Yamaha NVX 155 có thêm bản Camo; giá 52,69 triệu; 28/06 giao xe

Xe máy, 19/6/17. Trả lời: 251, lượt xem: 44,220.

levuongthinh levuongthinh

Thảo luận trong 'Xe máy' bắt đầu bởi levuongthinh, 19/6/17. Trả lời: 251, Xem: 44220.

Chia sẻ

1. joeBanana

joeBanana Thành viên

Mới mua wave 150 hả bạn!:))

2. pupukaka tran

pupukaka tran Thành viên

Trâu mộnh cơ ak.

3. xuanbinhco

xuanbinhco Thành viên

Mời các bác phán, m thích thì m mua thôi

File đính kèm:

nhattan221982pham duc quyen thích nội dung này.
  4. O.R.A.N.G.E

O.R.A.N.G.E Thành viên

Ex cũng có bản camo cơ mà thấy ko nhiều cho lắm, GP với Matte Black vẫn đc chuộng hơn

5. Easy_Bull

Easy_Bull Thành viên

Tết đi coi xe đại lý báo giá 58tr cách đây 1 tháng đi thay nhớt chiếc xe hỏi lại 50tr ôi ya ơi là ya khuyên chân thành đừng mua.

6. Trung Deanly

Trung Deanly Thành viên

Em thấy xe này đầu xe rất ổn!! Nhìn dữ tợn và thể thao
    Nhưng riêng phần đuôi xe nhô quá cao cùng phuộc sau dựng thẳng đứng làm xe xấu hẳn!!
    Dnay thiết kế của yamaha có vấn đề quá

7. w810i

w810i Thành viên

Ôi dào có con xe cỏ 150cc mà toàn lo ba cái chuyện tiết kiệm xăng với cả dắt ko nổi (ối tận 118kg, khéo dắt con SF gãy mẹ cột sống) :D
    Nền tảng sức vóc và tài chính ấy thì AB rõ ràng là phù hợp, cứ mua cứ đi, bơm đểu nhu cầu của người khác làm gì. Ô hay ai cũng mua xe để dắt, để giữ giá, để tiết kiệm 3 đồng bạc xăng mua điếu thuốc à?
    Mình phân vân PCX và NVX khá lâu rồi, kết em PCX vì đồ chơi nhiều, ngồi thoải mái, chở vợ con nhẹ nhàng, dáng maxi scooter oai như cóc.Thế nên, mới nhanh nhảu vác tiền vợ cho đi mua NVX vì
    KHOẺ!
    Vâng, nhà nông chúng em lắm lúc kẹt xe 4 bánh xếp hàng thì cứ lại phải lôi scooter ra choàng váy mà chạy, ấy thế nên xăng cộ hay nặng nhẹ gì ko biết, cứ phải là khoẻ cho được việc đã.
    Cho đến cuối cùng, có lẽ nhàm quá rồi, xe vẫn chỉ là 1 phương tiện. Ai thích xe gì cứ mua, đi êm đít thì mình vui, thằng hàng xóm vui chắc?
    Xấu hay đẹp thì có người mắt lé, người mắt lác, ko ai phân định được. Vậy cho nên, ngừng phê phán thứ ko ảnh hưởng đến mình, trước khi (xin lỗi) vợ con mình bị người khác chê.
    Thế nhé các hảo hớn! :D
    P/S: dm Honda, mang PCX 150 về có phải đỡ đau đầu ko.

nhattan221982, aman, QXPro6 người khác thích nội dung này.
  8. Brandon T

Brandon T Thành viên

Bác có vẻ hăng................cơ mà em thít:D:D:D

9. kilyku

kilyku Thành viên

Ông này mua đc con AB mà cứ thần thánh hóa cái xe của ông. Người ta đi xe người ta đo rồi mà cứ phản bác 1 cách rất cố chấp và bảo thủ.

10. xuanbinhco

xuanbinhco Thành viên

Động cơ 155cc có vva tăng tốc nhanh bánh to bám đường, chạy trên 100km/h êm ko lắc, ngồi thoải mái đồng hồ điện tử thể thao, xăng khoảng 40-45km/l có phanh abs bác mua honda đủ chức năng như này kiếm em giá 50tr vs, thánh họ

11. w32

w32 Thành viên

trong nhà xe mình giữ xe theo tháng, có 1 em này lâu lâu cũng để gần xe mình. Nhắc nó ra tí để lấy xe mình ra mà cũng thấy cực hình. Chắc tại mình ốm quá :D

12. motsach89

motsach89 Thành viên

Đứng về phía người dùng thì tôi ko quan tâm bluecore hay esp nó là cái chi sất.

Tôi mua con acruzo cho vợ thấy đi êm hơn lead, ăn xăng ít hơn lead, tiện ích hơn lead giá rẻ hơn lead là tôi ưng, còn bền thì phải chờ thời gian do mới mua được vài tháng

Xe máy đối với tôi nó chỉ phục vụ đi lại nên cứ rẻ mà tốt là được

QXPro thích nội dung này.
  13. motsach89

motsach89 Thành viên

Người dùng VN là chúa bu vào mấy con nó hét giá, vậy nên ra head cứ ăn thêm 2 3 triệu tiền ngu là vì vậy,

Cái hội bảo vệ người tiêu dùng đã ăn hại rồi người việt còn ăn hại hơn, cả dân tộc bị nó dắt mũi

aman thích nội dung này.
  14. thephong280597

thephong280597 Thành viên

Theo mình xấu thứ 2 là Janus chứ Si Fi nhìn cũng không đến nỗi. Mà tiện thể hỏi ae có ai biết cách khắc phục vụ Sirius bxc để 2 ngày đề mãi mới nổ với đi chậm hay tắt máy giữa chừng không? Ra hãng súc rửa bxc thay bugi lọc gió vệ sinh ống dẫn xăng mà nó vẫn chả hết

15. Nhất Linh 93

Nhất Linh 93 Thành viên

Janus giá nó rẻ, xe nó nhẹ, thấp.m, thiết kế nữ ít nhất chị em còn chọn. Chứ con NVX này chẳng hiểu bán cho ai đc. Thấy cực kỳ hiếm người đi luôn. Mà thấy cũng chẳng muốn nhìn vì nó xấu tới mức ko chấp nhận đc. Ko có Exc nhưng trước giờ nhìn Exc vẫn rất mê. Từ đời đầu đến giờ về thẩm mỹ ko chê đc cái gì. Riêng con này phải nói quá chán

16. youngsuk

youngsuk Thành viên

e thì ngược lại, chưa thấy con xe nào đẹp như con này. nhìn hình còn đỡ, nhìn ngoài còn đẹp hơn nữa ;)

aman thích nội dung này.
  17. tino2046

tino2046 Thành viên

Cá nhân thấy xe này phần đầu rất đẹp, hồi mới coi video quảng cáo thấy phần đầu là mê rồi.
    Chỉ tiếc cái phần đuôi, sao không vuốt dài ra mà làm ngắn và phìn ra như thế ? Hệ thống lốc máy, lọc gió, pô nhìn tổng thể cồng kềnh quá, hình như còn lớn hơn cả SH. Trong khi AB thì lại làm phần đuôi ngắn gọn đi.
    Phải mà Yamaha làm cái phần đuôi tốt hơn chắc cũng kéo được 1 số fan Honda chạy qua.
    Honda cuối năm nay có thiết kế mới không các Cụ ? Chắc phải thay đổi gì để trả lời lại Yamaha chứ.

18. demen72

demen72 Thành viên

Mình cũng thấy lạ, cha này nói xe nhìn bao tởm mà lại mua chạy. Có gì sai sai

Runglathap008Brandon T thích nội dung này.
  19. demen72

demen72 Thành viên

Nouvo 6 ra mắt hơn 3 năm mà chạy ngoài đường hiếm lắm mới gặp đc 1 chiếc. NVX này mới ra có mấy tháng mà mình gặp rất nhiều, đi chỗ nào cũng thấy.
    Mà mấy bác chê chắc fan honda hay sao chứ tui thấy NVX đẹp, đầu đít đều đẹp, chỉ ghét mỗi cặp phuộc sau và cái thắng tang trống. PCX ghê chết mà đi so với NVX

nhattan221982VoiCoi1989 thích nội dung này.

Chia sẻ

Đang tải...