Xuất hiện giá bán Surface RT: 599 USD cho phiên bản 32GB, bản 64GB có giá 699 USD?

Blaze1st
16/10/2012 13:56Phản hồi: 440
440 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vậy thì bản pro đắt rồi....😔

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
nktho
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hic, e nghèo. Tầm 7 tr e mua được.😕
600$, kèm theo bản quyển Office 2013. Quá ổn chứ ko ổn cái gì, hiệu suất làm việc ăn đứt iPad là chắc.
Quan trọng nhất cái quả office và trình chiếu slide. Không biết nó có ra được máy chiếu không nhỉ 😃
Coi clip giới thiệu về em này thấy mê quá. Nếu nói về tính tiện lợi thì em này quá ngon rồi. Mỗi người một phong cách sử dụng, nhưng mình thấy với Win8 thì em này khá phù hợp với dân kinh doanh. Trình chiếu, check mail, soạn văn bản, exel...Mong là về VN giá sẽ sẽ ko bị đẩy lên quá cao.
huntercd
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đây là bản winRT mà giá đã nhiêu đó sao trời, đã nói là không có giá rẻ rồi mà có nhều bác vẫn hy vọng giá như kindle với nexus, hàng của Microsoft làm gì có cửa rẻ như vậy được.
ko có 3g thì ko phân phối qua các nahf magnj ở vn đc rùi, giá cũng ko hề rẻ như một số b nghĩ
có lẽ ms đúng là ưu tiên cho thị trường mỹ và các nc phát triển rùi, bên đấy bản wifi có thị phần lớn, nhưng chắc là sẽ sớm có cả bản 3g thui, đợi đấy rùi xem
eeninay
TÍCH CỰC
12 năm
Bản 32 GB without Touch cover 499$ giao ngày 26/10 đã bán hết rồi nhé, vì thời hạn giao hàng bây giờ đã hơn 3 tuần.

Surface cũng hot phết nhỉ?
bigradeon
ĐẠI BÀNG
12 năm
suốt ngày chỉ biết chê mặc dù éo ai cầm được trên tay mà phán như thánh
xét về độ tiện thì với usb slot, msd slot,hd port,track point với keyb đã quá ngon nếu để làm việc
còn mua để sành điệu thì khỏi nói, sành điệu bằng tablet =)) vãi hàng, sành điệu cầm tablet đi xe máy àh, hay sành điệu chụp hình post FB với chém gió nghe nhạc
ko có 3G cũng chả sao, cắm 3g usb vào, cái usb slot nó làm được khối thứ đấy từ cắm usb flash để sao chép hay in ấn tài liệu chưa kể các thiết bị ngoại vi
Tôi cũng đồng ý với bạn, chỉ cần surface có office là quá ok
@meoduc1975 CAD + Etabs nữa chứ bác hehehe
Không biết khi nào thì trên tay tinhte nhỉ?
Hào hứng chờ xem quá, cả 2 cái bàn phím nữa.
Phải dụ dụ gà nào đó bán tống đi 2 em laptop thô cạch ở nhà thôi.
tieudaovnt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hỏi ngu tí, có ai biết ứng dụng của win rt này chạy đuôi gì và có thể down ở đâu ngoài win store rt ko nhỉ ? hiện có bao nhiêu ứng dụng trên win store rt ?
chan_nhi
TÍCH CỰC
12 năm
Ở đây nhiều người thuộc diện cuồng ghê nhỉ. Tớ thì vẫn xài Iphone, Ipad nhưng bản thân tớ không phải fan của Apple. Với công việc văn phòng của tớ thì Ipad chỉ là đồ chơi mà thôi, năng lực có hạn.
Khi nào có bản Win 8 pro thì tớ sẽ chiến 1 em. Đang chuẩn thay lap lại thấy vụ này. từ từ đã !
Surface ra, ipad hơi bị mệt đấy, office 2013: word, excel, power point,... quá tiện lợi.
Hudson
TÍCH CỰC
12 năm
Giá cũng đc đấy nhưng k biết cấu hình thế nào nhỉ.
ductuanbg59
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tablet Surface bản 499 USD đắt hàng

Ngay trong ngày đầu tiên cho phép người sử dụng đặt mua, chiếc máy tính bảng của Microsoft với bộ nhớ 32 GB đã thu hút sự chú ý đến mức ngày giao hàng bị lùi từ 26/10 sang "3 tuần nữa".

http://surface.microsoftstore.com/store/msstore/Content/pbpage.Surface?ESICaching=off&WT.mc_id=FY13WinHH
Không có 3g hả các bác. Không biết cắm usb 3g dc hem.
Bây giờ đơn giản thì cứ so giá 500$ của Surface xem bạn có gì nhé:
- 32GB SSD (so với 16GB của ipad =)) )
- 2GB RAM
- Office 2013 đính kèm
- Cổng USB
- 2 camera 720p
- Khe SD, HD
- Khả năng kết nối với các thiết bị ngoại vi (cắm iPad, smartphone vào Surface)
--> Surface win toàn tập

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019