Xuất hiện hình ảnh được cho là vỏ hộp Apple Watch

Didu
8/4/2015 3:44Phản hồi: 64
Xuất hiện hình ảnh được cho là vỏ hộp Apple Watch
Một thành viên nào đó đã chia sẻ lên Instagram hai tấm hình chụp chiếc hộp giấy được cho là đựng chiếc đồng hồ Apple Watch sẽ được bán ra trong tháng 4 này. Chưa có gì để chứng thực những tấm hình này là thật nhưng nó đáng để quan tâm khi mà Apple Watch đang rất hot và nó là một hạng mục hoàn toàn mới mà Apple sẽ kinh doanh. Chiếc hộp đựng này có màu trắng như truyền thống làm vỏ hộp của Apple, dĩ nhiên là nó nhỏ và rất đơn giản, chỉ đủ đựng vừa chiếc đồng hồ. Trong hình là chiếc Apple Watch với mặt 42mm vỏ thép và dây Milanese Loop.

Chiếc đồng hồ đã được dựng đứng lên trong hình nên vẫn chưa rõ là Apple sẽ đóng gói nó như nào, để nằm hay để đứng hay là một cách đóng gói khác đẹp hơn. Bên hông của vỏ hộp có ghi thông tin về sản phẩm, phía lõi bên trong có vẻ như là nhựa cứng bóng giống như hộp những chiếc iPod. Ngoài ra còn có một tấm hình khác được cho là của dây đeo. Apple cũng bán phụ kiện dây đeo ngoài dành cho những ai muốn thay dây cho Apple Watch. Chiếc hộp giấy này dài theo chiều của dây đồng hồ, trên đó có hình của dây đồng hồ, có thể là da hoặc kim loại. Apple bắt đầu nhận đặt trước Apple Watch từ 10/4 và bán ra 2 tuần sau đó.

Nguồn: Mac Rumors
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vistahome
TÍCH CỰC
9 năm
con này kết hợp với bluetooth và đt, ra đường người ta gọi cho mình, bấm bt nghe, và nhìn đồng hồ để biết ai gọi, rồi nên trả lời hay ko, tl sau.. và có thể vừa đi xe vừa face luôn.. 😆
@vistahome Nếu thế thì chúa trời hy vọng bạn sẽ ko lái xe (bất kỳ phương tiện nào) nếu không...
vistahome
TÍCH CỰC
9 năm
@BlueSky2008 đang chạy xe hơi bác ah.. haha và cũng ko có đk để mua..

bác yên tâm, gặp bác là mình khuyến mãi cho bác.. 😁 j/k
😁 hàng cao cấp mà hộp nhìn bình thường quá, bản gold chắc hộp phải ngon hơn.
Hari_Nguyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Apple Haters 2.01 Hình trên là hộp đồng hồ, dưới là dây. Đồng hồ mấy trăm hộp cỡ đó cũng đúng rồi, vẫn rẻ hơn IP mà.
Chờ bài trên tay của các mod thôi. Nôn quá.
điểm mạnh của apple watch là khi đeo thì ai hỏi giờ sẽ cầm tay lên coi thay vì móc iphone ra 😁 :D
@cardmanhinh.com Chắc mình ko có đc cái diễm phúc như bạn. Hỏi giờ những người xung quanh mình, ai có đeo đồng hồ cũng giở đồng hồ ra coi chứ ko có móc đt :D
Shinnosuke
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chả có hứng với SW, ít ra là ở thời điểm này.

Sent from my iPad using Tinhte.vn
hy vọng sẽ thành công ko lại như con 5C thì khổ , bán tống bán tháo mất hết giá trị sản phẩm cao cấp 😔
Nom yêu quá, AW 🆒
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Dell Vostro 1320)
Siêu phẩm đe dọa đồng hồ thụy sỹ của ifan sắp ra rồi
đẹp quá
tt hết cái để đăng ah mà cái vỏ hộp rò rì cũng đưa lên trang chủ :3
1001060094
ĐẠI BÀNG
9 năm
@conankcbn7 chuẩn mẹ luôn
Sản phẩm đẳng cấp có khác, đẳng cấp ngay từ cái hộp. Wa choa, nhìn sướng cả mắt...

Dự là AW sẽ mang sự không vui vẻ cho các hãng đồng hồ truyền thống và thông minh khác???
Ảnh quảng cáo nhìn bóng bẩy, còn thực tế thì..... Đúng là hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa.
@dinhmanhht86 cũng giống như lúc IP6 và 6+ rò rỉ hình ảnh thôi. còn có cả bản mẫu bằng nhựa đó nhớ ko?

lúc rò rỉ ra thì cha con nó chửi như đúng rồi. nào là hàng đểu. xấu xí. nào là dìm hàng.

nhưng lúc ra thật y chang như vậy thì các IFAN ngậm ngùi thôi. rồi sau đó tự thôi miên mình và bảo là nó đẹp và sang trọng 😁 và cuối cùng trình độ tự sướng của IFAN đã dc nâng lên tầm cao mới. cái AW này chắc cũng như thế thôi
@rook1234 Với thành phần fan cuồng thì Apple sản xuất cái giấy WC thì nó cũng thành siêu phẩm mất thôi. Không trách được.
@rook1234 Bọn mỹ toàn thằng ngu nhỉ , ip cùi bắp mà cắm đầu vào mua, lũ lợn

Sent from my iPhone 6 using Tinhte.vn
CUP APPLE!
ĐẠI BÀNG
9 năm
Gom Lúa đi...!:p
😁:D:D
8740_327141807426021_1376237946_n.jpg :D:D:D
@CUP APPLE! Trừ em ra anh Jobs :D
raizo000
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chờ ifan vào tung hứng. Xấu hơn mấy cái android sw nhiều. Cả cái vỏ hộp mà cũng dc lên trang 1.
nambun
TÍCH CỰC
9 năm
Thực ra, nếu quan tâm đến watch và smartwatch thì AW cũng là 1 chiếc đáng để dùng.

Tuy nhiên, nếu vòng đời của nó < 24 tháng thì cũng phải đắn đo mức giá.

Không đẹp bằng Sony SW3 dây kim loại.
@tuyen_kientruc2013 CHơi trò bán quai 1 lần, sau 1,2 năm đổi qua mặt khác thì còn đc nhỉ.
Chứ bỏ ra 1 mớ tiền đeo vài buawxx vứt thì thấy ko đáng.
tất nhiên vài triệu bác có tiền các bác có quyền.
@spsp Chuẩn cơm mẹ nấu rồi!Anh có tiền thì a có quyền rước em nó về rinh!

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
iThiet
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hóng ín vô tung....
Đơn giản và đẹp !
Ko phủ nhận cố gắng của Apple nhưng mình thấy nó ko có j là đẹp mà sao nhiều người khen vậy nhỉ, có chăng là sự ngộ nhận hay vì nó là sản phẩm Apple? Có cảm giác ng ta nhận định rằng ko cần biết sp gì cứ Apple thì mặc nhiên sẽ đẹp. Nếu sp có khuyết điểm, thua kém thì là khách hàng chúng ta có quyền thẳng thừng đưa ra nhận xét để công ty tiếp nhận chứ ko phải cứ khen đẹp cho 1 thương hiệu mà khi người kế bên hỏi nó đẹp chỗ nào cái ko biết đường trả lời 😃
@ly_tam_hoan Có tiền thì sao? Tiền tỷ vẫn ... như thường. Đừng có lôi tiền với trí khôn ra đây. 88 ko trẻ ko lẽ già đầu à. Trên forum mà lôi tuổi ra làm gì? Cũng khôn quá thể.
@music_editor_9x tôi ko lôi tuổi ra để làm j , tôi chỉ muốn bạn tôn trọng tôi cũng như các mem khác của diễn đàn, diễn đàn nhiều người có tuổi nói chuyện tôn trọng nhau chút. Thế thôi!
@ly_tam_hoan Vậy hãy nhìn lại quote đầu tiên xem bạn có tôn trọng ý kiến tôi ko? Tôi đang nói cái cuồng của ifan, mua bất cứ thứ gì của Apple. Và thương hiệu Apple quá nổi nên làm như cuồng theo thương hiệu mà ko nêu rõ chính kiến của mình thế thôi. Ngu hay thông minh đâu liên quan gì tới việc đó và ngay từ đầu tôi đã ko nói gì tới trí tuệ hay ko.

Mà thôi, ý kiến tôi chỉ có thế ko tranh cãi làm gì nữa. Đi ngủ cho khỏe.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019