mới đăng bài qc con máy mới của KAROFI đó. e thấy đúng tiêu chí của bác : nhỏ gọn, ko vướng chỗ luôn
karofi đang có chương trình 3 ngày 1 SH đấy không biết có thật không nhỉ bác thử hỏi xem
Nhiều quảng cáo lắm nhưng không biet the nao
hay bác mua AO đi, máy nhỏ gọn, nhìn đẹp đó, mỗi tội made in china
mrpham2589
ĐẠI BÀNG
6 năm
@trinhcuong470 Thế à định tôi thì không thích ông Tàu lắm 😁
nhatsinh_tqb
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bác mua máy nói kỹ thuật tháo vỏ ra. Gắn máy dưới bếp cho tiết kiệm diênh tích.
tôi thấy ra cái màng lọc tăng gấp đôi chất lượng nước đấy nhưng không biet có to không
mrpham2589
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thienthanh3171 máy gì thế bác
dungkatemin
ĐẠI BÀNG
6 năm
Còn hơn là mua hàng TQ mà cứ mang thương hiệu của các nước ấy chứ.
có hàng ko phải tàu khựa cho bác chọn đây : korihome. máy nhỏ gọn giống AO phết, chất lượng thì made in hàn xẻng đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019