Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xóm người dùng Nokia 8110

cosmos47
20/5/2018 11:48Phản hồi: 140
140 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em mới mua con c5 về không tải được game trang well vào thì bị như ảnh mn giúp em với
Babolar
ĐẠI BÀNG
5 năm
hôm nay đã sync được danh bạ google nhé các bác, cơ mà 1 cái rất ngu là mỗi lần import lại là nó k ghi đè mà x2 lên
kimkhanh12
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Babolar Phiên bản phần mềm bao nhiu vậy thím, ổn định không, có nhanh hơn không
Babolar
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kimkhanh12 14.00.17.04 nhé bác, nói chung là dùng ok, bảo nhanh như smartphone or con No 130 thì chưa đâu :V
kimkhanh12
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Babolar Mới đặt 1 em bên đmx, hy vọng xài tốt
Mình có Em nó, đời đầu lun. Bác nào kết mình để lại cho. Em nó mình lấy về từ fpt image.jpg image.jpg image.jpg image.jpg
@hoangvx2008 Bac ở đâu thế, bán nhiêu bác? phần mềm lên tới bảng mấy rồi
@ltg7895123 MÌNH Ở BỀN BẮC NINH? PHẦN MỀM GỐC (12.00). GIÁ 300K.
@hoangvx2008 Máy chạy còn lag ko bác.
@hoangvx2008 ship cod gia lâm không ạ?
Duyanhngoo
ĐẠI BÀNG
5 năm
TUYÊN BỐ HẾT KIÊN NHẪN VỚI EM CHUỐI NÀY 😁 CHUỐI QUÁ CHUỐI. ĐÃ LÊN ĐỜI KYOCERA!
Ridic
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Mr.Dii con bên trái mua ở đâu vậy br
A_Lúa
TÍCH CỰC
5 năm
B nào lấy chuối e cũng bán
Đến nản với con điện thoại này. Mới đầu nghe quảng cáo là đồng bộ danh bạ google được nên hí hửng mua về, đâu ngờ nó chỉ nhập được danh bạ từ google, không có chức năng đồng bộ. Mới cập nhật lên phiên bản KaiOS mới nhất thì khi có cuộc gọi đến - đi thì không hiện tên, chỉ hiện số điện thoại, trong nhật ký cuộc gọi cũng chỉ hiện số điện thoại. Đúng là chuối. Em cũng muốn bán chuối. Mới mua được khoảng 1 tháng gì đó.
leesixan
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nguquendoi mình cũng đang điên vì lỗi này. Mình phát hiện ra những danh bạ của mình mà có dấu () hoặc - (do google nó tự thêm vào lúc mình add), ví dụ Trần Văn A số (097) 7777-777 thì khi số điện thoại 0977777777 gọi đến nó sẽ chỉ hiển thị số, không hiển thị tên do nó hiểu số của Trần Văn A phải đầy đủ cả () và -. Chỉ trừ những số viết liền, không ngoặc, không cách gọi đến thì nó mới hiện tên. Ngu không để đâu cho hết
@leesixan Trước khi cập nhật lên bản mới nhất này thì mình nghe - gọi vẫn hiện tên bình thường, chỉ củ chuối phần tìm số trong danh bạ để gọi thôi. Sau khi cập nhật thì tất cả cuộc gọi đến - đi đều chỉ hiện số mà không hiện tên. Trong phần Nhật ký cuộc gọi cũng chỉ hiện số điện thoại. Giờ vứt xó, chắc phải đợi bản cập nhật sau xem có khắc phục được không thôi.
A_Lúa
TÍCH CỰC
5 năm
Củ chuối này e vứt 1 chỗ r
dunglun
ĐẠI BÀNG
5 năm
nên mua ko các bác, đang phân vân quá
@dunglun NÊN MUA, NẾU BẠN THÍCH ĐỒ CỔ ĐỂ NGẮM.
Đẹp thật
Mới cập nhật lên bản 17.00.17.00 . Nokia 8110 4g đã khắc phục được nhược điểm không hiển thị tên người gọi đến, khi bấm quay số thì máy search luôn tên danh bạ, chạy ổn định hơn. Bạn nào có ý kiến cho mình góp ý
manlvn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Hạc Nguyễn mình đồng bộ danh bạ toàn bị thiếu thông tin tên thôi, với cả danh bạ mà +84 thì coi như xịt gọi đến vẫn ko hiện tên luôn
kimkhanh12
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cài zalo sao vậy mọi người
lexus1987
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đù :v này tiki vừa sale 660k vừa nổi hứng thanh toán MOMO luôn, vào đây đọc mới thấy hốt hoảng :eek::eek::eek:
lexus1987
ĐẠI BÀNG
5 năm
@pigboy_09 Để hộp k dùng luôn bác ạ, lấy cả 1 con 3310 trên shopee cũng săn sale 600k, đag để cất tủ cả đôi
@lexus1987 Em cũng thấy tiki sale, đi tìm hiểu thì ra topic này. m😆) bác nhận hàng rì viu giúp anh em nhé. :v
s89hd
TÍCH CỰC
5 năm
@cupidangel3112 Dùng như hạch bác ạ. Em dùng đúng 1 ngày.
phuongvu85
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình mới lấy 1 em trên tiki giá 660k. máy mình đang ở phiên bản 12.00.17.10 và ko thể cập nhật phần mềm. nó thông báo "Phần mềm của bạn được cập nhật mới nhất". có bác nào bị như mình ko?
xjchlo3gac
ĐẠI BÀNG
5 năm
thực sự cảm nhận khi vừa cầm máy thì thấy: OS cực kỳ ngu nhất trong tất cả các dòng máy đời máy, phím tắt điều hướng vô dụng, danh bạ không liên kết với công cụ gọi, truy xuất, tìm kiếm danh bạ như con rùa, vậy thì dù gọi nghe tốt thì để làm gì? đảm bảo các ông bà cụ là méo thể dùng đt này để gọi được,
ưu điểm: thu phát 4G, wifi hotpost, máy được gia công nhưa tốt cầm nắm cực chất
kết luận: chỉ để làm modem phát wifi di động thì ok
Có cách nào xoá bớt app trong nokia 8110 không nhỉ? Máy lag và chậm quá
@tanthanh2009 Chả có cách nào đâu cụ, chờ update firmware thôi
@Osmopure Ok baby
Stupidphone. Nhét quá nhiều thứ vào một cái máy và k có cái nào hoạt động hiệu quả
@tanthanh2009 CÓ CÁCH XÓA
NHỚ
bảo e với nha
Mới lấy em này trên shoppee, về hí hửng update lên fw mới nhất ( 16. Mấy )
Sig danh bạ google về thì tiên sư nhà nó gọi đến gọi đi ko hiện tên???
Phí 660k. Má nó
ĐỊNH CHIA TAY, NHƯNG EM NÓ TỰ LÀM MỚI MÌNH, KHÔNG BÍT Ở VỚI ANH ĐƯỢC THÊM MẤY GIỜ ĐÂY????

Để khắc phục lỗi đơ máy khi vào danh bạ hoặc quay số, HDM đã đưa ra bản cập nhật có mã số 12.00.17.10 dành cho Nokia 8110 4G. Được biết, hãng chính thức phát hành bản cập nhật này vào chiều ngày 30/07.

Máy có thiết kế khá bắt mắt

Trước đó, Nokia 8110 với hai phiên bản màu vàng và đen được xem là mẫu điện thoại khơi gợi lại nhiều kí ức cho đại đa số tín đồ của Nokia. Có thiết kế gần giống với những mẫu điện thoại phổ thông ngày xưa, Nokia 8110 4G gây ấn tượng bởi hình dáng cong gần giống trái chuối và nắp trượt bàn phím cổ điển.

Tuy nhiên, theo phản hồi của một số khách hàng, sau một thời gian sử dụng Nokia 8110 có hiện tượng lag, đơ máy khi vào danh bạ, thực hiện cuộc gọi. Do đó, HDM đã ngay lập tức phát hành bản cập nhật phần mềm để "chuộc tội".

Bước 1: Bạn vào Cài đặt -> Thiết bị -> Thông tin thiết bị -> Cập nhật phần mềm

Bước 2: Nhấn tải xuống để tải về bản cập nhật mới. Sau khi tải xong thì nhấn vào cài đặt để cập nhật phần mềm cho máy

Một số người sau khi tải bản cập nhật mới nhất cho biết đã khắc phục được một số lỗi của máy. Hơn thế nữa, máy chạy khá nhanh.
Em còn hai cái luôn
mới tinh , mua từ núc giá nó 1,6 mấy ý
Nếu nó có thêm tính năng tự động ghi âm cuộc gọi thi e cũng dùng đấy
Nhưng lại không có
Đành quay ra dùng phiilip e181

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119