Xuất hiện hình ảnh báo chí của One X 5, chiếc phablet đầu tiên của HTC?

babybungbu
17/9/2012 22:26Phản hồi: 189
189 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HTC full bo one x thi kong bit con sp nao k?
hy vong k giong galaxy tu s1-s4 chang ra gi?chan wa
nhìn tuyệt đó hem !@@ ! HTC đang muốn trở lại rùi @@ !
Tại sao khi HTC ra sản phẩm mới, đa số chúng đều nhìn hao hao như nhau, mặc dù có cải tiến về hardware đáng kể. Đa số mọi người đề tán thành và ủng hộ sự cái tiến đó của HTC.
Vậy còn Apple? Khi họ ra iPhone mới lúc nào cũng bị ném đá và cho là hết ý tưởng, trong khi đó iPhone 5 được thừa hưởng thiết kế đẹp từ iPhone 4 và 4S. Phải chăng Apple là chung tâm của gạch đá dội vào? hay một lý do nào khác?
HTC nói, đây chỉ là mẫu concept
cubi2308
TÍCH CỰC
12 năm
đang chờ đợi note 2 nhưng nhìn em này vẫn thấy mê quá. ước gì note 2 có kiểu dáng đẹp như vầy....
wow!!! đẹp quá đi thôi:p
rongV
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn đẹp quá....
raiso
TÍCH CỰC
12 năm
Sao HTC thiết kế em nào cũng hao hao như em nào ấy nhỉ :-S
Đen đen, đỏ đỏ giống Sensation XE

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
dzungbot
TÍCH CỰC
12 năm
Đừng chỉ dành cho Verizon. Hãy là bản quốc tế đi. Con này chắc dùng chip s4 pro đây
tnt_nz
TÍCH CỰC
12 năm
máy đẹp quá nhỉ.... ăn đứt note của samsung rồi.
minhbia
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sau bao đời smartphone, mình hài lòng nhất với con One X đang xài, chưa có ý định đổi
Màn hình 5in mà full hd hay hd thì chỉ cần để cách mắt 20cm thì cũng kô thể nhận ra được. Hơi thừa thãi mà tốn pin
linkingok
TÍCH CỰC
12 năm
đẹp quá đi mất. hy vọng màu trắng còn phê hơn

Sent from my HTC EVO 3D X515m using Tinhte.vn
Bác nào bảo htc pin yếu thì cứ ngó Sola, P, U Sony ấy, 2 nhân 45nm mà pin có 1 hẻo. Còn giống nhau thì...còn thua Sony nhiều lắm 😁
Pin HTC yếu mà, nhất là con One X. Mình có người bạn đang dùng One X (rom ship, ko root), lúc nào qua nhà mình chơi pin máy cũng trong tình trạng từ vàng đến đỏ. Ngồi chơi 1 tí là lục đục kiếm cục sạc cho nó, nhìn oải luôn 😁
dzungbot
TÍCH CỰC
12 năm
@Hungdunghcmc Vâng đúng là thửa riêng bác à, e mua nó từ nhà mạng At&t và nó dùng chip s4 k phải là chip tegra bác nhé còn một e nữa là One S cũng chip s4 pin cũng đc 2 ngày bật 3g. Nói là sử dụng thì bác cũng phải hiểu là sử dụng ở mức độ bình thường chứ bác đừng nói sử dụng với điều kiện đặc biệt như trong lò nung hay ở Nam cực nhé. Bác nguy hiểm quá đấy
@dzungbot Cái chính là các anh em dùng Smartphone để mail và web nhiều. Với dung lượng liên tục web 4h, nhưng cộng thời gian chờ, và không ai dùng cạn pin, nên rất nhanh hết pin.

Ngoài ra Pin chỉ là 1 vấn đề, còn nhiều vấn đề khác. mà nếu không có hay không dùng các dòng ngon hơn One X sẽ không biết. Cái chính là nhiều thứ khác ngon hơn, nên One X mới bị móm về doanh thu như vậy bác ạ. Mình cũng có 1 chiếc ở nhà bác nhé. dùng so sánh cảm nhận chung với S3 và 4S luôn rất tiện, thấy rõ ngay.
dzungbot
TÍCH CỰC
12 năm
@Hungdunghcmc Chắc bác cũng giống e chúng ta là dân văn phòng nên chỉ dùng mail và nghe gọi là chính còn dùng web chỉ thỉnh thoảng lúc cafe k có laptop thôi không giống như mấy e 9x hay 200x rỗi việc suốt ngày chat chit nên pin như thế là ok. S3 e cũng dùng rồi pin e cũng chả thấy hơn tí nào, mấy cái pm ss quảng cáo cho S3 như là stay, beam gì gì đó nhưng cũng chỉ là hào nhoáng không có giá trị sử dụng cao. Giống y hệt như xe hàn option rất nhiều nhưng chả mấy khi sử dụng. Còn về doanh thu thì khó nói lắm bác à. Có một điều e thấy là cứ thằng nào ế thì càng phải quảng cáo nhiều hi hi
@babybungbu One X sạc đầy và rút dùng từ 8h sáng, dùnh tương đối game, web, nghe gọi, nhắn tin ... nói chung là mỗi thứ 1 chút thì trụ đc bao lâu hả bạn?
nếu pin yếu thì cũng chẳng bù đắp vào đâu đc!!thích cái mép màn hình thôi!!!
leo.rich
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái camera lồi ra thế kia, nếu gắn vào ip5, các bố lại tranh nhau chê bai cho mà xem, ấy thế mà gắn vào htc nó lại là nét đẹp....=))))))
Oh, hàng khủng htc, res full HD thì thêm hao pin, tốt nhất nên nhét viên pin>3k như note2, razr max mới tốt😁
trandaocs
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ngày xửa ngày xưa.... lúc chưa có Nokia Lumia 920 thì thấy smatphone cái nào cũng đẹp, còn bây giờ thì khác rồi. Chỉ mong chờ mỗi em L920 thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019