Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xuất hiện hình ảnh chính thức của Nokia Lumia 1320 - smartphone Lumia tầm trung, màn hình 6"?

Blaze1st
21/10/2013 19:59Phản hồi: 153
Xuất hiện hình ảnh chính thức của Nokia Lumia 1320 - smartphone Lumia tầm trung, màn hình 6"?

Bên cạnh Lumia 1520, tablet Nokia, Lumia 929, và mới đây nhất là Nokia Guru, anh chàng evleaks laị tiếp tục đăng tải hình ảnh được cho là ảnh chính thức của Lumia 1320 - chiếc smartphone màn hình lớn thuộc phân khúc tầm trung, và nhiều khả năng cũng sẽ xuất hiện tại sự kiện Nokia World diễn ra vào chiều nay. Nhìn vào tấm hình trên, có thể nhận ra rằng Lumia 1320 sẽ là một chiếc smartphone Lumia có màn hình lớn (tầm 6"), máy cũng được cho là có camera chính 5MP, màn hình độ phân giải chỉ dừng lại ở mức HD - bởi theo một số trang tin, 1320 chỉ là một smartphone WP8 tầm trung, có màn hình kích thước lớn tương tự như chiếc Lumia 625.

Sự kiện Nokia World giới thiệu loạt sản phẩm mới từ Nokia sẽ chính thức diễn ra vào lúc 14h chiều nay. Tinh Tế sẽ tường thuật trực tiếp buổi lễ ra mắt này.

Xem thêm
153 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giờ đt cái nào cũng như cái dép 😆
@nguyenthanhhl84 Bạn thích nhỏ gọn thì vẫn có những sản phẩm nhỏ gọn mà..
Đơn giản chỉ là có nhiều kích cở thì có nhiều lựa chọn
đẹp quá

đẹp quá
những hơi thở cuối cùng của nokia phần lan
@김대한 vớ vẩn
@Thật Là Mùi Mắm ko đúng ak sau thành nokia mẽo
Sự dãy dụa của người khổng lồ đang hấp hối 😆

Sent from my C6902 using Tinhte.vn mobile app
Không biết mọi người thế nào chứ riêng cá nhân mình thấy cái giao diện toàn ô với gạch của wp nhìn rối mắt kinh khủng. Còn bảo thủ thì còn chết
@LuanMT1985 nếu mà nói tại ứng dung thì khác gì câu trước chửi câu sau ?? HTC ko phải có cái kho ứng dụng của GG store thì là cái gì, sao vẫn chết nhăn răng. Muốn sống còn cả 1 tỷ lí do, từ thiết kế ,giá thành , chi phí, cho đến nguồn lực. Tại sao cùng là chạy android mà lại ko phải thằng sony hay LG bạn chạy nhất ? rõ ràng là chiến lược của samsung tốt hơn hẳn cho dù có thể máy ko đẹp bằng Xperia hay chụp ngon như Lumia
@hoaikent_gl Không có tiền á? Mình những tưởng bạn nói chuyện đàng hoàng chứ giọng điệu thế này thì miễn. Qua đây, để mình cười vào mặt bạn 1 cái rồi thik con Lu nào mình tặng........
@quangtoan8910 mình cũng nghĩ thế...nhìn ko phân biệt dc cái nào của ứng dụng nào cả...phải nhìn từng biểu tượng mới biết dc...:|
@quangtoan8910 EM thấy bác này nói đúng , NOKIA thì không cần phải bàn cãi về phần cứng nhưng phần mềm thì quá rối
ko thích windown phone nên cũng ko mong chờ gì nhiều về w.p
hi vọng nokia chạy android :v
ruacon86
TÍCH CỰC
10 năm
@lvlvlvlv4 nếu nokia 1020 mà là android thì mình sẽ chọn em nó thay vì xpe z1
@ruacon86 nokia mà chạy androi thì vứt đi
@ruacon86 đó là điều đương nhiên
như thế thì nokia sẽ có doanh số khủng lắm nhỉ
Bo tròn 4 góc kia Apple
=))=))=))
bobkhin
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hung2900 He, bo tròn 4 góc thì Z10 với HTC One cũng thế mà bạn 😁 Quan trọng là 4 góc nhưng k có nút vật lý hình tròn :D
haipyn
TÍCH CỰC
10 năm
Mong giá nó bằng giá 625 là hạnh phúc rồi
Nokia dạo cuối này số lượng đt ra khủng quá. Đánh đủ các phân khúc. Bây giờ thì hãng nào cũng đẻ như lợn rồi không còn là đặc điêrm riêng của Sam nữa nhỉ?
@quangk137a Bạn này chứng tỏ chưa xài Nokia ngày xưa rồi 😁 Nokia trùm đẻ luôn rồi đó.
@hypous Em dùng cả chục cái nokia ngày xưa rồi bác. Bây giờ vẫn còn con súng thứ 2 phòng hết pin 1280 này bác. ;). Em chỉ nói về smartphone vì mọi người chỉ nói Sung là đẻ nhiều còn bây giờ thì hãng nào cũng ra nhiều để cố gắng chiếm thị phần (trừ Apple).
@quangk137a sao lại trừ apple hả bác . appl củng đang có đẻ nhiều và trích dẫn là ra 5c
kienps
ĐẠI BÀNG
10 năm
MS dạo này tích cực hỗ trợ wp ghê, thích sự thay đổi.
petervnd
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hong xem the nao
Lại 6" cơ à, tại sao ko làm 1 em 5" thôi
tucec
ĐẠI BÀNG
10 năm
"Nhìn vào tấm hình trên, có thể nhận ra rằng Lumia 1320 sẽ là một chiếc smartphone Lumia có màn hình lớn (tầm 6"), máy cũng được cho là có camera chính 5MP, màn hình độ phân giải chỉ dừng lại ở mức HD - bởi theo một số trang tin, 1320 chỉ là một smartphone WP8 tầm trung, có màn hình kích thước lớn tương tự như chiếc Lumia 625."
Vậy tại sao lại có 3 cột live tile nhỉ? Hay các thiết bị lumia 920, 925, 1020 khi update cũng sẽ có 3 cột live tile.
cuongvta
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tucec đơn giản nó có 3 cột live vì nó hỗ trợ màn hình độ phân giải 1080p và kích thước 6''. Còn 920, 925, 1020 màn hình nhỏ vậy (4.5 inch) mà 3 cột live nhìn chả đẹp lắm. :v
tucec
ĐẠI BÀNG
10 năm
@cuongvta Bạn đọc lại đi nó ghi là con này nằm ở phân khúc giá rẻ. Màn hình chỉ HD chứ ko phải full HD. Mình chỉ quan tâm đến độ phân giải của 1320 không phải full HD mà có 3 live tile thì tại sao 920, 925... Cũng độ phân giải HD mà không được nhỉ?
bobkhin
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tucec Hình như máy màn hình dưới 5" là 2 cột bạn ạ 😁
@tucec hoặc là 920,925 sẽ đc cập nhật để lên 3 lt, hoặc ms nghĩ màn hình nhỏ dễ bấm nhầm nên sẽ ko đc 😃
KAXIHAN
TÍCH CỰC
10 năm
Nếu nhìn vào độ hot của Lumia 620 hoặc 625 thì sẽ hiểu là tại sao cái này ra đời. Chiều nay Tinhte có tường thuật không nhỉ ?
@KAXIHAN đọc tới dòng bao nhiêu của bài này rồi vội vàng cmt thế ông nội
KAXIHAN
TÍCH CỰC
10 năm
@an.nguyen128
ông nội đọc hết rồi cmt cháu ạ, cháu cmt cũng có nội dung đếch gì đâu, không thích nó thì đừng tham gia bình phẩm nó.
Nếu MS code lại cho Windows RT chạy đc các ứng dụng của Winphone và ngược lại, thì chúng ta sắp thấy một sự thay đổi lớn của của máy tính bảng Nokia RT
@trucemnguyen củng hj vọng như bác
bobkhin
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trucemnguyen Cũng là một ý hay. Nhưng theo mình thì nên khai tử Window RT. Phát triển WP hỗ trợ các máy màn hình lớn như phalet với tablet là ok :p
@bobkhin Đồng ý kiến này , đang tiếc M$ ko biết lập trình nên bê nguyên Windows 8 thả vảo RT nhanh hơn là viết code cho WP hổ trợ phalet và tablet :p
bah84
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ngon rồi!
Nhìn giống iphone 5 quá. Chỉ tội to hơn😁
@Ga_depzai =)) chả hiểu seeder cai gì =)) .. thế chỉ hộ tôi cái nó giống IP ở cái gì thế =)) có màn cảm ứng à , hay hình chữ nhật có chức năng gọi điện 😆
@ViệtNamChampions hắn chứ ai
son8888
TÍCH CỰC
10 năm
@Ga_depzai có ip5c bắt chước lumia thì có.
@son8888 Chuẩn rồi. Lumia ra trước 5C mà...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019