Yamaha NVX có chắn bùn mới, thêm 10 tuỳ chọn màu sắc; bản 155 được gắn phuộc dầu, giá tăng

levuongthinh
7/9/2017 11:10Phản hồi: 253
253 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tgmjgm
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nói ko thấy chạy ngoài đường là hơi quá rồi, mình thấy thỉnh thoảng cũng khá rồi chứ ko hiếm đâu. Riêng khoảng xinhan sau ko hiểu.sao Ya nó chơi đèn kiểu đó. 3 bữa nữa tháng gãy trim ngay.
Chắn bùn đây!
Chụp từ xe NVX 155 của tôi.
Đẹp
Đang đi em nè và thấy nó văng nước, bùn nhiều quá. Hy vọng cái chắn bùn mới kia sẽ không bị cạ bánh và hiệu quả tốt hơn.

Có khi tương lai còn ra bản Super Premium với phanh đĩa ABS cả 2 bánh, phuộc dầu sau đẹp hơn, phuộc trước nâng cấp, có tay nắm đằng sau...
gaodenvang
TÍCH CỰC
7 năm
@Đào Ngọc Quý Có tay nắm đằng sau thì mình éo mua nữa 😃
anhbboy
TÍCH CỰC
7 năm
Con này to đẹp thật 😃
quịnnợ
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hình chắn bùn đâu ông Thịnh?
@quịnnợ Hình đây này
@bshuy2003 Đây là tự lắp mà nhỉ
mình chạy xe này thấy ngon mà ra đường ít ng mua quá, ya nên là cái phuộc trước bự bự cho hợp dáng xe chứ
lehuybao91
ĐẠI BÀNG
7 năm
@HuỳnhP.Huy bác thấy ngon nhưng người khác không nghĩ giống bác... em cũng thấy nó đẹp 😆
npl27596
TÍCH CỰC
7 năm
Fan của xe này thì n.g.u học, và tự tdtt còn ghê hơn fan cuồng sony, blackberry 😆
Ko tin lên mấy group nvx thử chê em nó xem, bị out group 1 nốt nhạc, sh mà vô group đó chỉ là cỏ rác, airblade thì như shit chó so với nvx 😃)) rất nể trình tdtt của mấy anh trong hội nvx
npl27596
TÍCH CỰC
7 năm
@Phamsg55 Người khác ko có quyền chê nvx, còn ai chạy nvx có quyền sỉ nhục bất cứ dòng xe nào, đó là lý luận của mấy anh chạy nvx. Đúng ko?
Ko phải group nào cũng như group nvx nhé bạn, vì đơn giản chả có xe nào xấu như nvx để phải chê, còn muốn biết thực hư thì bạn vào group nvx chê xe xấu thử xem?
Như con nvx xấu thì mình nói xấu, chứ có gì đâu phải sồn sồn lên, vậy mà mấy anh đi nvx rất trẻ trâu, ko chấp nhận xe mình xấu, lỗi. Lúc nào cũng tâng bốc nó lên mây, tự cho mấy người chạy xe khác là cỏ rác. Y chang mấy anh trẻ trâu chạy ex, nhưng ex nó đẹp thật, nên người ta ko chê nó xấu =))
@npl27596 Bạn bình luận hay quá! Tôi đang đi NVX 155 phiên bản có ABS. Trước khi đọc mấy dòng bình luận của bạn, tôi cứ tưởng mình mua được con xe tốt và vừa túi tiền. Đọc xong thì chợt thấy vỡ mộng!
Thôi, tôi đi nốt năm nay, năm sau tôi sẽ bán NVX đi rồi mua Winner đi cho sướng!
@npl27596 bác thử vào nhà người ta và chỉ thẳng tay con gái nhà người ta xấu xem bác có bị tống cổ ra khỏi nhà ko.????
và mình đọc hết 8 trang mà chưa thấy ai chê xe khác là cỏ rác cả.. chỉ có những thành phần như bạn thì mình đếm sơ sơ cũng phải 4,5 mạng rồi..
@npl27596 ôi trời ạ, vô group người ta chê người ta không vêu mỏ là may rồi, em muốn bênh mà bênh không nổi.
Phapsu79
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái đít xe hơi xấu!!!
chang_bmt
ĐẠI BÀNG
7 năm
độ phuộc cảng & Xi nhan sau đơn giản vậy là đẹp rồi 😃
@chang_bmt Nhìn đẹp đó bác, có cái cảng dắt xe nó dễ hơn bao giờ hết :3
Chê thì chê vẫn có người mua và doanh số là được =))
lehuybao91
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sao không cải tiến sớm hơn ? Sớm hơn là ngon cơm rồi.
@lehuybao91 Phụ kiện rời mua up vô. Bởi có phụ kiện này xe mới giá cũng tăng.
@viet net mình thấy trước khi ra phuộc mới nhiều bác up phuộc nhìn chất vãi nồi ra =))
Mấy bác SH lại có phuộc để độ rùi. 😆)
tinh tế ngựa quá đổi kiểu gì mà ko lưu dc ảnh jpec nhỉ
Các bạn thấy chê NVX thì nói là anti Yamaha. Sự thực hãng xe nào ra model xe mà thị trường không thích thì biết ngay! Honda thì có 2 em PCX đầu to đít teo và Winner xấu quắc! 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019