Xuất hiện hình ảnh Galaxy Note 8 từ chính Samsung?

zyzy1908
12/7/2017 17:23Phản hồi: 156
Xuất hiện hình ảnh Galaxy Note 8 từ chính Samsung?
Tài khoản Twitter chính thức của Samsung Exynos, thương hiệu chip xử lý của Samsung vừa đăng tải một hình ảnh quảng cáo cho Exynos 9 (Exynos 8895), con chip được sử dụng trên Galaxy S8 và Galaxy S8+. Đáng chú ý là ở đây họ lại không hề dùng hình ảnh S8 để minh họa mà lại dùng hình ảnh một chiếc điện thoại chưa được công bố, có thiết kế khá giống với Note 8 được đồn đại trong thời gian gần đây.

Rất có thể đây là một hình dựng, nhưng cũng có thể nó là sai sót trong quá trình kiểm duyệt nội dung của Samsung làm lộ diện Note 8 ra quá sớm. Các bạn cũng cần lưu ý là chiếc điện thoại trong bức hình này không có nút nguồn.

Các bạn nghĩ sao về hình ảnh này? Nó có đẹp hơn S8 hay không?
Tham khảo: Samsung
156 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

<3
tuananh_bi72
ĐẠI BÀNG
7 năm
IMG_9274.JPG từ chính Samsung IMG_9274.JPG có vẽ cảm biến vân tay nằm mặt sau và Dual Camera bị lộ trước đó là đúng IMG_9275.JPG
@tuananh_bi72 Nằm ngang nhé chứ ko phải nằm dọc ntn.
@tuananh_bi72 Nhưng cam dọc là fake nhé. Hoặc ít ra nó k phải là bản quốc tế
Blue Shade
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tuananh_bi72 Cái này không thể nào từ Samsung cả, bình thường số thế hệ luôn viết liền với tên dòng sản phẩm (ví dụ S7, Note7, A5), đây số 8 ghi cách ra thế kia.
Bác chưa đủ tinh đâu. 😆
ZARG
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hình dựng thôi. Chả có ý nghĩa gì!
vhtn8381
TÍCH CỰC
7 năm
Tất nhiên là đẹp hơn dồi, nam tính hơn s8 nhiều 😁
Đẹp mà!
Juventino
ĐẠI BÀNG
7 năm
@mrc0n9
Juventino
ĐẠI BÀNG
7 năm
@mrc0n9
TyTysalon
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nếu đúng như vậy.... chắc bán ip 6S .chuyển qua note xài.:rolleyes: Đẹp thật.
@TyTysalon Nếu 6s của bác chạy 2 sim thì nên bán để chuyến sang note
@TyTysalon Bán Iphone 6S alo em nha, Zalo 0982404869
ngta vẫn lại mua iPhone thôi

android nhiều điểm yếu cố hữu lắm
@duyanh407 hahaha.. dùng cái điện thoại mà căng thẳng thế bạn trẻ
nnhai11
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tobe2405 Tôi thấy tội nghiệp cho bạn, càng nói bạn càng bộc lộ là người kém hiểu biết. Chịu khó tập trung cho việc học tập và hoàn thiện bản thân đi bạn.
@nnhai11 ghê 😆 mấy ông nói mấy câu này thường chả có mẹ gì trong tay. ahhahahaha
zzkiuzz
TÍCH CỰC
7 năm
@tobe2405 Tự hứa với lòng tháng 10 sẽ chia tay S8+ và múc ip8 .
Xài cặp với bx, bả để trong giỏ bả mà màn hình bể luôn, sợ quá rồi. Xài lâu lâu đứng bực lắm.
Em đang chờ nó 😃
Mọi người dùng S8 rồi cho hỏi cái cảm biến vân tay đằng sau có bất tiện lắm không? Mình lăn tăn vụ này quá nên có khi cho qua năm nay chờ S9 hay Note 9 sang năm (hoặc em nào có cảm biến dưới màn hình ra trước).
@zzkiuzz Lạy bố trẻ. Bố trẻ nghĩ ai cũng như bố. Bố giàu thì liên quan kéo gì tới ai. Ở đây là dd về công nghệ. Kéo có ai quan tâm tới độ giàu có của bố đâu. Và bố cũng đọc lại xem có từ nào Tao viết nói chê bố nghèo hay mọi người trên cái dđ tinh tế này nghèo mà phải xài đt màn nhỏ chưa? Tất cả ở đây là trải nghiệm. Cứ làm như người khác soi bố nghèo hơn người ta vậy. Thôi bố có thể về liệt kê tài sản rồi post lên đây để ae tinh tế biết bố giàu thế nào. Đồ vô duyên.
zzkiuzz
TÍCH CỰC
7 năm
@Quà lộn giống Tự chửi mình kìa, lêu lêu.
Có được tí tiền xài mấy cái đt ghẻ, bày đặt chê người khác xài đt 4" nên không biết gì về nút home trước sau, hô hô.
Bị bật lại quê quá quay ra chửi khéo 😁
Đây là diễn đàn công nghệ, nên đừng có bảo người này người kia nghèo nàn không có tiền mua ba cái đt cùi. Giàu hay nghèo đều tự tay làm ra mà mua nó thôi bé trai.
Bớt bớt đi nha, càng bật càng quê đấy, lêu lêu.
Khi nào sở hữu 3 cái oto rồi hẵng chê người khác nha, vì tôi hiện chỉ có 2 cái thôi :D
Bày đặt nút home mặt trước mặt sau, úi zời :eek:
@zzkiuzz Con bệnh gắn mác công nghệ. Cảm ơn vậy là biết bệnh nhân này có tới 2 cái ô tô. Về tiếp tục phát huy nhé. 😃
zzkiuzz
TÍCH CỰC
7 năm
@Quà lộn giống Bày đặt có mấy đồng rách lại chê người ta nghèo xài đt cùi nên không biết về nút home sau lưng.
Thấy tội nghiệp bé trai quá 😁
Bớt đi nhé ku. Diễn đàn công nghệ đừng tỏ vẻ, còn bày đặt tự nhận xài nhiều đt trải nghiệm hơn người khác, mang bb8820 ra khoe 😃)))
Toàn tự bé trai nói trước xong bị bóc lại, xấu hổ quá quay qua chửi 😃))) khoe mẽ toàn cái cùi ghẻ, anh kể ra thì bảo anh khoe giàu, hài quá ku 😃))
Thế nhé, lêu lêu :eek:
Chờ đợi là hạnh phúc. Note8 hứa hẹn giá khủng đây
Note lúc nào nhìn cũng đàn ông hơn là S
S nhìn đẹp nhưng hơi bê bê
@cuhiep Bê bê là con gì hả mod
Phải con bê thui trong quán nhậu ko
bui manh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cuhiep Cả s và note đều đàn bà . nếu men thì sony hoặc BB ẤY
binhtam
TÍCH CỰC
7 năm
@cuhiep Ip7 kinh nguyệt còn Bd dữ hơn nữa
huydancmit
TÍCH CỰC
7 năm
@huy639 Đây nhé! https://www.facebook.com/thanh.giao.3?ref=br_rs

Live luôn tục...akak
Con này nhìn chất nhỉ. Chắc giá cũng khá cao.
nha luu
TÍCH CỰC
7 năm
đẹp đó. Gần bằng iphone 8
@nha luu Iphone 8 đâu bác?
@nha luu IP copy y chang note8 luôn ah sao biết hay thê :v
empyphuong
TÍCH CỰC
7 năm
@nha luu Câm & cút
Đẹp hơn hẳn S8 vì vuông hơn. Viền cũng mỏng hơn S8.
BBLand
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ko hiểu sao mình ko ưa nổi viền tràn kiểu này.
Thích mỏng sát trừa 1 tí thôi, cái tật hậu đậu, mua điện thoại mà thay màn hình 3 lần gần 5 củ nên toàn chơi leather case cho chắc 😁
Cây ổi
ĐẠI BÀNG
7 năm
@BBLand bạn tuy hậu đậu, nhưng còn đủ tiền mua máy mua màn mới, mình thì không hề hậu đậu, nhưng lại không có tiền mua máy mới, toàn mua hàng cũ tầm 5-7 tr nhưng flagship như s4, note5.. sau hơn 1 năm ra mắt. nên bạn cứ việc hậu đậu đi nhé
NOTE fe giá cao làm tớ cụt hứng, giờ lại ra Note 8 đẹp vầy thì lại khổ rồi.
vvthe
ĐẠI BÀNG
7 năm
Note viền mỏng còn đc, vì người ta thường cầm cẩn thận hơn cái điện thoại nhỏ. Điện thoại mà viền mỏng quá như S8 thì lại không thích lắm.
@vvthe Năm nay Note cũng to như S8+ thôi bạn
Đẹp hay không thì cũng ốp với dán cường lực cong full màn hình rồi. Nhìn thành xấu hết cả 😁
Bạn ở công ty mình có 5 ông mua S8+ thì ốp lưng với dán màn hình cả 5 nên chả cả biết cái máy đẹp thế nào.
hocon60
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ger'sKing Bạn này chuẩn này. Đẹp cho lắm rồi cũng ốp với dán. Ngày xưa dùng em A5 2016, cũng vì cái đẹp mà thay màn đến 3 lần, mỗi lần 2củ3. hic
@hocon60 Vậy thì bạn phải sống chung với ốp lưng thôi 😁. Dùng mấy em cong cong này xác định phải giữ gìn chứ rơi nhẹ cái là vỡ rồi. Mình dùng S7e lo vỡ lắm nhưng không ốp vì để nhìn cho đẹp.
@ger'sKing Nghe giống hãng A nào đấy
@Nguyễn Nguyên hiro Không liên quan đến hãng nào ở đây hết. Mình cũng không thích kiểu gây war như comment của bạn. Thực ra dùng ốp cơ bản bởi vì họ không giữ được điện thoại của mình tránh bị rơi thôi. Nhưng đa phần những người dùng điện thoại màn cong mình gặp đều phải dùng ốp lưng thậm chí là cả ốp trên màn hình.
Trước đây mình dùng qua 6 đời iPhone và bây giờ đang dùng S7e cũng chả bao giờ ốp mà điện thoại cũng không bị rơi vỡ gì cả. Nhưng có thể khẳng định là điện thoại màn hình cong độ bền kém hơn, rơi dễ vỡ hơn màn phẳng nhiều.
Nhìn men nhể. Như note7 rồi vô cực là ngon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019