Xuất hiện ảnh vỏ hộp của Nexus 5 phiên bản màu trắng

Duy Luân
19/10/2013 1:2Phản hồi: 119
Xuất hiện ảnh vỏ hộp của Nexus 5 phiên bản màu trắng

Trên Google+ mới đây đã xuất hiện ba tấm ảnh chụp vỏ hộp của chiếc Nexus 5 phiên bản màu trắng. Nếu những ảnh này là đúng thì Nexus 5 trắng có vẻ như sẽ được bán ra khá sớm chứ chúng ta không phải chờ đợi nhiều tháng trời như những gì từng diễn ra với Galaxy Nexus hay Nexus 4 trắng. Xin lưu ý màu trắng ở đây cũng chỉ là trắng ở phần lưng máy, còn mặt trước vẫn có màu đen. Những chi tiết khác như kiểu dáng bo tròn, thiết kế khá mỏng, vị trí camera trước thì giống như các hình ảnh rò rỉ mà chúng ta được thấy trong thời gian gần đây. Hiện những tấm ảnh này đã không còn xuất hiện ở trang web Hàn Quốc Underkg.com như trên watermark.

Nguồn: Google+ (1), (2)
119 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lẽ nào nesux 5 ra hai màu cho người dùng nhỉ.
saxxxx
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mấy hôm nay toàn hóng em này về 😃

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn mobile app
TPTT.Hai
ĐẠI BÀNG
11 năm
mat trc ko trag lun cho dep
Nghe đâu bản 32G pin cũng 2300mah, hơi buồn chút 😁
Thích dùng android nhưng ko khoái dùng dòng google ^^ tuy nó đc cập nhật thường xuyên , máy ngon , giá rẻ và ổn định nhưng nó ko có nhiều thứ để nghịch @@ có phần hơi nhàm chán nếu dùng android gốc
@Brian88 Nói chung thì cũng hiểu dc bác ấy nghịch cái gì rồi. Chắc nghịch mấy cái app có sẳn trong rom stock như của samsung đó mà. Galaxy có cả kho app tào lao nên vọc mãi k hết 😁. Nghịch kiểu dev lại khác :D
@M3ga cho mình cái link xem thử bạn ơi
mình thấy trên AppstoreVN cũng có theme cho CM 10.2 nhưng ko biết xài sao :|
Brian88
TÍCH CỰC
11 năm
@luutuandung Bản rom bạn đang xài phải có theme chooser mới cài đc dạng theme này

Sent from my Nexus⁴
LG G2 thôi , đừng mong Nexus 5 giá rẻ
@galabuon hj mình thì ko nghĩ giá nexus 5 cao hơn G2
LeeJuan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cũng hóng e này, hy vọng màn hình ngon như S4 hay G2 là luôn và ngay híc híc. Tết này lại ở nhà tự kỷ hết lúa đi chơi 😁
hungncdi
ĐẠI BÀNG
11 năm
chỉ mong 1 ngày được mua dt giống như bên mỹ, 😕
giaoti
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hungncdi mua diện tích giống như bên Mỹ là được rồi đó bạn. nhưng giá có giống như bên Mỹ hay không mới đáng mong
@hungncdi ai cũng mong vậy hết đó bác
Brian88
TÍCH CỰC
11 năm
Haizzz, thèm rỏ dãi. Năm ngoái thì N4 năm nay thì N5:eek::eek:

Sent from my Nexus⁴
congtuptn
ĐẠI BÀNG
11 năm
bởi thế nên quyết tâm ở lại vs hơn nexus 4 bác ạ.
E kết cái mặt lưng nexus 4 ko có ý định lên 5 cho tới khi có thông tin viên pin 3000mah thì thực sự e bị dao động, giờ nó pin 2300 thì khó làm e dao động lắm :D

Ặc nexus mà bác kêu ko có nhiều cái để nghịch 😕
@congtuptn không biết không có tội =))
Rom nexus vọc cả năm không hết. =))
pin yếu quá 😔
hóng kitkat cho e n4 của mình thôi,😃
lộ hết hàng họ.pin thế thì dùng chắc ngày sạc 2 lần
M3ga
CAO CẤP
11 năm
Bạn nào kêu pin yếu thì đọc bài này nhá. Đừng nhìn mỗi con số bề mặt mà phán.
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=2483794
Pin của Nexus 5 giống hệt pin của HTC One ( 1 trong những smartphone được đánh giá là pin tốt ). Hai máy cùng độ phân giải màn hình. Thêm nữa S800 tiết kiệm pin hơn S600 khi cùng thực hiện 1 tác vụ.
28nm LP @ 1.7 GHz = 1075mv -- Snapdragon 600

28nm HPM @ 1.7 GHz = 900mv -- Snapdragon 800

Hơn nữa Android 4.4 KitKat được cho là nhẹ hơn và tiết kiệm pin hơn Jelly Bean.
Nói chung là phải đợi khi có máy thì mới biết rõ được.
@M3ga ban đem con ONE ban tới chơi vs mình ai thua trao máy cho người kia sài room góc hết ko root hay động cham gì.chấp ban wep 30p luông đó.
Brian88
TÍCH CỰC
11 năm
@vipcasper vâng, và đó lý do tạo hoá đã tạo ra custom kernel cùng các app hỗ trợ có thể UC, UV.
Ở xung nhịp 1.7 S800 còn sử dụng điện ít hơn xung nhịp 1.5 của S4 Pro (900mV vs 1150mV), gê thặc :eek:
Luigi_2
TÍCH CỰC
11 năm
@Brian88 công nghệ đi lên mà 😁 không chỉ cứ chip cũ mà tăng bán dẫn, tăng xung dùng cháy cmn nhà bác ạ :-s
M3ga
CAO CẤP
11 năm
@Brian88

Nhìn vào dễ thấy là Z1 hơn One ở thời gian chờ hoặc lúc màn hình ko bật chứ thời gian screen on không có tuổi vs One.
lebinh23
ĐẠI BÀNG
11 năm
nexus 5 màu trắng ko bít đẹp ko nhỉ 😃
ksvbka
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con này bán bên nhật cũng đúng giá niêm yết là tầm dưới 299 USD hả các bác. Em đang định nhờ ông anh xách tay về, không biết thế nào
Cứ G2 mà quất thôi, Nexus 4 về VN không hề rẻ tí nào
@onlinegame24h ko biết khi nào g2 mới có 4.4 đây. lúc ngồi thèm 4.4 mới thấy cái hay của nexus bác à :oops::oops:. đang dùng g2 mà tủi thân quá
Mặt lưng không sang bằng con n4 của mình
giá mà cao hơn g2 thì nghỉ chơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019