Yamaha Janus 125cc - xe tay ga cho nữ, 3 bản, có Smart Key, giá từ 27,490 triệu

levuongthinh
10/8/2016 3:18Phản hồi: 863
863 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bslong237
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hiện tại janus có bản nào xài lốp ko săm ko anh em?
hungcuonga7
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bslong237 Bác mua về thay bộ lốp không săm, thay van. Còn lốp cũ bán đi
Janus toàn có săm hết.
bslong237
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hungcuonga7 Lốp bán dc hả bác? Thế lúc mình mua tại đại lý yamaha bảo họ thay luôn lốp ko săm rồi bán luôn cho đại lý dc ko?
@bslong237 Điên ko mà mua phụ kiện đặc biệtvlaf lốp ko ruột ở yamaha 3S 😆)) má cái cặp lốp có ruột cho sirius chúng nó chặt đẹp 1tr1 rồi nha ra ngoài chưa tới 300 😃))
Con Janus này này chạy tốt, chạy đầm hơn lead vs vison nhiều
kingofmonkey
ĐẠI BÀNG
6 năm
@noface_noname1 Vision mới mình chưa có chạy, chỉ chạy Vision cũ. Cảm nhận là Janus chạy ngon hơn, không bị ì và trễ ga như Vision nói riêng và Honda nói chung
@noface_noname1 Ko hiểu bác chạy vision và lead đời nào hay lỗi ji mà phát biểu Janus đầm hơn 😆)
@kingofmonkey ỳ trễ ga nước đầu chỉ có trên dòng AB 125 cc 2013 sx ở những lô đầu cho đến lô 25/05/2013 thì khắc phục dc bệnh này . ngoài ra ko có dòng honda nào bị lỗi này mà chỉ có rung đầu ga đầu vs nồi kêu gào kể cả xe thái,nhật đời mới ( xe indo ko bị)
yeahoh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@palmtj27 Khắc phục rồi thì vẫn trễ ga hơn so với xe Yamaha 😃 đỡ trễ hơn đời cũ của chính honda thôi.
@yeahoh mỗi hãng nó 1 kiểu . thằng honda dc nc hậu còn thằng ya dc nước đề . nhưng nhà đang có grande, LX , ex thấy chạy lúc nào cũng rung hơn thằng honda nhiều . hồi mới qua cảm thấy rất khó chịu nhưng riết rồi quen kiểu nhưng máy ya nó gằn hay bộ khung ko chắc .
JohnDoe
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang định thay bộ vỏ không ruột Corsa R99 90/80-14-bánh trước và Corsa R99 120/70-14-bánh sau, nghĩa là vỏ to ngang hơn 1 chút và cao hơn 1 chút, bạn nào có kinh nghiệm xin chia sẻ thêm.
hungtrandinh
ĐẠI BÀNG
4 năm
@JohnDoe Mình cũng đang muốn thay, thấy lốp Janus khi đường ướt chạy ko bám đường và dễ trơn trượt. Bạn đã thay chưa ? Cảm giác đi như thế nào? Giá bộ vỏ không ruột Corsa R99 90/80-14-bánh trước và Corsa R99 120/70-14-bánh sau ntn?
JohnDoe
ĐẠI BÀNG
4 năm
@hungtrandinh Mình thay rồi, do vỏ sau không thay loại lớn hơn được nên cuối cùng thay cả bộ Pirelli, vỏ sau 110/70-14 Angel City Scooter (khoảng 1tr), vỏ trước 80/90-14 Diablo Scooter (khoảng 500k). Vỏ Pirelli cực kì bám đường, tới mức xe nặng hơn có thể cảm nhận được rõ ràng.
hungtrandinh
ĐẠI BÀNG
4 năm
@JohnDoe Cám ơn bạn, M sẽ thay loại này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019