Yahoo Messenger sẽ đóng cửa từ ngày 17/7, tạm biệt một thời tuổi trẻ

Duy Luân
8/6/2018 22:17Phản hồi: 199
199 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đang xem con heo thằng bạn gửi cho hình con Tấm nó "Á á á..." nghe mà giật mình té đái 😁
MrBphone
TÍCH CỰC
6 năm
Cái cảm giác mở yahoo và đọc tin offlline sao mà hồi hộp lạ kì
Dong999pro
TÍCH CỰC
6 năm
Làm sao để xem lại được tin nhắn hồi trước trên yahoo vậy các bác? Mình đăng nhập mà thấy không còn gì ở trong :eek:
cũng đã bỏ yahoo lâu lắm rồi, giờ nhớ được mỗi tên đăng nhập😔:(:(:(
hong_hainhi_1994
Goodbye Yahoo! Messenger
vĩnh biệt tượng đài của các bạn trẻ.cũng 1 thời blog các kiểu mà nghe tin này buồn zữ
dừng yahoo thì đừng có dừng flickr nhá
@Tuananhnguyen2109 Flickr bán cho smugmug rồi bạn ơi, đâu còn của Yahoo nữa.
lovesocnho
TÍCH CỰC
6 năm
Mình bỏ nó 6-7 năm về trước. Chắc cũng nhờ vậy mà từ từ nó đóng cửa. 😁
death_dts
ĐẠI BÀNG
6 năm
chào Yh mess...1 thời đã qua 😔
nhocjimmy000
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tạm biệt yahoo, nhớ hồi đó toàn dùng yahoo mà chat với bồ, vui phết. Cũng lâu lắm rồi ko dùng lại.
truongphu91
ĐẠI BÀNG
6 năm
giờ còn đăng nhập vào được ko ad, mình đăng nhập bản web thì được nhưng bản cài đặt thì ko đăng nhập được
Mãi đến năm lớp 8 - 2008 mới đc phổ cập mạng quay số vnn1269, ym, IE6... nhưng cuối cấp 2 đã xoá vĩnh viễn 5 cái nick yahoo, đó giờ chưa vào đc cái chatroom của ym luôn
Minhvugtvt
ĐẠI BÀNG
6 năm
Một thời blog các kiểu này kia. Messeger hưởng thọ thế cũng tạm gọi là cao tuổi rồi nhỉ
@Duy Luân dịch vụ Yahoo!Mail có ảnh hưởng không nhỉ ?
tiwenger
ĐẠI BÀNG
6 năm
hình như là out lâu rồi mà, giờ nhắc lại hả
vào quán Net ở quê, thấy em nào xinh là địa cái nick yahoo.... cái thời 3 4 thằng xúm nhau vào bật yahoo tạo nick để vào room chat buzzz ì xèo, có 1 thằng biết chat, còn lại ngồi cắm mắt màn hình...

Không biết mấy bác có gặp vụ, đưa nick bạn tán gái giùm, lúc hẹn gặp méo biết nói gì, kakakaka vì thằng bạn nó chém kinh quá, nghĩ lại thời học sinh thật đẹp cùng yahoo.
cũng quê nhất là 2 anh em thằng Vũng Tàu, thằng Đồng Nai , đi học ở SG vào quán net hỏi người ta dùng yahoo làm sao. Một thời để nhớ. Tạm biệt Yahoo !
em sinh 97 nên cũng chả có nhiều kỷ niệm
lúc trước cấp 1 biết tới yahoo là do lập yahoo để tạo nick game với thấy ông anh nhắn tin với bạn
chỉ biết như vậy
cái tới thời cấp 2 mới tập tành dùng yahoo trên con nokia nhớ là tải ola về cái đăng nhập yahoo, mãi tới cuối cấp 2 chuyển qua dùng FB
hầy thấy cũng tiết
khanh1810
TÍCH CỰC
6 năm
12, 13 năm trước mới biết cách lập nick YM. Giờ đã k còn nữa 😔
emiukey
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có bác nào download được dữ liệu về không? Mình download tất cả mấy cái nick về mà cái nào cũng trắng trơn không có lịch sử chat 😔
wall[e]
ĐẠI BÀNG
6 năm
anh em cho mình hỏi xiu cái yahoo messenger mà tụi mình dùng hồi xưa bản 8,9,10... bây giờ ko còn login vào được nữa hả, mình vào nó toàn báo lỗi, ko còn hiện mặt cười như trước lun

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019