Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xin tư vấn về xe hãng Fornix moden MS50

tuanhaiquach
7/9/2015 9:59Phản hồi: 11
Hi all !
Mình hôm nay có qua Aeon Tân Phú thì xem được cái xe này, hiệu
Fornix moden MS50, hàng của Singapore, giá khá mềm có 3 triệu thôi, anh em tư vấn có nên mua không với, nhìn bền ngoài thì khá đẹp, thắng đĩa, bộ đề 21 tốc độ...nhưng mình không biết về độ bền, sửa chữa, bảo tri cũng như thay thế linh kiện có đắt và hợp lý hay không, anh em ai đã dùng hiệu này thì tư vấn cho mình nhé, thanks

Nội dung cũ :
Hi all !
Mình muốn mua một chiếc xe đạp để tập thể dục vào buổi sáng hoặc chiều quanh bờ kè mà không biết mua xe như thế nào cho hợp lý. Kinh phí thì mới nhập môn nên chỉ có thể dành 2 3 triệu (nửa tháng lương của mình rồi 😔 ) để mua thôi ah. Mình cũng ra một vài cửa hàng hỏi thì người giới thiệu đủ thử, quả thực mình không hiểu cái gì phù hợp với mình nữa, hơn nữa toàn tư vấn nên mua cái 4 5 triệu mới okie.
Vậy nên rất mong anh em chỉ bảo thêm cho mình, mình tiếp thu mọi ý kiến, thanks anh em rất nhiều. Mình là nhân viên bình thường, lương thấp nên anh em chém nhẹ tay cho ạh :(
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thật tình khuyên bạn cố gắng dành thêm ít nữa chọn em này là chuẩn:

http://www.jett-cycles.com/content/jett-strada-comp-blu-2015
@tanthaitrung Thanks pro nhiều nhé, chắc phải cố quá 😁
Bạn có thể cố chút lấy trinx m036 hoặc m136 nếu thích mtb, k thì đi strada 2015 cũng đc, 3 con đều tầm 3 củ hơn tí
xedapviettri.com//xe-dap-the-thao/9604-trinx-m036-2015.html
Mình ở SG đây, vừa hốt chiếc Jett Nitro 2nd hand gần full option (đèn trước sau, baga, vè chắn bùn, túi trước...) có 2tr5.

Đi bang lên lề, vượt nắp cống, bốc đầu cứ gọi là ầm ầm.

Lúc đầu cũng định nghía em strada cơ mà thấy nó mỏng manh quá, phuộc phiếc ko có chán òm
xedap365.vn
ĐẠI BÀNG
8 năm
@khanhquagioi nitro 2nd mà giá đó là cao đó cụ :V
tren 5giay có 1 mem đang bán chiếc jeet Nitro Sport đã qua sử dụng nhưng còn khá mới (95%) lại còn tặng kèm phụ kiện sắm thêm như túi treo sườn đèn nháy trước sau bình nước, gọng bình nước v.v. giá chỉ 2.2tr, thấy hơn tuần nay, không biết đã bán chưa, nhưng có 3tr trong tay cũng mua được xe mới mà, vào chotot quá trời
KnightHV
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xe đạp Fornix là made in China bạn nhé!
Hàng Trung quốc đang ngập tràn thị trường Việt Nam
boychaoban
ĐẠI BÀNG
6 năm
@TierX Đang tính mua MS 50 fornix, bạn nói vậy chắc phải để giành thêm tiền mua hiệu khác quá.

Sẵn tiện mình cũng muốn tậu xe để đạp ở thành phố biển của mình, sẵn cho chân mình khỏe hơn luôn - bị giãn tĩnh mạch - mình cao 1m59 - u 30 - dài chân 72 cm năng 55kg, nhà trung bình nên muốn muốn xe mắc tiền phải đề giành.

AE tư vấn giúp nhé ! Hay xe cũ gì cũng được! cho xin link luôn thì mình cảm ơn !

đang có 3tr 9 rồi !
alanlee
TÍCH CỰC
5 năm
@boychaoban Không liên quan, nhưng cho hỏi bộ đạp xe giúp cải thiện giãn tĩnh mạch hả bác ?
Bạn qua 77 tôn đức thắng alo mình :0 3737 56266 có giá hợp lý cho ae diễn đàn nhé

Mời các bạn ghé qua cửa hàng mình : Xe đạp Nghĩa Hải ... Có giá hợp lý cho ae diễn đàn

Mời bác tham khảo các mẫu Xe đạp địa hình nhập khẩu

Xe đạp thể thao , xe đạp trẻ em giá rẻ tại Nghĩa Hải

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019