[XIN XỎ] Xin phần mềm phát nhạc qua tai nghe blutooth

baothinh88
11/7/2011 8:52Phản hồi: 34
các pro cho mình hỏi .. hệ điều hành android của mình nghe nhạc qua tai nghe blutooth được không vậy ....? nếu được các pro cho em xin phần mềm đó đi ... máy em không phát nhạc qua tai nghe blutooth được 😔😃banghead:
34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mkool9x
TÍCH CỰC
13 năm
bạn thử dùng automatic bluetooth toggle đi , app này giúp bạn kết nối đt với tai nghe bluetooth . còn app chơi nhạc qua tainghe bluetooth thì ko có . bạn down app trên ở market nha
uhm.. thank bạn nhiều .... kết nối với điện thoại thì ok .. nghe gọi rất good .. nhưng nghe nhạc thì bó tay , không cách nào chuyển qua tai nghe blutooth được
Theo mình biết thì không phải loại tại nghe bluetooth naò cũng nghe được nhạc, một số tai nghe chỉ nghe thoại (nghe gọi) được chứ không nghe nhạc được (loại không có cục để chỉnh bài hát thường là loại này). Mình nghĩ tai nghe của bạn thuộc kiểu này nên không nghe được nhạc
chính là thế ^^... thank bạn .... ví dụ như mình mua loại tai nghe có the nghe được nhạc như bạn nói ... nhưng mà khi bạn chơi bất kỳ chuong trình chơi nhạc nào , không có chương trình nào ghi " phát nhạc qua tai nghe blutooth " nhu thằng samsung xài hệ điều hành Symbian bạn à 😃 .... hy vọng thang android có hé bạn ^^
msbn
TÍCH CỰC
13 năm
các bác cho em hỏi tai nghe bluetooth plantronic voyager 520 nghe nhạc được ko vậy...bạn em thử mọi cách vẫn ko được.poatay.
ngày xưa mình cũng có 1 con plantronic cùi còn nghe đc nhạc nữa cơ.nge trên sym.nhưng ko hay lắm.
bạn dùng thử BTmono đi bạn.chắc chắn dc.mình sài lâu rồi,cũng tốt lắm,trên market co free đó.
dùng tai nghe blue tooth loại 2 tai, máy nào android cũng nghe nhạc tốt.
Mình dùng XT720 khi cắm tai nghe buetooth vào thì dùng như bình thường.Khong cần phải "phát nhạc qua bluetooth". Còn máy khác mình chưa thử. Bạn có thế dùng BTmono như bạn kia nói cũng được
m đang dùng motorola milestone a853, nhưng mình khi mình kết nối với tai nghe bluetooth thì nó cũng ko nhận được, có ai biết hay có soft nào hỗ trợ ko nhỉ?
Nghe nhạc bằng 1 lổ tai thì chán chết.
bạn vừa làm vừa nghe , nếu sếp hỏi thì nói là để nghe cuộc gọi haha
mayouly
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nếu là tai nghe stereo thì khi paired nó sẽ kết nối vào hệ thống loa luôn, nên kết nối là nghe nhạc ok.
Nếu dùng tai nghe mono, loại chỉ kết nối với âm thanh cuộc gọi thì thường sẽ ko nghe gọi được.
Muốn nghe nhạc bằng tai nghe bluetooth mono, bạn cài bản Super BT foyo pro này vào
http://www.megaupload.com/?d=Y9W2UIH8
Cài xong thì chạy nó rồi turn on.
Lúc này bạn đã có thể nghe nhạc bằng tai nghe bluetooth mono rồi.
hay quá ... thx bạn nhé .. nghe 1 lo la du roi .. lo kia de lam viec ^^
@mayouly Link hỏng, bạn @mayouly cho mình xin bản này, down trên Play chỉ xài thử
Email của mình: reednoel4u@gmail.com

sent from my IM-870 Over&Over using Tapatalk
làm sao cài vào máy được vậy bạn! Hướng dẫn dùm mình với!
Điều kiện là máy và tai nghe bluetooth phải hỗ trợ A2DP (Advanced Audio Distribution Profile ). Khi đó, nếu bạn kết nối điện thoại với tai nghe bluetooth thì tất cả các âm thanh phát ra từ điện thoại đều thông qua tai nghe bluetooth trừ tiếng đổ chuông nó sẽ vừa phát ra loa ngoài của điện thoại vừa phát ra tai nghe. Khi ban mở bất kỳ chương trình nghe nhạc nào thì bạn đều nghe được qua bluetooth. Nếu điện thoại hoặc tay nghe không hỗ trợ A2DP thì hoặc là bạn nghe được tiếng nhạc với chất lượng rất kém hoặc là chỉ nghe gọi được thôi
mình đang dùng cái tao nghe blutooth E9 ( hàng cùi) nghe đc nhạc cho tất cả các loại máy, bạn lên tìm loại tao nghe nào hỗ trợ nghe đàm thoại và nghe nhạc nhé...
bạn mua cái tai nghe tich hợp chơi nhạc ý không cần đến btmono nữa đã test 😁 đã lắm
e8 có thêm chức năng cắm 2,5mm có thể nối thêm tai đôi
kakahaohiep
ĐẠI BÀNG
13 năm
ko biết tai nghe bluetooth để nghe nhạc bây h rẻ nhất la bao nhiêu tiền nhỉ
mua tai nghe bluetooh NOKIA BH 214 co 450k thui
http://www.shoptainghe.com/
nghe suong luon , minh dang dung , cu the la nghe , ko can cai them gi nua
ndt192
TÍCH CỰC
12 năm
super bt mono ban, vao google search mediafire.com superbtmono apk, ruj down ve xai ak
Super mono Froyo Pro
nguoicodon3000@gmail.com
mono nghe nhạc chán như radio vậy... thà cố gắng làm cho xong việc gì đấy rồi nghe cho thoải mái đầu óc ... >.<

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019