Xịt thơm miệng Greelux có khử được mùi thuốc lá không?

CuTiHeo
12/4/2016 9:51Phản hồi: 46
E trót nghiền thuốc lá từ hồi ra trường tới nay. Đi chơi với bồ toàn phải "nhịn" hút thuốc, cảm giác rất khó chịu. Nhiều lúc đi chơi, thèm quá, em hút "trộm". Hút xong thì phải tìm cách tẩu táng mùi khói thuốc này đi. Em thường nhai chewing gum. Nhưng cứ nhai kẹo là bị bồ vặn vẹo, vì em hứa là em sẽ bỏ thuốc lá. Bỏ thuốc đâu có phải một sớm một chiều mà được. Cũng phải tập cai từ từ. Tạm thời, hút ít dần, nhưng phải có cách để khử được mùi thuốc lá, để bồ không phát hiện được. Hôn hít, chụt chịt cũng tự tin hơn. Cái xịt thơm miệng đã có chiến hữu nào dùng chưa? Ko hiểu có khử được mùi thuốc lá ko nhỉ?
46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thuốc là nó cũng như cơm ăn nước uống của bác hàng ngày, em hỏi thử nếu bác bỏ được mấy thứ đó thì chắc bác cũng bỏ được thuốc, còn như em thì em chiệu thoai, khó lắm bác ơi o_O
@Diệp Minh Thành Bác cứ nói quá thế nào chứ em có ông anh họ, nghiện từ hồi học phổ thông, giờ hơn 3 sọi mà vẫn cai được ngon lành đấy ak, thấy hơn nửa năm nay ko rít lại nữa roài ;);)bí quyết thì em chẳng rõ vì em ko có nhu cầu 😁:D:D
@AnhHungBanPhim113 Nói thật chứ, trăm nghìn người được một người như ông như anh họ nhà bác, chứ bạn bè em bao thằng cứ cai vài hum xong lại đâu vào đấy hết
Frank0919
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình chả biết có khử được mùi thuốc lá không cơ mà thấy loại xịt Greelux này trên tivi vẫn quảng cáo đấy, hình như của dược Hoa Linh, bên này cũng có thương hiệu mạnh mà 😁 thớt cứ chuột bạch 1 lọ coi sao??
Ông anh mình cũng hút thuốc dã man con ngan lắm, bình thường nói chuyện cách hơn mét mà nghe mùi nồng nặc roài, thế mà dạo nỳ thấy hay xịt xịt cái Greelux, ổng kêu khử mùi siêu tốc, mừ đúng em thấy hết mùi thiệt, chả hiểu ổng có kết hợp với cái gì nữa không :rolleyes:
Tả Ngạn
ĐẠI BÀNG
8 năm
@boybanhbeo112 Mua cái greelux mà bác nói ở đâu zợ bác? Em cũng hay hút thuốc, mà khổ nỗi hút xong có nói chuyện với mấy em gái trong phòng thì cứ bị né né, đến là bực :oops: với cả em bị nhiệt miệng thì dùng loại này có ổn áp ko bác 😔?
@Tả Ngạn Hiệu thuốc thẳng tiến bác ơi 😁 35 cành 1 lọ dùng cả tháng chả hết, quá rẻ so với quy định :D ngoài khử các mùi khó chịu thì bác dùng greelux này còn giúp ngăn ngừa vi khuẩn gây mùi hôi, phòng ngừa hiệu quả các bệnh răng miệng thường gặp nữa đó ạ, nhiệt miệng dùng vô tư nhóe bác, toàn thảo dược mừ, ko phải nghí :D
dashboard
TÍCH CỰC
8 năm
@boybanhbeo112 Em thấy tò mò dần đều về cái greelux này rồi đấy ak, em nghĩ cũng chỉ khử được phần nào mùi thôi chứ 100% thì có mà tuyệt cú mèo. Dân chuyên phở sáng như em thích điều này 😁
Tả Ngạn
ĐẠI BÀNG
8 năm
@boybanhbeo112 Ngon đấy bác ạ, để em ngồi châm cứu một tí nữa, chim ưng là em xông phi đi mua liền, giá mịn mà lại nhìu công dụng tốt ghê ta
techmanpro
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em đồ là sau này về bác cũng sợ zợ đóa nhể, nó chê hôi thì mặc xác nó, đàn ông có mỗi mấy thứ để đam mê lại phải bỏ, là em em bỏ bồ chứ còn lâu mới cai thuốc nhớ 🆒🆒
livebox.cmc
ĐẠI BÀNG
8 năm
@techmanpro Đồng quan điểm với bác, là đàn ông phải có chỗ đứng và phải cứng đúng lúc, trong cái trường hợp của thớt thì phải rõ ràng quan điểm, yêu nhau hay lấy nhau thì phải chấp nhận những sở thích của nhau chứ. Đúng ko bác?
CuTiHeo
TÍCH CỰC
8 năm
@techmanpro Nếu có sợ vợ thì cũng có gì xấu hổ đâu bác 😁 vợ mình chứ vợ ai mà phải xoắn, dù sao cũng còn hơn sợ vợ ông hàng xóm :D
namsuper
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em mách bác thía này nhóe, đem theo chai nước súc miệng ý, có chỗ trốn để hút vài hơi thì thể nào chả làm được vài ngụm lít tơ rin 😁 ục ục ọc ọc mấy lần có mà hết ngay, phát hiện đằng zời 😃
@namsuper Nghiêm cái đầu bác ý, thế chưa bao zờ nghe câu " nam vô tửu như kỳ vô phong " à? Thanh niên thế này thì vứt, về hỏi coi mẹ có cái váy nào không mà mặc cho gọn nhé :rolleyes::rolleyes:
@Diệp Minh Thành Mệt với 2 thanh niên gà chọi này quá, mời 2 bác ra ngoài độ nam tính cho em nhờ cái, chứ 2 bác tranh luận tới lui ở đây, tốn diện tích hém!
@xedapdientailg Keke thế nó mới xôm bác ơi, có ai đánh thuế tranh luận đâu ạ, bác gì mà khó khăn với tụi em như thuế ;)
Hoppit178
ĐẠI BÀNG
8 năm
@namsuper Cái chai nước súc miệng thì to tổ chảng, mà mỗi lần súc xong lợm giọng vãi lúa, tiến hành hôn hít gấu chắc nó nện cho chứ nói gì tự với tin, dùng mấy loại xịt miệng thảo dược như Greelux ý, nhỏ gọn, nhét túi quần, lúc nào xài thì xịt vô miệng, hết hôi mà lại thơm mát, gấu lại mê tít thò lò 🆒🆒
ngoctb08
TÍCH CỰC
8 năm
Xịt thơm miệng Greelux mà bác thớt hỏi nghe quen quen, không biết thấy ở đâu roài, mà muốn biết công dụng thì bác cứ google mà hỏi cho lẹ, chứ hỏi đây chắc gì các bác biết hết dc!!
@ngoctb08 Greelux phổ biến mà bác, có thể bác xem ông MC Phan Anh quảng cáo trên tivi, hoặc thấy trên chương trình hãy chọn giá đúng ý, hoặc cô dì chú bác anh chị em hàng xóm láng giềng đang dùng rùi 😁 :D
CuTiHeo
TÍCH CỰC
8 năm
@ngoctb08 Thấy trên vô tuyến nói nhìu về cái greelux này nên em cũng tò mò muốn hỏi xem nhà mình bác nào xài chưa, có khử dc mùi thuốc lá ko đó 😁
ngoctb08
TÍCH CỰC
8 năm
@xedapdientailg Nổi thế cơ à? Bẩu sao em nghe nhắc tên thấy quen quen :D thế bác dùng cái món này bjo chưa? em hay bị chảy máu chân răng ko bít dùng có được hung?
@ngoctb08 Nhà em ai chẳng có lọ xịt thảo dược Greelux trong túi 😃 Không những nổi mà còn hót và chất nữa bác ak, bố em cũng bị viêm lợi thỉnh thoảng chảy máu chân răng, từ khi dùng loại này thấy đỡ hẳn đó bác, trong xịt này có cúc hoa giúp thanh nhiệt chống viêm, cam thảo chống viêm cũng rất hữu hiệu, lô hội giúp dưỡng và làm dịu niêm mạc, trà xanh giúp săn se ... Dùng loại này hợp lý quá còn gì nữa ạ :D
designer1102
ĐẠI BÀNG
8 năm
Rứa con bồ bác nó có trang điểm oánh phấn tô son j hem? Nếu có thì bác kêu nó bỏ mấy thứ đó coi nó chịu nổi ko, nếu nó làm được thì bác cũng thế mà bỏ thuốc lá hehe vụ này bác nắm chắc phần thắng trong tay rồi nạ!
CuTiHeo
TÍCH CỰC
8 năm
@designer1102 Cách của bác không khả quan, vì khổ nỗi con bồ em nó xinh sẵn roài, có thấy tô trát bao jo đâu, có ra thì chỉ làm đường son dưỡng chống khô, chứ mấy loại màu mè chả thấy dùng bao jo hzzz
designer1102
ĐẠI BÀNG
8 năm
@CuTiHeo Ối zời thế thì ca này khó đỡ quá, cho vào viện ẻ thoai chứ đỡ làm thao được 😁
Gấu bác rõ lằng nhằng, bác cứ tuyên bố thẳng luôn, hút thuốc khẳng định bản lĩnh đàn ông, yêu thì phải chấp nhận, mà em thấy mùi thuốc thơm mà, có hôi gì đâu nhỉ?
xboycz
TÍCH CỰC
8 năm
@yeucongnghexanh Lời thanh minh của một lão nghiện thuốc có thâm niên đây mà, bác hút tì tì thì chả thấy mùi quen thuộc, thấy thơm, còn những người không hút như em đây, ngửi mùi thuốc khét lẹt, tắc cả mũi 😕😕😕
@xboycz Đàn ông đàn ang ở trên đời được mấy thú vui đâu mà bác, sống là phải mơ sống là phải biết hưởng thụ hehe, lần đầu làm chuyện gì chả khó chịu chả bỡ ngỡ rồi bác sẽ quen sau những lần tiếp theo ;)
Nói em mới nhớ, ông pô em ở quê nghiện thuốc lào, pà pô càu nhàu ác quá thế là ông quyết tâm cai, vào 1 ngày đẹp zời ông ném mịa điếu xuống ao, được 3 ngày ông vật quá, nhảy xuống ao mò bát điếu 😁:D:D:D:D:D:D
Frank0919
ĐẠI BÀNG
8 năm
@caothu_fifaonline2 Đọc cò men của bác mà em cười đau cả ruột, cái món nghiện rồi thì khó cai lắm bác ạ, có người mua thuốc lá điện tử cũng chả ăn thua nữa là ;)
@Frank0919 Thì cũng đúng, mà sống trên đời đàn ông con zai cũng phải có tý thú vui, có niềm đam mê, chứ cái gì cũng bắt cai bắt bỏ, ko thích lắm 😁
Đã dấn thân vào con đường hút thuốc thì chấp nhận đi ạ !!! Xịt nào thì cũng thế thôiiii
Adamas_spa
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mùi thuốc lá khá là quyện, bình thường người bên cạnh hút mà mình ngồi kế còn bị ám khói vào người, có khi cả ngày chả hết mùi, nói gì đến trong miệng người hút nhở :oops::oops:
KinhBac149
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có mà cai đầu dài, nghiện gì chứ nghiện thuốc cai khó dã man luôn, thật đấy em ko nói đùa đâu ạ, có khi bác thớt cai gấu còn dễ hơn ấy 😁:D
CuTiHeo
TÍCH CỰC
8 năm
@KinhBac149 Ca này khó bác ạ, em nghiện gấu em quá rồi làm sao mờ cai được :rolleyes: cai món kia thì cũng khó vì cũng tập tành mãi mà chưa ăn thua, thế nên mới nhờ cứu cánh là xịt thơm miệng, nghe sửu nhi nó đồn greelux trị mùi này tốt nên mới hỏi các bác ợ 🆒
KinhBac149
ĐẠI BÀNG
8 năm
@CuTiHeo E rằng là chả có loại nào khử được mùi này bác ạ, thôi thì cứ sống thật không chật với lòng, nói thẳng với gấu, chịu được thì chịu không chịu được thì đường ai nấy đi !
@KinhBac149 Nói như bác thì nói làm gì, phải biết cân đối mọi việc chứ lẹ, đùng cái kêu bỏ là bỏ luôn chắc, thật lòng với chật lòng cái đầu bác ý :mad::mad::mad::mad::mad::mad:
KinhBac149
ĐẠI BÀNG
8 năm
@It's_not_over ơ em thấy thẳng thắn như thế mới chuẩn chứ, gì mà cứ phải vòng vo, nghĩ cách tìm kế rồi lại hỏi người này người kia, thấy kiểu j ấy
Nghe chừng nghiện cũng nặng đấy nhở, như em đây công việc ngồi máy tính suốt nên cũng cứ hút thuốc theo bản năng hic giờ nghiện cmn rồi, chả bỏ được o_Oo_Oo_O
Taka_Vietnam
ĐẠI BÀNG
8 năm
muốn không còn mùi thì không hít nữa là xong 😃 câu trả lời dễ như ăn kẹo mà bác cũng phải hỏi, còn đã hít thì chấp nhận số phận đi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019