[Ý tưởng] Siêu xe của các siêu xe Bugatti Stratos

KurskS
29/6/2009 19:12Phản hồi: 37
[Ý tưởng] Siêu xe của các siêu xe Bugatti Stratos
Đây là một mẫu xe thật sự bóng bẩy và mượt mà trong từng đường nét, một chiếc siêu "xế hộp" thuộc dạng ý tưởng của nhà thiết kế người Pháp Bruno Delussu. Bugatti Stratos là một mẫu xe nhắm đến tương lai khá xa, năm 2099.

Bugatti Stratos có vẻ ngoài hào nhoáng nhưng cũng không kém phần cổ điển, do chịu nhiều ảnh hưởng từ các mẫu xe cổ như Bugatti Type 57 hay Alfa Romeo 6C 2500 Mille Miglia của những năm giữa thế kỉ trước. Delussu không chú trọng nhiều đến vấn đề kĩ thuật của xe mà hoàn toàn dành mọi tâm huyết vào vẻ đẹp bên ngoài của nó, và thực vậy, nó đã tạo được ấn tượng ngay từ cái nhìn đầu tiên. Tuy là mẫu xe của tương lai, nhưng do chịu ảnh hưởng của các dòng xe cổ, Bugatti Stratus mang đến một cái nhìn pha trộn độc đáo của vẻ đẹp hiện đại thường thấy và lai trong đó một dáng vẻ khỏe khoắn mà không kém phần sang trọng của kiểu mẫu cổ điển.

Mời các bạn chiêm ngưỡng qua chiếc xế hộp "tương lai" này

Nguồn: Dvice

[relate]siêu xe[/relate]
37 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đẹp đây nhưng mà.........
con này mà về VN thì có mà bét nhè
😃
trungpnvn
ĐẠI BÀNG
15 năm
Con này đẹp đấy... nhưnng chạy sao nhanh bằng con Lacots (lô cốt 😁) của VN dc kakaka
trinhtunglc
ĐẠI BÀNG
15 năm
Khoảng sáng gầm của con này chắc đc 1-2cm quá,có thành hiện thực chắc cũng chỉ chạy trên đường đua ^^!
Con này chạy ở Việt Nam là pó tay
Đường Việt Nam như đường trên núi , ổ gà ổ voi tùm lum
pphuc96
TÍCH CỰC
15 năm
xe đẹp mà dè thấp quá về VN chắc nác nhừ luôn quá (vì đường xá VN xấu quá) hehehehe
pentium4
TÍCH CỰC
15 năm
bao xiên con này,
tiền em mua tăm sáng nay còn thừa chắc cũng đủ mua òy
=)) =))
danght
TÍCH CỰC
15 năm
Đến năm 2099 đường VN đẹp rồi (Hy vọng).
nam_ly
ĐẠI BÀNG
15 năm
Nhìn thì đẹp thật, nhưng chắc ko chạy được vì bánh trước thế kia làm thế nào mà quẹo cua 😃
sao nó vẫn còn bánh xe? Em tưởng tới 2099 là xe chạy trên đệm chân không hết chứ nhỉ
Xe này ko quẹo dc nhưng mà drift thì vô đối nha ^^ xem phim speed racer là tưởng tượng ra ngay mà hehe
pisa
TÍCH CỰC
15 năm
2099 còn chạy xe à........? 😕

Dù có chạy được ở VN cũng ko ai có tiền mua đâu, lo xa thế.
hcmute
ĐẠI BÀNG
15 năm
xe tương lai mà mấy bác, tương lai có thể đường khác ai mà biết được.
taolao
TÍCH CỰC
15 năm
con này làm sao mà bẻ lái được nhỉ 😔
kizzem
ĐẠI BÀNG
15 năm
gầm thấp vậy là xe này biết bay rồi mấy bác fai lo
Về Việt nam mới bay dc bác ơi :p😁:rolleyes:🆒
Dark9x
ĐẠI BÀNG
15 năm
Siêu xe này mà về VN thì thành siêu sắt vụn 😁
phuoctai92
ĐẠI BÀNG
15 năm
con này đẹp quá mà chắc còn rất lâu mới tới vn chạy
em này đang đi mà gặp 1 viên sỏi là nát như tươm... 😁, đến bao giờ mà oto lơ lửng đi được thì hay quá (chắc đời con cháu chút chít của mình ) :D
Hoành tráng quá. Năm nào thì có xe này vậy mấy bro
2099 con cháu nhà mình chơi phi thuyền rồi ấy chứ. Các bác đọc Doremon là biết ngay kìa 😁 Ai còn chơi cái hàng chạy bằng Lốp nữa.......Quê quá
xe này sang VN chắc cũng chỉ để ngắm...vì gầm nó thế kia đi làm sao mà đi đc ở VN với ổ gà, ổ vịt...ổ Voi nhỉ...^^
Trừ khi đường bằng sắt lán thì đi dc 😁:D:D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019