Xperia L và Xperia SP có giá từ 299 và 399 Euro tại Châu Âu

MinhTriND
19/3/2013 15:48Phản hồi: 105

Sony mới đây cũng đã công bố giá bán của Xperia SPXperia L tại thị trường Châu Âu. Hai sản phẩm này được bán với giá lần lượt là 419 euro và 299 euro tại Đức. Ở Hà Lan, Xperia SP được bán với giá 399 euro trong khi Xperia L là 279 euro. Còn đối với Italy, mẫu Xperia SP được Sony bán với giá bằng thị trường Hà Lan nhưng Xperia L có giá đắt hơn, 299 euro. Được biết 2 mẫu smartphone mới này của Sony sẽ được bán ra từ quý 2 năm nay. Với mức giá đó ở Châu Âu thì chúng ta có thể dự đoán giá Xperia SP và L sẽ vào khoảng 400 và 300 đô la Mỹ, tức 6,5-8,5 triệu đồng Việt Nam.

Xem thêm:
Sony giới thiệu Xperia SP: 4.6" 720p, S4 Pro hai nhân, đèn LED thông minh, 8MP
Sony Xperia L: màn hình 4,3", CPU hai nhân 1GHz, Exmor RS 8MP, quay phim + chụp hình HDR

Nguồn: Xperiablog
105 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bây h mình toàn quan tâm lõi tứ thui công nhânh mượt thật
trumsatgai
ĐẠI BÀNG
11 năm
@bichongvs vớ vẫn, tối ưu hóa cấu hình ko quan tâm, pin pọt máy mát hay nóng ko quan tâm mà quan tâm chi cái lõi đó =.= em đưa cho bác con lõi tứ mtk 1,2 cho bác rán trứng nhé, chưa kể hiệu năng đó 😕
SP 8tr thì quá đẹp, mấy con T, TX, V chắc xuống giá thảm bại
Máy có thiết kế đẹp. Dành cho phái đẹp thì rất hợp với dáng em 😃
vphuc161
TÍCH CỰC
11 năm
@tienhung3979 dáng em xấu lắm nên em không cần mua
bmw_125i
TÍCH CỰC
11 năm
Không hiểu đẻ ra lắm sản phẩm thế để giải quyết vấn đề gì hả Sony???
vianhtu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@bmw_125i Đẻ hay không kệ bố nhà nó... còn đếch đẻ được mới nhục... rùi lại phải đi xin kon về nuôi
@vianhtu Phũ 😁:D:D
@bmw_125i Để những người như bạn có thể đặt câu hỏi và ko bao giờ tìm hiểu về nó.bạn tìm hiểu về SONY thì sẽ chẳng bao giờ hỏi đâu bạn ah
bmw_125i
TÍCH CỰC
11 năm
@khiden1510 Bạn tưởng ai cũng rỗi hơi đi tìm hiểu về SONY à?
Chiến thắng thuộc về cái gì đơn giản, tinh tế, gần gũi và dễ hiểu!
Mình là 1 khách hàng trên thị trường điện thoại, tự nhiên lại phải đi tìm hiẻu về "nguồn gốc, lịch sử..vv..vv" của 1 hãng thì mới đi mua sản phẩm ấy à!
8tr về VN chắc phải 10tr mất o_O
xperia sp và L sẽ có mức giá 400$ và 300$ tức là 6.5tr -8.5tr :p. Ko lẽ 400$ = 6.5tr,300$ = 8.5tr 😁

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
@nguoithammuu0304
@và 108 người khác không Mình đùa tí làm j căng thế bác

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
@nguoithammuu0304 minh2 cũng chỉ nói cho vui chứ có ý gì đâu..........;)
hoangkim63
ĐẠI BÀNG
11 năm
plato86
TÍCH CỰC
11 năm
@nguoithammuu0304 Đây la 300 er va 400 er nhé chú. Quy ra vnd la từ 7.5 và 10tr ở Euro nhe

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
SP giá 8,5 tr cug khá ổn
tranhien.dg
ĐẠI BÀNG
11 năm
khởi đầu quý 1 năm nay Sony đã đẻ 4 e rùi..k bít từ giờ đến cuối năm còn bao nhiu e chuẩn bị khai sinh nữa😁
Rẻ nhất cũng gần 10tr rồi. Hơi cao so với thu nhập người dân VN.
sony việt thường treo giá cao nhưng rồi lại nhanh rơt giá!
@thienquang07 Vốn dĩ giá Sony thấp! Cái giá bạn thấy là do cửa hàng xách tay đội lên. Bớt cẩm nhé.
meobeo_
TÍCH CỰC
11 năm
@thienbrand chả hiểu bạn đọc mà có hiểu ko ?
bạn kia nói sony việt thì liên quan gì đến hàng xách tay?
hàng xách tay con máy hot nào mà không dội lên ?>
@thienbrand đang nói sony việt thì có liên quan gì đến hàng xách tay. hàng xách tay con nào hot mà chả bị đội giá trời
@phamloc_ct Hàng chính hãng VN lại càng ko bị tụt giá!
Mà con Z thì giá chỉ 16,5 tặng kèm quà 3,5 tr => ngon hơn giá nhiềun nc khác rồi.
Ngon nha
trandinh135
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình thích những con có cấu hình vừa vừa như xl vì điều kiện chỉ có vậy. Kết hàng sony nhưng riêng con này lại ko mặn mà kiểu dáng lắm.

Sent from my HTC Velocity 4G using Tinhte.vn
ở đây chắc không có giá đó...nghèo nhưng toàn dùng hàng đắt tiền
ước mong duy nhất bây giờ là có con máy nho nhỏ, có thể bắt được wifi, đồng bộ với danh bạ GG được, pin trâu, giá 1T.. chả cần máy to, màn hình lớn nữa
Giá như vậy là khá hợp lí rồi . Kết mỗi quả đèn Led của e nó . Lạ phết 😃
hy vọng về việt nam cũng sẽ có giá này 😃
Lại giống NX4 về Việt Nam cộng thêm 3 4tr nữa cmnr😁
chỉ cần chọn android dòng Xperia đủ làm đau đầu rồi chứ đừng nói chi lăn tăn giữa htc,ss,lg này nọ nữa.Giờ bỏ đóng xperia 2012 được mấy mem đọc hết tên mấy chục em đó
warnbroom
TÍCH CỰC
11 năm
Flag ship Xperia Z của Sony bị chê tơi bời, thế thì mình ko hiểu thực sự át chủ bài của nó hiện giờ là cái nào nữa....giờ lại đẻ ra cả đống thế này, càng làm cho Z bão hòa nhanh hơn o_O
warnbroom
TÍCH CỰC
11 năm
@khiden1510 Galaxy của Samsung toàn bị chê trước khi bán ra, từ thời S III cũng bị ném đá ko thương tiếc về ngoại hình. Đến nay cũng vậy, nhưng khi bán ra đến tay người dùng thì đa số rất hài lòng với trải nghiệm. Còn Z thì dc khen rất nhiều khi quảng cáo nhưng bị chê sau khi sử dụng, chỉ khác nhau thế thôi.
@warnbroom Oh ban đang dùng Z ah?
superspam
ĐẠI BÀNG
11 năm
@khiden1510 đã nói là bác ấy nghe người ta nói mà bạn 😁, 9 người 10 ý mà. Làm j có cái phù hợp cho tất cả ^^
@congtrinh111 Có mình chê đây! Đt quái gì mà làm mình ngày đêm hóng tin, làm mình phải thuyết phục ông anh mua để đc xài ké :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019