Xperia P, U và Sola có bản cập nhật mới

Thảo luận trong '[Android] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi williamtruongvtv, 27/6/12. Trả lời: 6, Xem: 1263.

1. williamtruongvtv

Best Answers:
    0
    williamtruongvtv
    TÍCH CỰC
    Bản cập nhật mới này có mã là 6.0.B.3.162 vừa được Sony Mobile tung ra nhằm cải tiến hiệu năng và một số lỗi đang gặp phải trên 3 mẫu máy này. Thông tin cụ thể hiện tại chúng tôi chưa rõ, nhưng tốt hơn hết các bạn hãy cứ tiến hành cập nhật thông qua PC Companion hoặc Sony Update Services nhé.
    Đây vẫn chỉ là bản cập nhật dành cho Android 2.3.7. Phải sang tháng 7 tới thì Sony Mobile mới tiến hành cập nhật Android 4.0.4 cho các mẫu máy này. Theo phản ánh thì vấn đề nghiệm trọng nhất hiện nay là Xperia P đang bị dính 2 lỗi căn chỉnh màu sắc trên màn hình và camera đang bị ngả vàng. Hi vọng là bản cập nhật này sẽ khắc phục được các lỗi trên.

Đã có bản update rồi đó các bạn

2. giaanthunder

giaanthunder Thành viên

Best Answers:
    0
    giaanthunder
    bạn nào đã mua P, U, SOLA rồi thì tới tháng 7 mình sẽ úp lên 4.04 miễn phí cho tất cả các bạn. ngồi đợi lấy hàng sau 30'.

3. phucphuc21

Best Answers:
    0
    phucphuc21
    ĐẠI BÀNG
    Bạn cho mình hỏi những cải thiện bản này có đáng để update lên không bạn :D Hơi lười update. Thanks

4. williamtruongvtv

Best Answers:
    0
    williamtruongvtv
    TÍCH CỰC
    Cũng không thấy gì khác nhiều. Sony cũng không công bố rõ tính năng bản nâng cấp này

5. phucphuc21

Best Answers:
    0
    phucphuc21
    ĐẠI BÀNG
    Thôi kệ, giờ mình update đây. Review sau :)

6. hungminh2002vn

hungminh2002vn Thành viên

Best Answers:
    0
    hungminh2002vn
    chào cả nhà.

Tình hình là con Sola của e có nhận đc thông báo update system lên 6.0.B.3.184.

E connect với Sony Bridge for Mac....cũng nhận đc thông báo new phone software version available...e nhấn update....nó initializing 1 lúc thì tự động off máy đt của e....trên máy tính thì báo update failed....

Máy e bị gì vậy cả nhà??? có cách nào để update kg?

Thanks all!

1. a_new_day1503

Best Answers:
      0
      a_new_day1503
      TÍCH CỰC
      a_new_day1503 @hungminh2002vn bác dùng Sony Update Service nhé.. nhanh hơn và dễ hơn ạ

Đang tải...