xin ứng dụng màn hình nền động cho iphone

phovaylenden
27/1/2013 7:6Phản hồi: 18
à mấy bác pro cho em xin cái ứng dụng hình nền động cho iphone giống như trên galaxys3 mà có mấy con cá bơi trong nước á..động vào màn hình 1 cái là cá chạy á, mình hơi bị thích mà kiếm mãi ko ra.. mình xài ip4 6.0 đã jb..tks môi người
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có đấy , bán ip4 đi rồi mua 1 em android đời khá là đc 😃
@kingdat12 á à câu trả lời hót nhất trong tuần .. 😔 chán hầy,có ai biết ko share với , iphone cũng có trên cydia bạn à .. nhưng mà nó xấu ỏm à ko có đẹp giống như galaxy ...ko biết mà cứ nói lung tung cả ra ..
@phovaylenden ai chả biết ,mình đang nói cái kiểu con cá bơi trong hồ hoặc đẹp như thế cơ 😃 . android đc cái đó hơn iphone nhưng mà tốn pin lắm , mình dùng android hay ng nhà dùng toàn khuyên k nên để live wallpaper 😃
bạn cài "go desk "đi..đảm bảo cái này cực hay luôn.mấy con cá bơi thì ăn thua gì.còn nhiều hơn cả cá bơi bạn ak. bạn vào cydia cài nhé.
@tieuthu100t hướng dẫn cụ thể hơn được ko bạn .. mình cài về r mà nó ra tum lum ko biết làm sao .. trình độ còn kém bạn à
hic cái này có chim bướm bay nhưng lại không có đụng vào màn hình là có gợn sóng
Cái này thì có chú ếch ngồi hoa sen chỉ đâu nhảy đến chỗ ấy mà bạn. Cũng hay mà. Bạn cài ok rùi chứ
@kingdat12 ê mà bạn có biết cái ứng dụng đó ko vậy ??
@phovaylenden mình nói ở trên rồi mà 😁 , mình dùng android nhiều hình như thể , chỉ tải về nghịch 1 lúc là bỏ để hình tĩnh thôi , tốn pin lắm 😃 , nên sang iphone mình càng k nghịch cái đó . giờ thì máy ip lại k thích luôn JB cho nó ổn định , càng ngày càng lười nghịch máy, thỉnh thoảng xem app nào hay thì down về thôi 😔
@kingdat12 http://news.zing.vn/cong-nghe/5-hieu-nham-tai-hai-ve-pin-khi-su-dung-smartphone/a272664.html
3. Sử dụng hình nền động (trên Android) làm giảm thời lượng pin
Sự thật: Điều này không đúng. Người dùng Android đang thích thú khi sở hữu hình nền động tuyệt đẹp mà iPhone hay Windows Phone không hỗ trợ. Nếu bạn nghe nói điều này gây ngốn rất nhiều năng lượng thì đừng bận tâm bởi tin đồn trên không đúng. Chính xác hơn, bạn sẽ chỉ mất khoảng 2% thời gian dùng pin. Do đó, chẳng tội gì mà không tận hưởng tính ưu việt của hình nền điện thoại.
@zuzu2402dnd mình dùng , mình biết mà 😃 , k phải nghe đồn đâu . đã so sánh rồi 😃 . hoặc do con của mình màn vừa to , mà dung lượng pin còn ít nên điều đó càng rõ rệt 😃
thôi mua cha nó 1202 mà xài cho rẻ tiền .... 😆
@phovaylenden kiểu gì cũng dắt 1202 làm súng phụ 😁
conmeonokeu
ĐẠI BÀNG
11 năm
ứng.dụng.chạm.vào.tạo.sóng.tên.là.Aqua.board.ở.cydia
@conmeonokeu trước mình có thử rồi mà nó xấu lắm bạn .. ko có đẹp 😃
conmeonokeu
ĐẠI BÀNG
11 năm
đẹp.mà.mình.dùng,ip4.ko.đẹp.vì.chậm.
bạn.mình.4s.xài.đẹp.lắm