Xuất hiện thông tin thiết bị iOS có bộ nhớ trong 128GB, rò rỉ ảnh về loa của iPhone 5S/6

Duy Luân
27/1/2013 17:7Phản hồi: 313
313 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

van_doan
TÍCH CỰC
11 năm
sáng tạo là đây rùi các bác.bộ nhớ 128Gb!!!😃
Màn 4.8 inch thì làm sao mình dùng 😔((((
ngox_IT
TÍCH CỰC
11 năm
4/4S/5 vẫn còn tốt chán, 4 inch vẫn vừa tay, ko thích to hơn nữa 😁
Nếu chỉ nâng kích thước màn hình thì apple đang đuối sức thật rồi.cái gì có tốt đến mấy dùng mãi cũng chán
128 GB chắc là iPad
Apple đang tự kết liễu mình như cái cách mà họ kết liễu các đối thủ khác cách đây vài năm...
Các thím chê android phân mảnh giờ tới phiên ios rã mãnh luôn chứ ko phân

Sent from my MT15i using Tinhte.vn
hamyty
CAO CẤP
11 năm
To thì ipad nhỏ thì iphone ipod, to nữa thì mac, cái đt chứ có phải cái dép lào đâu mà khen chê to nhỏ nhở
tamluu77
TÍCH CỰC
11 năm
64gb dùng chưa hết, 128 gb làm gì ta. Hay nhất là apple nên mở rộng cổng giao tiếp ngoài để có thể kết nối với ổ cứng là hay nhất. Chứ lên 128gb thì nếu mà chép phim thì chịu thua ;)
ôi dép iphon
ngole88
TÍCH CỰC
11 năm
đang xài SIII chỉ vì cái màng hình to!
Iphone mà ra màn hình to thì e quay lại với apple ngay và luôn!
Với 64G, Pin của iPhone 5 cũng ko đủ để chơi hết 64G đó., 32G là quá đủ, còn lên đến 128G thì đúng là hơi quá, chép phim HD à? Theo mình nghĩ cái dung lượng này chắc chỉ dành cho iPod thì may ra, chứ để 128G vào iPhone thì quá dư thừa, chả bao giờ xài hết.
@louislolitta có thể sẽ có nâng cấp về Pin bạn à, mình cũng nghĩ là ipad 128g
@louislolitta Với camera "13 chấm" và không hay connect để lấy dữ liệu từ iphone sang máy thì mình nghĩ 128GB cũng ko nhiều đâu bạn
@gauto988 Đó cũng là 1 giả thuyết, uhm, 13 "chấm" mà với của Apple thì đó là 1 câu chuyện khác,. Cũng đúng.
Apple đi lại trước thế giới vài năm nữa rồi, đã có smartphone nào bộ nhớ trong 128GB đâu 😃 ifan Việt Nam sướng nhé, cầm con 5S/6 bộ nhớ 128GB ra đường thì oách phải biết, 20 - 30 củ chứ chẳng chơi 😃
numita
TÍCH CỰC
11 năm
@boybl1990 Khổ thân, chả có ai like 😔
@numita Thích thì nói thôi 😃 đâu phải câu like 😃) câu like thì phải nhằm page 1 mà câu
@boybl1990 cũng phải nửa năm nữa bạn trẻ 90 ạ
và thẻ 128G thì sony và SS có kế hoạch ra lâu rồi, không phải đợi đến lúc bạn đọc được tin này của Apple thì mới tung hô đâu
và hình như mình cũng mới chỉ đọc được là SS mới sx chip nhớ 128G cho các thiết bị di động được vài tháng rồi
churrym
ĐẠI BÀNG
11 năm
@boybl1990 thông tin thiết bị iOS có bộ nhớ trong 128GB,

chứ có ai bảo đấy là ip đâu bác, gì mà đi trước 😕
IP5 thành đồ cổ thì mua 5s rồi mua 6.... mà dùng, lo gì nhỉ các Ifan. Được trải nghiệm là chính mà😁
Ra nhanh đi để mềnh còn mua ip5 giá rẻ 😁.

K biết có cải tiến gì đáng kể k. Apple nên đuổi hết đám nhân viên củ đi, tuyênt 1 đám mới vào mới có sáng tạo mới dc. Chứ ng củ thì k bao giờ họ sáng tạo mãi mãi để mà hốt dc =))
manhbvht
ĐẠI BÀNG
11 năm
vừa mua đã cổ rồi chớ nói gì mấy tháng
penhoc122
TÍCH CỰC
11 năm
ôi 16gb xài chưa hết,ai có nhu cầu phim chắc mê lắm đây,màn hình ip nét nhưng nhỏ quá nên xem phim cũng hạn chế lắm,xem bằng ipad vẫn hơn
4S vẫn ngon đến 2 năm nữa kaka
weixiao
TÍCH CỰC
11 năm
to qiluas chả biết làm gì cho hết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119