Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Yamaha NVX 155 có thêm bản Camo; giá 52,69 triệu; 28/06 giao xe

levuongthinh
19/6/2017 12:1Phản hồi: 253
253 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn mình mua chiếc này , thấy cũng ổn lắm , chắc chơi tay ga lại
Giá thơm thế mà chúng vẫn mua SH ầm ầm. Giờ lại thấy 2017 chạy đầy đường rồi.
Ngắm em NVX ngoài quả thật chán. Cái đuôi cứ cụt cụt kiểu gì ấy. Đội Honda năm nay làm em SH khá hơn chút thì em AB lại xấu đi. Cơ mà xấu kinh điển chắc thuộc về SH2012
LTN2508
ĐẠI BÀNG
7 năm
@samsunggalaxy 70tr ko mua dc con SH nào đâu nha trừ khi mua cũ
@LTN2508 [​IMG]
http://autobikes.vn/bang-gia-xe-may-honda-ngay-1362017-3133.html
https://mala.vn/bang-bao-gia-xe-honda-sh.html

Nếu kêu 72.5 chứ ko phải là 70 thì mình thua
w810i
CAO CẤP
7 năm
@samsunggalaxy Mua xe xong khỏi làm PP chỉ cần cầm sổ bảo hành đưa CSGT coi hả bác? 😁
LTN2508
ĐẠI BÀNG
7 năm
@samsunggalaxy Em gửi bác 75 chai bác mua hộ em, ra cavet cho em luôn nha. Khắp các đại lý tphcm ko chỗ nào bán dưới 82 triệu đâu nhé. Vkl
Nếu yamaha họ chăm chút cho cái đuôi một chút thì đã k đến lỗi xấu điêu đứng! Đầu xe thì đẹp rồi mà đuôi xe nhìn như con ba bét ta, e mình nó mua mà đến nay mình vẫn chưa thể ưng mắt đc! 52tr mua xong chắc dớt giá 1 nửa, ta mua AB cho lành, xe của phần lớn ng dùng chọn chứ NVX dòng mới mà xấu nên phần lớn chả mấy ai chọn, ra đường thấy AB nhiều chứ nvx đếm trên đầu ngón tay
@thinhanquoc Ồ, thế à? Mồm ai nhanh hơn não? Diễn đàn uy tín người ta review đo đạc hẳn hoi mà tôi không tin?
Lại đi tin cái mồm hôi nhà bác phun ra à? Bác cãi cùn từ đầu topic đến giờ và chỉ có mình bác có ý kiến khác với phần còn lại. Ở đây diễn đàn người ta (muốn biết diễn đàn otosaigon uy tín không thì tự tìm hiểu nhé) đo đạc, cộng với một số anh em sỡ hữu cả 2 xe trên diễn đàn cũng xác nhận mà bác vẫn cùn như thế thì hết thuốc chữa rồi.

- Nhà bác có con nvx nào không post cái bằng chứng xem nào? Hay chưa từng được sờ nó? Có biết Yamaha thì đồng hồ nó có chức năng báo mức xăng trung bình/lít không? Đừng xạo lờ nhé, post hình lên xem nó báo nhiêu nào? Ngậm dùm mồm lại bớt cãi cùn nhé thím. Thân.
@ErnestLyell - Bác quên là ông lái nvx nặng 80kg còn ông lái vision chỉ sáu mấy bảy mươi à?
- Đồng hồ Yamaha có 2 chế độ, giá trị trung bình tức thời (cái này bác nói ảo đúng nè) và giá trị trung bình từ lúc mua xe đến thời điểm tính toán -> cái này chính xác không hề ảo nhé.
@nguyenvinhtoan Bớt xàm đi... nvx nhà mi là nhất!.... không phải so đo nữa! Stop
@thinhanquoc Mượn chiếc nouvo hoặc nvx xem cái đồng hồ nó có chế độ nào nhé thằng não phẳng.
To nặng, cồng kềnh nữa, không đẹp bằng airblade. Làm 1 cái xe ga 175 cm3 nhỏ gọn, lốp to thì hay.
hoanlkpr
TÍCH CỰC
7 năm
@Triệu La Bách xe chạy thích hơn AB nhiều ! chỉ cần nâng cấp nhẹ bộ phuột chạy rất ok, trời đường ướt cảm giác an tâm hơn AB vì bánh rất to ko sợ bị xòe bậy
Apollon
TÍCH CỰC
7 năm
Con này chỉ ngon đúng cái động cơ 155, còn lại quá xấu quá tệ.
tuan 95
CAO CẤP
7 năm
chả biết các bác sao cứ chê e nó thế nhỉ, cá nhân e thấy nó đẹp và khá sang, AB đẹp nhỏ gọn nên nó không sang, còn con pcx thì theo thẩm mỹ của e cho các U40 trở lên thì hợp, chứ e nhìn con PCX cứ tởm thế nào á,
ilove1520
TÍCH CỰC
7 năm
Yamaha máy nóng, chạy máy kêu rạo rạo thấy gê
Bread Pro
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bản này ngoài thực không biết sao chớ, bản trước nhìn đôi tăm phuộc nhìn hoài mê không nổi.
prince8882
TÍCH CỰC
7 năm
Hôm ra đại lý thấy 125cc có abs. Nhưng ko tìm hiểu xem giá bao nhiêu
prince8882
TÍCH CỰC
7 năm
@thinhanquoc Không mình nhìn tận mắt cái cảm biến abs trên bản 125 mà. Nó trương bày 2 bản ở đấy. Cả hai đều abs. Hay ở đấy nó đặt riêng
prince8882
TÍCH CỰC
7 năm
@thinhanquoc Không mình nhìn tận mắt cái cảm biến abs trên bản 125 mà. Nó trương bày 2 bản ở đấy. Cả hai đều abs. Hay ở đấy nó đặt riêng
prince8882
TÍCH CỰC
7 năm
prince8882
TÍCH CỰC
7 năm
nhìn ớn thiệt 😁
trungnam_bl
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xét về giá tiền để mua thì con này vượt xa. Còn về gọn nhẹ thì AB hơn. Tùy mấy chú thôi.
Mua con AB 125 giá bằng con 155. Xe là để phục vụ mình chứ ko phải làm của, thích thì mua chán thì bán bỏ. Vậy thôi. Nhưng chạy con 155 sướng thiệt
Ngu người
yamaha tuổi gì so vs honda hiện tại nhưnh nên tẩy chay cả hai hãng này vì hút máu. chất lượng thì kém
Nhìn như cho" cụt đuôi vậy 😃
màu này đẹp, đẹp hơn camo của ex
binhhyvnn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn ảnh rõ đẹp mà đi đường thấy 1 ông đi chán luôn 😆
IdolPC
TÍCH CỰC
7 năm
Yamaha cứ chơi chiêu "bản giới hạn", nhưng ra đại lý thì muốn mua lúc nào cũng có...
@IdolPC Thế thì cần phải cẩn thận bản dựng vỏ nhé, đại lý nó lắm chiêu trò lắm, ú ớ là bị lừa đó! Nếu thích yamaha thì hay đăng ký kênh Yamaha Trung Tá trên youtube để tìm hiểu
IdolPC
TÍCH CỰC
7 năm
@thinhanquoc Mình ghét cái xe này bạn à
ductai123456
ĐẠI BÀNG
6 năm
@IdolPC mình ghét Yamaha trung tá bạn à =))) thật thằng ymh trung tá tung hô xe ymh như trẻ trâu.
@ductai123456 Thằng đó là con nuôi của Ya mà
protk2
TÍCH CỰC
7 năm
Đợi anh Thịnh đánh giá phuột mới!!
thanhtam788
ĐẠI BÀNG
7 năm
màu xấu dị thiệt.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp