Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xuất hiện danh sách các máy Samsung được cập nhật lên Android 8: có cả Galaxy S6, Galaxy J7

sonlazio
26/11/2017 1:24Phản hồi: 209
209 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Android cập nhật sam fan háo hức, còn iphone cập nhật thì ifan sợ. Bởi vậy cứ yên vị tại ios cổ này cho lành 😁 2B7F8A74-47D0-4B5E-9652-755FE463121D.jpeg
minh95pt
TÍCH CỰC
6 năm
@chavalier làm ở shop thiếu mẹ gì máy mà ko test. dùng cái màn hình yếu đuối, chip làm việc ít hơn. khác gì con gt1050 cắm vào màn HD720 chơi game bảo mượt hơn con 1050ti xuất ra màn 2k
@minh95pt Mấy chú chỉ được cái lý do vớ vẩn này nọ, luôn tìm cách biện minh cái dở của mình mà ko nghĩ cách làm sao để khắc phục,nếu màn 2k gây châm máy thì sao ko giảm xuống còn full hd?, lấy mấy con chạy snap 835 android gốc ,màn hình full hd ra chạy fb lúc vuốt chuyển video vẫn hơi khựng thì chú giải thích làm sao?

Giờ xài dàn máy lắp 1050 chơi màn full hd thôi mà được trên 60fps hay thích lắp dàn máy có con màn 2k mà chỉ chơi được 30fps?

À với lại đây là nick clone của chim sẻ hả, hay là apple hater haha
minh95pt
TÍCH CỰC
6 năm
@chavalier Nó là sự lựa chọn. Thích mượt thì để hd. Full hd. Thích đẹp để xem phim ảnh để 2k. Chứ bắt ngta dùng màn rỗ à. Xin lỗi xem nick này dùng từ bh rồi. Chả qua so sánh 2 hệ đh thấy khập khiễng vcl thì nói. N chả phải tại nsx. Android gốc ômg thử mấy con sony chưa xem giật ko. Lại chả mượt vcl. Cái gì cũng nên nhìn từ nhiều phía. Bản thân vẫn thích ios vì nó mượt 😃 và thao tác vuốt thông minh hơn nhiều so vs android
@minh95pt Chấp ông chọn con android bất kì ấy, vuốt video trên fb xem có bị khựng ko nhé haha, cứ cầm thử đi rồi hãy nói, đã test trên xzs rồi

Bản thân android nó xài máy ảo thì sao mà mượt được.Tôi xài cả android và ios mỗi cái có cái hay riêng mà thấy mấy thánh trên đây chém ios nó lag thì thấy ngứa tay trả lời thôi
Tisoc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có s6 thì ngon quá
@Tisoc S6 dùng 7420 ngon mà không lên là phí. SS kỳ ngày chơi lớn 😁.
hp2013
TÍCH CỰC
6 năm
Cái này mới chỉ tin đồn chứ không phải xác nhận. Còn khuya thằng sam nó mới cập nhật =))
@hp2013 Còn vài giờ nữa đến khuya rồi
aladin.huy
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thấy có s6 edge thấy sai sai
j0h4n
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chắc đếnnkhi bán máy thì dc lên
S6 là đại công thần của Samsung, giúp hãng lột xác nên được ưu ái đến 3 lần update lớn.
tatsuki1000
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thôi chả ham, con S6 Edge qua vài kỳ update giờ chạy như con rùa. Lag kinh khủng. 😔
@tatsuki1000 ông Factory lại là nhanh thôi, con note 5 lên vẫn mượt nha, mà note 5 với S6 chung xử lý thì lý gì S6 lại lag?.
Sệt........ Note 4 của tui huhuhuhu, cơ mà chẳng quan tâm 😃
S8+ chắc cũng nửa năm. J3 Pro vk mới mua ko lên đc luôn.
Đù quá ngon. Hehe. Dù bản N giờ xài cũng ngon ko có gì để phàn nàn. Lên cho mượt nha chưa chứ lên cho lag như ai kia thì kỳ lắm
TBTAGROUP
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ngon em A9 pro cũng đc lên. Lên 7 mình thấy pin kém hơn nhưng cũng chấp nhận đc.
J7 2016 đc lên
A5-7-9 2016 ko đc lên.
A9 pro đc lên =))
không tin nhé. nhất quyết không tin nhé
Có J7 Pro ngon rồi 😁
Sjn Alvin
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ngon cho đội sung 😕
Chu Phi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Androids nặng sẵn nên càng update sẽ càng nhẹ nhanh. Còn ios tối ưu từ đầu quá tốt nên càng update thêm tính năng càng chậm là vì thế. Vote samsung. Đẻ nhiều nhưng chăm con cũng ổn đó
ôi note 7FE cũng có haha
Nổ lực rất tốt để ghi điểm với người dùng. 8.0 thì cải thiện hiệu năng là chính cũng ko khác nhiều 7.0 hiện tại!
đang sài s6 edge,note 5,galaxy tap s 10..cơ mà hôm bữa mình đọc tin ở đâu nói là s6,note 5 không lên được 8,giờ thì được..không biết tin nào mới chính xác nữa
nicq241
ĐẠI BÀNG
6 năm
J7 2016 mình còn chưa được lên 7 nói chi mơ đến android 8. Bác Sam vớ vẩn lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019