Xuất hiện một số hình ảnh thực tế của Samsung Galaxy Folder - smartphone nắp gập hai màn hình

Blaze1st
4/8/2013 7:57Phản hồi: 235
235 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bcak613
ĐẠI BÀNG
11 năm
Smartphone cho ai thích bàn phím T9 vật lý 😃
SS cũng định hướng 1 nhóm khách hàng mục tiêu rõ ràng rồi mới cho sản xuất con này chứ đâu phải cho ra đời khơi khơi vậy đâu.
điện thoại này đánh vào thị trường nào đây? ai mua?
Mình thực sự kết mặt trong của em này, nhưng mặt ngoài màn hình quá lớn, thêm vào đội thêm tiền =.=
Màn hình ngoài chỉ cần nho nhỏ như màn ngoài của N76, N90 .... thôi, vì người ta nghe nhạc, xem giờ. Cần gì thì mở nắp ra, nếu ko mở qua thì mua nắp gập làm gì?
minhminh01
ĐẠI BÀNG
11 năm
ôi nhớ thời hoàng kim 1 ngày thay cảchục cọng cáp màn hình. yêu sam thía
có bàn phím ảo chả bố nào thừa hơi mở ra để gõ tin nhắn hay gọi điện cả @@!
Đt này chơi game thể loại gì các bác
thấy toàn fan app vào quăng gạch!:p
e sẽ mua nokia n76 thay vì e này
mình ko thích thì có người khác thích. ko ít thì nhiều chắc chắn có người thích. ai ko thích thì cũng không nên phê phán
này nhé o_O xài nắp gập =>> thì chớ nên giận nhau 😁 cứ là giằng qua giằng lại =>> mỗi đứa được 1 nữa :D ( hay 1 cái ..... màn hình ) :D

>> Có khi nào trên dòng đời tấp nập , ta vô tình vấp phải cục...iPhone 5 <<
<p>
</p>
<p>&nbsp;</p>
<p>Thích cách viết của bạn. Đúng là trong một thế giới tràn ngập Smartphone như hiện nay thì một em như thế này có thể sẽ là một cơn gió lạ và làm thay đổi cách nghĩ về smartphone</p>
DK Master
TÍCH CỰC
11 năm
Biết vậy chờ con này để mua cho mẹ, mua chi con LG L3 II với chế độ bảo hành í ẹ kinh khủng... =.=' !!!!!
linhbeo92
ĐẠI BÀNG
11 năm
cáp của samsung ko biết chất lượng thế nào chứ cáp của dt nhật cứ phải gọi là trâu bò,mở tẹt luôn mà mấy năm vẫn ko xi nhê =))
hồi sinh lắp gấp đây ah?
dù là fan sony những vẫn like cho samsung về chiếc này( thích nắp gập lắm)
Các bác nói sao chứ mấy hôm trước có đi Nhật và Hàn vẫn còn thấy rất nhiều người sử dụng đt bật nắp, vì thế Samsung mới cho ra đời đt này, ko lẻ tập đoàn đa quốc gia mà lại sản xuất cho có thôi sao, họ cũng đã nghiên cứu rùi mới sx chứ
Xa_Que
TÍCH CỰC
11 năm
Giá khoảng 3 4tr thì cũng quất đấy 😆
Thị trường hàn họ vẫn rất chuộng nắp gập chứ ạ😃
trex
TÍCH CỰC
11 năm
Riêng kiểu này nhìn cái mác ss đã ko muốn mua nhìn rẻ tiền
Rồi lại ra cái màn hình to như con Note thôi, mà lúc đó các bạn "Hãy tưởng tượng" chiếc điện thoại gập sẽ trông như thế nào. 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019