Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xuất hiện giá bán Surface RT: 599 USD cho phiên bản 32GB, bản 64GB có giá 699 USD?

Blaze1st
16/10/2012 13:56Phản hồi: 440
440 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kimsonson
ĐẠI BÀNG
11 năm
gía quá chát. @@
giá hơi chat nhỉ, vẫn yêu new ipad ^^
blacksam
ĐẠI BÀNG
11 năm
600$ thì mần một em vọc win8 🆒
Đợi bản Pro cho lành, mà không có 3G thì nhiều bác than vản quá. Có 3g tích hợp thì thể nào cũng bảo mắc.Gắn USB 3g là xong...... lại bảo là thiếu thẩm mỹ......... cái gì cũng nói được. Đúng là 9 người mười ý
Cái mình thích ở Surface đó là một hệ điều hành lớn như windows được cài trên một chiếc tablet chỉ 650 gr,thêm nữa máy có touch cover và chân chống cũng rất ấn tượng.Tính cả touch cover thì mình thấy giá như vậy là ổn.
Giá ngon cho 1 siêu phẩm rồi, 500$ đã có 32GB, có bác nào ở trên phán "k có 3G là vứt" thật tức cười, có 3g về kỹ thuật k khó khăn j, vấn đề là có tiền mà mua bản 3G k thôi.
@phu_nguyen29 ồ....thế ak............hôm rồi vậy là e nghe tin vịt rồi.......cám ơn bác
@pro9x_sanglxchieuab Hii,thời buổi này tin vịt nhiều lắm bác.
devilchill
ĐẠI BÀNG
11 năm
@pro9x_sanglxchieuab Đa số bạn bè t mua iPad toàn chọn bản ko có 3G. theo như bọn nó thì vì 1 số lí do như rẻ hơn đc nhiều, mà 3g lại ko thực sự cần thiết lắm, bởi cơ quan và ở nhà thì hầu như có wifi, và điện thoại tên nào cũng có thể hotspot cả. Nên tiết kiệm đc 1 khoản.
@devilchill thế sinh ra bản 3g hay 4g LTE chi bác.......??? cái Hotspot e lạ gì...vừa xài s2 vừa cầm Sky a800s đây....tốc độ truyền tải có 92b hixx lên cái FB còn chậm như rùa bò...bác đang trên oto hay đi đâu chơi xa thì làm gì có Wifi cho bác dùng...vả lại Wifi nhiều lúc quá nhiều ng sử dụng gây yếu và tín hiệu ko tốt dc như 3g...e có cái ipad tích hợp 3g xài cái sim 3g Viettel đi ra Bắc hôm rồi về đến tận Hưng Yên lên đến Hòa Bình chơi mà lúc nào sóng sánh cũng vi vu...
3g mà ko thực sự cần thì bác nên xem lại rồi....e nghĩ ko có 3g là thua thiệt hơi bị BỰ đó
Rẻ hơn ipad, k biết có 3g k nhệ. K thì mua cái quan tài mà leo vào luôn 😁
600usd về vn sẽ đội giá lên khoảng 700usd, có thể hơn. K có 3G, k ham hố. 😕

Sent from my GT-P5100 using Tinhte.vn
đã có video kết quả bốc thăm Touch Kem 452 vừa r....mời các bác xem

tại sao không chờ nó và để trên tay thực sự rồi hãy nói rẻ và đắt nhỉ
giá trị của nó thực sự khi mình cầm trên tay thấy hài lòng
pltuan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá chát quá, đúng bản chất của MS nhỉ 😁
@pltuan giá vậy mà còn chê. còn ipad giá trên trời thì la rẻ quá
giá này cao quá. dòng RT mà giá còn cao thế này thì dòng Pro chắc tầm 1200$ mất.
blueSnake
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chạy access mượt thì cũng cố mua. ^^
con này về VN giá ko ổn tí nào hết.mua ipad mini cho lành.hehehe.
bigmom
ĐẠI BÀNG
11 năm
Minh nghi cai hau pc ma steve job noi toi dg dc mag den boi microsoft! Tai sao u? Cu thu nhin vao do, tablet noi chug va ipad (dai dien apple va ios cug he sih thai cua no), galaxy tab, (dai dien cho cac doi tac google va adroid cug hst cuc ky manh me cua no) hon nua con cac smartphone vs cau hinh cuc khung dg dan dan thay the cho co may desktop nang ne, hao dien nang! Minh thiet nghi, neu muc do canh tranh dc day len cao nua, chac chan chug ta, ng tieu dung la ngu ong dac loi! Chi mog may ke quyen luc nay nghi de chug ta nhieu hon thoi!
nếu có 3g mà giá này thì thật sự quá ổn, bản 32gb mà có 10tr4, quá rẻ rồi còn gì, các bác cứ mong hàng nào cũng như nexus 7 hay kindle fire thì chết hết còn gì
hoatht
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá rất hợp lý cho 1 siêu phẩm, hy vọng thông tin là chính xác. Sẽ mua 1 em 😃
mẹ gặp ngày thằng mod bị mình đưa vào danh sách đen vi post bài láo
bản RT canh tranh trực tiếp với máy tính bảng cao cấp đây mà, đặc biệt là Ipad, nhưng ko có 3G và cái giá 600$ thì hơi chát, ko bik có nhiều soft chưa nhưng vậy khó cạnh tranh với ipad lắm. Bản Pro theo đánh giá của các trang mạng là 1 Ipad killer, nhưng tiếc là ở chỗ nó sinh ra ko phải để cạnh tranh với Ipad, mà là Ultrabook vì giá nó chắc nằm vào khoảng >1000 USD (về VN còn khủng nữa). Surface pro mới thật sự là một TABLET PC mà Bill Gates đã lên ý tưởng từ những năm 90, khi kết hợp cả khả năng giải trí và làm việc
Ý kiến cá nhân của e, sai thì các bác góp ý, đừng gạch đá e tội nghiệp :p
thích thiết kế của surface... hi vọng có thêm surphone nữa thì tuyệt :">

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019