Xuất hiện thông tin thiết bị iOS có bộ nhớ trong 128GB, rò rỉ ảnh về loa của iPhone 5S/6

Duy Luân
27/1/2013 17:7Phản hồi: 313
313 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Khoa81
CAO CẤP
11 năm
Mình đồng ý với bạn, những thằng GATO nhất là những thằng lắm mồm nhất. Tội nghiệp, chắc chưa cầm trên tay cái iphone 5 bao giờ. Nói thật, xài ip5 quen rồi cầm qua cái lumia 920 của thằng em là muốn vất đi ngay, bề ngoài thì thô kệch, chất liệu rẻ tiền vừa to vừa nặng cầm muốn trĩu cái tay ko tinh tế tí xíu nào vậy mà các thánh cứ khen lấy khen để như được nokia cho tiền để hửi phân vậy...Ra đường hiện nay co mấy người xài, mấy thánh trong này phán thì hay nhưng có mấy đứa xài lu 920 hay chỉ đang xai e70 rồi phán như thánh 😆 đúng là bọn ghen ăn tức ở 😃) dân vn đa phần là vậy, nhìn thấy người khác có mà mình ko có khả năng có thì tìm cách gièm pha, dìm hàng đối phương, tự nâng bi mình lên...
mickylovely
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Khoa81 Comment mang đầy tính tự sướng, Iphone 5 nó là cái gì mà chưa ai cầm qua hả bạn ? 10 cái Iphone bằng đc 1 nửa cái Vertu chưa mà đội nó lên như thánh thế ?

Nói thật thì dùng Lumia 920 xong, cầm vào cái Iphone 5 cứ như cầm vào đồ chơi con nít hay mấy cái Iphone tàu vậy. Các thánh khen lấy khen để cái Iphone 5 sang trọng, vỏ nhôm siêu bền,... thế mà 100 bác mua về hết 100 bác mua ngay cái ốp, ốp vào xong mất luôn cái mặt sau , che hết 60% cái Iphone. Thế thành ra cái ốp sang hay cái Iphone trở thành 1280 mang ốp :eek: Nhưng các bác cuối cùng vẫn phải mua ốp vì nếu ko thì cái Iphone 5 đó sau 1 tháng thành tổ ong ngay.

Chẳng bù với Galaxy hay Lumia, Xperia, One X,... người ta để nguyên thủy xài cả năm củng ko 1 vết trầy, cùng lắm dán miến fim trong lên mặt sau là xong, điện thoại vẫn toát lên 99% vẻ đẹp nguyên thủy. Thiết nghĩ cái Iphone 5 làm ra chỉ biết làm ra cho đẹp chứ Apple chẳng quan tâm cái giống gì đến độ bền như những hãng khác.

Đây hoàn toàn ko phải là dèm pha hay dìm hàng, đây là sự thực 100%, những câu nói của bác Ifan cuồng trên mới thực sự là từ quân khu 7 ra đấy
@mickylovely 4s vẫn đẹp nhất 😆 Galaxy S3 hay... hay bị trầy viền benzen bác ơi...
mickylovely
ĐẠI BÀNG
11 năm
@noname3739 Đồng ý với bạn là lớp benzen dễ bị tróc, nhưng với điều kiện va quẹt mạnh như rớt mới tróc, bạn dùng móng tay tì vào củng chưa sao hết, viền benzen thì rất dễ giải quyết, dán 1 lớp viền trong là xong. Bao rớt luôn
meobeo_
TÍCH CỰC
11 năm
@Khoa81 bạn này nói chí phải này. có ví dụ minh họa luôn !
ơ kìa nó lại to và dài ra nữa rồi kìa!!!!!!!!!!11
Chứng tỏ chú mới lên đọc diễn đàn người ta có bn nick cũng không biết. thế mà chém như đúng rồi. Đúng là một anti chánh hiệu. khuyên chú nên tập trung vào chuyên môn đi.:p
Có phải không vậy
Khoa81 (thêm 1 thằng khuyết mất não) gato quá gato quá ;) ;)
mình không anti ạ, vì mình cũng đang dùng đến 4 cái "ai" của Apple
còn bạn có thể nói như người "bình thường" thì mình sẽ hiểu hơn 😃 , chứ tất cả các comment của các thành viên khác mình đều hiểu được :rolleyes:
Như ip5 là đẹp, 4.8 inch to quá ko cầm và sử dụng 1 tay được! Nên đột phá thiết kế ấy chứ kéo dài ra thêm thì e là 😔 !
Các topic ss ,rim và apple dạo này war wá @@
ngon..........................
Khoa81
CAO CẤP
11 năm
Hô hô đừng có mang cái dumb phone vertu ra khè ở đây, nó hay quá nên mẹ nó mới phá sản đem con đi bán cho người khác rồi đó 😆 mấy thằng hay đem vertu ra khè nhất là mấy thằng chưa bao giờ biết đến nó là gì hay chỉ xem qua hình rồi đem ra tự nâng bi cho mình 😃) chừng nào ra đương mà thấy nhà nhà xài lu 920 mà ko ai xài ip5 nữa thì hẵng vô đây phán, làm như thế giới ai cũng ngu có mình mày khôn. 50 triệu ip5 bán ra so với vài triệu lu 920 như vậy thế giới chắc toàn người ngu rồi để cho mình mày khôn ăn da l..n chấm muối =))
nhatha
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hic..hic..cứ chạy theo thằng Apple là đuối luôn 😃

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
kiểu này mỗi ngày rò rỉ 1 ít...sau lộ hết 😁
mickylovely
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ko phải mình chê, chứ thật ra VN đang nằm trong top những đất nước đi sau về công nghệ, bác ko có điều kiện đi nước ngoài nên chẳng biết ở thị trường khác người ta đang dùng cái gì đâu.
Cách đây vài tháng mình về quê chơi (thật ra là Bình Dương chứ ko phải vùng sâu vùng xa, ngay Thủ Dầu Một), cầm theo con LT26i về, ra tiệm tạp hóa của bà chị ngoài chợ chơi, các bà xúm vào hỏi cái này là Iphone mấy vậy em :eek: mình nói đây là máy Sony thì các bà lại bảo rằng bây giờ người ta xài Iphone xịn hơn chứ ai xài cái này :eek: vừa nói xong 2 bà móc ra 1 người cái 3GS 1 người cái Iphone 4. Cái 3GS thì khỏi dám nói tới, cái Iphone 4 thì nhìn 2 con ốc muốn nản luôn. Củng chẳng buồn giải thích vì đó là hiệu ứng đàn cừu rồi. Việc này làm mình nhớ tới hồi 3 năm trước, các bà các chú vào là quảng cáo Iphone, SS cở nào thì củng Nokia mà thẳng tiến.

Đó là sự thật về cái mà chú nói rằng đi đâu củng thấy Iphone đấy
crazyfffan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thế có nghĩa là Apple làm bố của các iFan, lúc nào Apple thấy cần thì sẽ ra phiên bản mới "mang tính cách mạng" với dung lượng bộ nhớ lên gấp đôi, để các iCừu, iLừa, iStupid lại phải xếp hàng móc tiền ra mua bản mới.

Còn fan Andoird (không nhất thiết phải là Sam fan) thì chỉ việc mua thẻ nhớ mới, rồi ngồi cười khà khà.
Ấp-bồ tới mà to như Note 2 thì là đẹp đấy 😁
bsphucthanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái dung lượng 128g đa số người việt sẽ ko mua vì giá cao. Thấy toàn sài 16g và 32 g chớ mấy. Iphone5s thui, chứ iphone6 chưa có đâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019